Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Tự chế xe điện cho con gái

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

ngưỡng mộ bác Oakes quá, em rất thích mô hình này, mong rằng em sẽ làm được. Chúc gia đình anh luôn hạnh phúc và bé gái luôn "zễ xương" nữa.

Comment

cách đây 7,8 năm về trước, tôi đã dùng một cái đề xe gắn máy quấn lại, sau đó gắn vào xe đạp cho con gái chạy vòng vòng trong xóm.ban bè nó lác cả mắt. bây giờ nó đã 18 tuổi hoc lớp 12, lại thây có ông bố giống mình. hi hi tư tưởng lớn gặp nhau.

Comment

không biết bác chủ thớt còn vào luông nay nữa không ? để em chúc mừng bác cái ? măc dù hơi muôn có khi chiếc xe đó phải sủa lại mấy lần rồi cũng nên nhưng vẫn chúc mừng bác ! bác thật cưng con gái ! em cũng mới có một cô công chúa đầu lòng ! đang tính không biết làm gì cho bé thì đọc đươc bài của bác chăc em cung làm một cái ,nhưng đồ nghề thì không có , đồ nghề của bác đầy đủ thật ! chắc em bỏ ý tưởng quá.

Comment

Nguyên văn bởi mongdevuong9
          chém gió vãi chưởng ... ăn cắp k biết nhục
          Mình là cuabongang, sinh hoạt bên otosaigon, reg nick này để post lên bên diễn đàn này thôi bạn ạ.
          Không có gì chém gió cả, tại nick khác nên các bác lầm tí đó thôi.

Mình sẽ cập nhật xe mới cho các bạn thấy. Và sẽ cập nhật ở dientuvietnam trước otosaigon, chịu chưa?
          Last edited by oakes; 10-05-2013, 16:38.

Comment

Tuyệt vời thật, chẳng bù với em học co khí mà chẳng biết gi cả

PS: chú mongdevuong9 chém như gió

Comment

chúc mừng bác nha.con gái bác chắc vui lắm nhỉ. mà cái phần khung bác nên mài mối hàn rồi sơn vào cho đẹp,phía trước dùng tôn gắn vào khung cho nó hầm hố tí.

Comment

Phần chế bánh , khung , hệ thống lái rất hay. Phần ga và phanh thì coi như cũng thông minh nhưng theo kiểu nông dân quá.
                My yh :

Comment

tình cha con có động lực thật.
                  TamPhieuLuuKy@yahoo.com
                  092 2838 712 --->>

Comment

chúc mừng bạn. mình cũng muốn chế một chiếc xe cho con nó chơi, nhưng minh o tây nguyên không có chỗ bán mấy thứ đó, ban nao biết chỗ bán cho minh biết với.

Comment

làm một chiếc cho con gái chơi thôi,cám ơn chủ topic về ý tưởng nhiều

Comment

đang do dự làm chiếc xe cho con gái vớ ngay đc bài này của bác,haizz!hết do dự rồi phải bắt tay thôi

Comment

bác nào cùng ý tưởng ;ập topic cho anh em vào học hỏi cùng nhá

Comment

bác cho e hỏi quấn lại thế nào ạ

Comment

Quấn lại cái gì ạ

Comment

Bác Oakes ơi Bác cho em hỏi cái bạc đạn ở trục lái này bác mua ở đâu vậy em tìm hoài mà không mua đước bác chỉ dùm em em các ơn Bác Click image for larger version

Name:	IMG_30xx.jpg
Views:	1
Size:	33.7 KB
ID:	1387950
                                Click image for larger version

Name:	IMG0091A.jpg
Views:	2
Size:	114.1 KB
ID:	1387951 http://www.dientuvietnam.net/forums/.../index420.html
                                Last edited by emyeu_bacloc; 04-11-2013, 00:54. Lý do: sua

Comment

Về tác giả

Collapse

oakes Tìm hiểu thêm về oakes

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X