Thông báo

Collapse
No announcement yet.

mạch chống trộm

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

bay h ko ai dùng mạch lase hết, dễ bị phát hiện. Nếu dùng thì phải ở cự ly rất ra gần cả trăm mét thì trộm ko phát hiện được, bọn trọm h tinh vi lém ...

Comment

ai chỉ cho tôi mạch điểu khiển đèn tự động khi có người với

Comment

tuyệt, mình phải làm 1 cái mới được, bạn nào có file mạch in không post lên đi,

Comment

Nguyên văn bởi phong-bk Xem bài viết
          tuyệt, mình phải làm 1 cái mới được, bạn nào có file mạch in không post lên đi,
          lao động là vinh quang chú à, tự vẽ đi

Comment

lazer vẫn dùng ngon mà...
            Em bắt được 1 rổ trộm rồi
            la chan laser.zip
            Quang Nhat
            ---------------------------------------
            Yahoo :quangnhat85ls
            Mail :
            Nhận thiết kế và ép nhựa cho đồ điện tử

Comment

ai cho mạch in lên đi, vẽ bằng tay mình không biết vẽ, hi gà thế đó

Comment

Nguyên văn bởi dientu1001 Xem bài viết
                ai cho mạch in lên đi, vẽ bằng tay mình không biết vẽ, hi gà thế đó
                thì tập vẽ bằng máy,trước sau gì ko phải học,hum nay có dịp thực hành thì học luôn đi,học EAGLE đi cho dễ,tài liệu trên mạng quá trời,cứ đi xin thế này mại sao.
                ĐT: 0972 20 58 68
                Gmail:

Comment

ai có sơ dồ mạch in nữa ko, cho a, e xin đi, hic tại mình mới học chưa biết vẽ sơ đồ mạch in.

Comment

mạch in làm chi. dùng con tran hàn trong cái coi xinhan xe máy luôn. con quang trở đưa ra 2 dây bên ngoài dài tùy ý bạn. dùng biến trở kiểu vặn vít ấy gắn trong cái còi luôn. trước mình cũng làm vậy mà.
                    "điều quan trọng khi lập nghiệp ko phải ở thành phố hay ở quê, mà quan trọng là chúng ta nhận định ra hướng đi nào là đúng"
                    yahoo:
                    gmail:

Comment

Nguyên văn bởi rstAkaiIto Xem bài viết
                      Con HT có lẽ ở việt nam không có , thay bằng cái ic nhạc vậy =))
                      có đó bác, hôm rồi thằng bạn mua về làm, nếu bạn ở SG thì Nhật Tảo có bán
                      Cuộc sống là một sự tìm kiếm, hãy sống đúng nghĩa để rồi sau mỗi chuyến đi ta luôn nhận được những gì mà đang tìm kiếm.

Comment

Bác nào giải thích hộ em datasheet của bác minhdt nhé,em mới hiểu ít thôi.Thanks.

Comment

Nguyên văn bởi transisto Xem bài viết
                          Bác nào giải thích hộ em datasheet của bác minhdt nhé,em mới hiểu ít thôi.Thanks.
                          datasheet ???? của cái gì

Comment

Ở đây này anh ơi http://www.dientuvietnam.net/forums/...ng-trom-28702/.Bài của rstAkaiIto có đưa sơ đồ của minhdt.

Comment

đúng đó anh em nào có mạc chống trộm chuẩn tí thì up lên amh em tham khảo tí.mình củng đang muốn tìm hiểu cái này

Comment

datasheet hướng dẫn cách sử dụng hay những thông số,nguyên lý làm việc cấu tạo của linh kiện điện tử đó.chúng ta nhìn vào đó mà lắp mạch chíng xách hơn.

Comment

Về tác giả

Collapse

danhpro1 Tìm hiểu thêm về danhpro1

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X