Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Các vấn đề liên quan tới EAGLE

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Các vấn đề liên quan tới EAGLE

Thấy anh em trong diễn đàn có nhiều vấn đề thắc mắc trong cách sử dụng EAGLE nên tôi mở topic này để anh em có thể trao đổi kinh nghiệm với nhau để phục vụ cho việc sử dụng thành thạo EAGLE hơn.

ACE cho hỏi có cách nào để thay đổi độ lớn đường bus board trong Eagle không? (V5.4.0)

Comment

Nguyên văn bởi jambuka Xem bài viết
      ACE cho hỏi có cách nào để thay đổi độ lớn đường bus board trong Eagle không? (V5.4.0)
      Chọn change(hình cái cờ lê ) sau đó chọn Width và chọn kích thước đường bus.Sau đó kích vào đường bus muốn thay đổi kích thước.

Comment

jambuka cho minh xin lieccense cua eagle5.4 duoc khong? Minh cam on ban nhe. Mail cua minh la: ngogiavanthuong@gmail.com

Comment

Đã có bản Eagle 5.5 nhưng chắc còn mới nên chưa có license.key + install code.Mới thử dùng Eagle 5.4 thấy cũng sướng thật.Giao diện đẹp hơn nhưng vẫn chưa có license.key + install code, tìm mãi vẫn chưa thấy.Ai có up lên cho anh em nhờ cái nào.

Comment

ban lên mang search là có thôi! Mình đã lấy về rồi!

Comment

Anh em co code cua Eagle5.2 up cho minh xin voi. Minh dang nghich dậici nay ma khong co ban *****

Comment

Xài bản 5.4 cũng ngon rồi các bác

Comment

Nguyên văn bởi quangphucnho Xem bài viết
                  ban lên mang search là có thôi! Mình đã lấy về rồi!
                  Bạn cố gắng tìm lại giúp mình cái link đi.À mà nếu có thì post lên đây cho anh em đi.Mình thức trắng gần tuần nay mà tìm không được.Tìm thấy cũng nhiều mà không bản nào đúng.

Comment

Nguyên văn bởi kiddy Xem bài viết
                    Xài bản 5.4 cũng ngon rồi các bác
                    Bác có license.key và installcode thì gửi lên cho anh em đi ! Tôi mở mấy cái license.key lấy từ mạng ra thấy trong nó toàn viết nhăng viết cuội thảo nào làm mãi mà nó toàn báo lỗi không đúng.

Comment

Hay là mình dùng mấy file đó không đúng cách nhỉ ? trước kia dùng license.key và install code nhưng lầm này nó bảo là phải Crac.Mình ít khi Crac phần mềm lắm nên có khi không biết dùng.Mấy bác làm thế nào hướng dẫn tôi cái nào !

Comment

Có bản 5.3 thôi ah, bác xài làm
                        http://www.mediafire.com/?nx2dddnuwdx

dùng kegen tạo ra file key, sau đó còn có verify code, phải copy cái đó vào eagle nữa

b/r

Comment

các cao thủ cho em hỏi có cách nào xuất file layout của proteus sang eagle ko. các phần mềm này đều hỗ trợ xuất gcode để phay mạch nhưng em cảm thấy mã từ proteus xuất ra có đơn vị lớn quá, em thạo proteus rồi còn eagle thì chưa bít, khổ nỗi eagle hỗ trợ rất tốt cái khoản xuuất mã G, chả nhẽ lại học vẽ =eagle, . giúp em với nha. thanks các bác.

Comment

Tình hình là bây giờ đã có eagle 5.5 pro.Vẽ mạch cứ gọi là thích.

Comment

e đang có ban Eagle 5.xx (không nhớ rõ) , đầy đủ *****, path. Có điều khi vẽ một mạch mà chưa xong khi sau mở lại file đó để vẽ tiếp thì nó báo lỗi. Tức mún chết.Không biết có ai cá konh nghiệm vụ này không nữa.

Comment

Về tác giả

Collapse

duong_act Tìm hiểu thêm về duong_act

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X