Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Hỏi cách phủ đồng trong Proteus

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Hỏi cách phủ đồng trong Proteus

Các bác cho em hỏi các phủ đồng trong phiên bản 7.10 SP0 Build 12618 Level 3,em đã tìm kiếm trên mạng và tìm đc hướng dẫn nhưng khi áp dụng vào proteus của em thì ko đc,ví dụ như không có các công cụ,chức năng giống như trong hướng dẫn,...vậy bác nào đang sử dụng phiên bản này có thể bày vẽ em đc ko ạ?
    Em xin chân thành cảm ơn :X

Nguyên văn bởi darrenshan Xem bài viết
    Các bác cho em hỏi các phủ đồng trong phiên bản 7.10 SP0 Build 12618 Level 3,em đã tìm kiếm trên mạng và tìm đc hướng dẫn nhưng khi áp dụng vào proteus của em thì ko đc,ví dụ như không có các công cụ,chức năng giống như trong hướng dẫn,...vậy bác nào đang sử dụng phiên bản này có thể bày vẽ em đc ko ạ?
    Em xin chân thành cảm ơn :X
    Phiên bản khác nhau nhưng cách sử dụng như nhau cả mà. Nó có nâng cao một số phần như thêm linh kiện, tự động bẻ góc...bạn vào tools->power plane Generator
    caoson.vnatr@gmail.com
    Thiết kế mạch điện tử
    0914024690

Comment

phủ đồng rồi, muốn hủy đi thì làm thế nào hả bạn?

Comment

thì delete cái đường bao đi @@

Comment

auto router rồi, muốn un-route thì làm sao hả bạn.
          Ctrl + Z (undo) lại. Lỡ khi save lại, hôm sau mở ra thì làm sao un-route đây?

Comment

Chắc bạn sài quen Orcad rùi Bạn chỉ cẩn bấm vào chế độ Track Mode,chọn tất cả rồi ấn phím Del thì mọi đường dây đều bị xóa hết thôi
            vanduc0211@gmail.com

Comment

các bán cho mình hỏi muốn nhấn đồng thời 2 phím trong proteus thì phải làm thế nào ạ?

Comment

Các bác cho em hỏi làm sao để thiết kế phần phủ đồng làm GND hoặc Vcc trong proteus được nhỉ?

Comment

Nguyên văn bởi qthang193 Xem bài viết
                  Các bác cho em hỏi làm sao để thiết kế phần phủ đồng làm GND hoặc Vcc trong proteus được nhỉ?
                  sau khi phủ đồng thì bạn vào zone mode >> bridge >> vẽ mạch nối lên Vcc hoặc GND

Comment

Về tác giả

Collapse

darrenshan Tìm hiểu thêm về darrenshan

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                  X