Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Vẽ mạch in bằng proteus ?

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Cảm ơn anh rất rất nhiều. E shera luôn cho ai cần đây
    há há

Comment

• thấy ae ai cũng khen protues nên nghịch tí nhưng khổ nỗi cài xong rồi nhưng phần mềm ko chạy( ko mở ra đc) vậy ae ai biết nó bị sao chỉ cho mình với, có cần cài phần mềm hỗ trợ nào nữa ko. thanks

Comment

• A ơi thay con button bằng con sw-spdt thf lúc vẻ mạch nguyên lý e nối chân thế này đúng không a?

http://i.upanh.com/rtxkvi

Comment

• Thế này thì sao ạ?

Comment

• Nguyên văn bởi kecapmattrag Xem bài viết
            Thế này thì sao ạ?
            Trong thực tế PCB của các Button đều có 4 chân ko biết hay tai mình chưa nhìn thấy cái nào có 2 chân
            các bước thực hiên như làm cho mcais 4 chân vẫn là chuột phải chon Packaging Tool
            cái 2 chân có 1 chân " COM" và 1 chân "NO" bạn chỉ cần điền chéo hay điền //

còn cách nối thì như hình số 2 là đúng
            Lý Thuyết Và Thực Hành
            Là Hai Đường Thẳng Song Song

Comment

• Vâng e xem luôn

Comment

• Nguyên văn bởi eprom_v Xem bài viết
                thấy ae ai cũng khen protues nên nghịch tí nhưng khổ nỗi cài xong rồi nhưng phần mềm ko chạy( ko mở ra đc) vậy ae ai biết nó bị sao chỉ cho mình với, có cần cài phần mềm hỗ trợ nào nữa ko. thanks
                quả thực là dễ sử dụng hơn các phần mềm khác mình dùng V7.8 thấy dễ dùng hơn là V7.9 trở lên
                bạn xem lại cái Proteus của bạn chưa đc Cr**** bạn tìm xem có File "LXK Proteus xxx SP2 ENG v1.0.1" không cho chạy File này là xài đc
                có gì Comment mình giúp
                Lý Thuyết Và Thực Hành

Comment

• A nào xem hộ em xem e vẻ mạch in còn nhửng dây đỏ thế này đả đi ibn được chưa? hay phải chỉnh sửa tiếp ạ

http://i.upanh.com/rignhh

Comment

• Em mới tập vẽ proteus. Nhưng khi vẽ xong và xuất ra mạch in thì bị lỗi placement incomplete: could not place ? không biết tại sao nửa ?

Comment

• Nguyên văn bởi dangsoibien Xem bài viết
                      Em mới tập vẽ proteus. Nhưng khi vẽ xong và xuất ra mạch in thì bị lỗi placement incomplete: could not place ? không biết tại sao nửa ?
                      Cho cái ảnh báo lỗi cho dễ bắt bệnh
                      Lý Thuyết Và Thực Hành

Comment

• khi mình xuất file mạch in từ proteus ra nó lại ko ra đuôi pdf mà lại ra đuôi xps là sao vậy mọi người ?

Comment

• Nguyên văn bởi soicodoc Xem bài viết
                          khi mình xuất file mạch in từ proteus ra nó lại ko ra đuôi pdf mà lại ra đuôi xps là sao vậy mọi người ?
                          Máy tính của bạn có cài máy in ảo không nếu không thỳ nó ra xps là đúng rôi
                          Lý Thuyết Và Thực Hành

Comment

• thanks mọi người .mình tải đc phần mềm in xuất đc ra pdf rùi

Comment

• ai có mạch proteus đồng hồ hiển thị giờ phút giây 24h cho mình xin vs !
                              mình vừa làm xong cái đồ án đồng hồ 12h đang muốn làm cái 24h .

Comment

• Có vài lý do, tuy nhiên thường là để có lợi hơn khi gia công thực tế và di dây dễ dàng hơn trông chuyên nghiệp hơn

Comment

Về tác giả

Collapse

ga` Tìm hiểu thêm về ga`

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X