Thông báo

Collapse
No announcement yet.

HƯỚng dẪn luxeon sÁng 3 mÀu bẰng remote...

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• HƯỚng dẪn luxeon sÁng 3 mÀu bẰng remote...

TÌNH HÌNH LÀ EM CÓ CON LED LUXEON 3W RGB ... ĐIỆN CẤP LÀ 3,5 VON (AI BIK CHÍNH XÁC NGUỒN CẤP CON LED NÀY KHOẢN BAO NHIEU KO )
    1 CÁI MẠCH ĐIỂU KHIỂN LED DÂY 3 MÀU NGUỒN CẤP LÀ 12V VÀ RA CŨNG LÀ 12V LUÔN...EM MUỐN DÙNG MẠCH NÀY ĐK CHO CON LUXEON
    NHƯNG LUXEON CÓ 3,5 VON THÔI...VẬY PHẢI LÀM SAO...TỪ CÁI MẠCH CÓ REMOTE ĐIỂU KHIỂN RA 4 DÂY ( 1 CHO NGUỒN 3 DÂY CHO 3 CHÂN KÍCH GỒM XANH ĐỎ VÀ XANH LÁ RGB)

ko i giúp em sao

Comment

Nguyên văn bởi linhpddk Xem bài viết
      TÌNH HÌNH LÀ EM CÓ CON LED LUXEON 3W RGB ... ĐIỆN CẤP LÀ 3,5 VON (AI BIK CHÍNH XÁC NGUỒN CẤP CON LED NÀY KHOẢN BAO NHIEU KO )
      1 CÁI MẠCH ĐIỂU KHIỂN LED DÂY 3 MÀU NGUỒN CẤP LÀ 12V VÀ RA CŨNG LÀ 12V LUÔN...EM MUỐN DÙNG MẠCH NÀY ĐK CHO CON LUXEON
      NHƯNG LUXEON CÓ 3,5 VON THÔI...VẬY PHẢI LÀM SAO...TỪ CÁI MẠCH CÓ REMOTE ĐIỂU KHIỂN RA 4 DÂY ( 1 CHO NGUỒN 3 DÂY CHO 3 CHÂN KÍCH GỒM XANH ĐỎ VÀ XANH LÁ RGB)
      bạn hỏi trực tiếp chỗ bán là họ chỉ liền à
      thân!
      Cửa hàng LINH KIỆN ĐIỆN TỬ BIÊN HÒA
      Ngã tư Amata -đối diện Bệnh Viện Nhi Đồng Nai đi tiếp 100m
      ĐC: 547/7 tổ 4 kp1 Long bình - Biên Hòa. Tell: 099509.79.68

Comment

- Bạn mắc nối tiếp 4 bóng Luxeon lại với nhau => 12V.
        Nick yahoo: nguyenphuocho
        Mail:
        Web:
        PICKIT2

Comment

Chào bạn cái bộ bạn up lên đó dùng cho led dây RGB 5m chuyển đổi 7 màu. bây giờ bạn đấu nối tiếp 4 led luxeon như lonelycat đã sau đó đấu dây đen vào chân dương led còn chân âm led bạn đấu vào dây nào cũng được.vì của bạn có một đèn. khi nào ko sáng nữa thì chuyển sang dây còn lại vị chi là bạn dùng được 3 lần
          Đời là một chiếc bậc thang Sự học là một quyển vở không trang cuối cùng

Comment

Về tác giả

Collapse

linhpddk Tìm hiểu thêm về linhpddk

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X