Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Bể hàn nhúng và cách sử dụng?

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi HTTTTH Xem bài viết
    Nhanh, đẹp, hiệu quả, đỡ tốn điện.
    Cứ thế này thì cho chảo gang đi ngủ mất thôi...
    Em đã lên kế hoạch đóng túi nilon, cho vào thùng catton cái "Chảo thiếc" của em rồi bác ạ.

email:

Comment

• Nguyên văn bởi ngocanh77 Xem bài viết
      Vâng thế nên em mới chỉ hàn trước 3 con tụ. Mỗi ngày em em "làm một cái" để cảm nhận sự khác biệt thế nào bác ạ.
      cứ ngâm nga trong vòng 1 tuần cho nó "đã" nhé....Tuần trăng mật mà....

Comment

• Hôm trước vào phòng hạnh phúc của anh Ngọc Anh thấy cái mạch đồng hồ đẹp quá. Xem qua , rồi ăn cắp công nghệ tối qua ngồi làm mạch :d Giờ cũng đã hoàn thành rồi .
        Attached Files
        Gia Công Mạch In - SDT 098.999.2470

Comment

• Nguyên văn bởi danhquan1992 Xem bài viết
          Hôm trước vào phòng hạnh phúc của anh Ngọc Anh thấy cái mạch đồng hồ đẹp quá. Xem qua , rồi ăn cắp công nghệ tối qua ngồi làm mạch :d Giờ cũng đã hoàn thành rồi .
          Cái này có khi phải tráng thiếc giống cái của anh thôi danhquan1992 nhỉ

email:

Comment

• Cái đồng hồ này có báo thức không?

Comment

• Sau 48 tiếng, lôi cái mạch ra, vẫn sáng bóng như thế các bác ạ, hàn thử, vẫn không có vấn đề gì, em vẫn dùng flux nên hơi lem nhem

Click image for larger version

Name:	IMG_4143.jpg
Views:	1
Size:	323.1 KB
ID:	1378755 Click image for larger version

Name:	IMG_4147.jpg
Size:	587.3 KB
ID:	1378756

email:

Comment

Sau 48 tiếng, lôi cái mạch ra, vẫn sáng bóng như thế các bác ạ, hàn thử, vẫn không có vấn đề gì, em vẫn dùng flux nên hơi lem nhem

[ATTACH=CONFIG]65950[/ATTACH] [ATTACH=CONFIG]65951[/ATTACH]
                Bác cứ chậm rãi từ từ nhé , và nhớ up kết quả lên cho AE biết nhé.....À mà thử hàn không flux xem sao?

Comment

• Nguyên văn bởi thetung Xem bài viết
                  Bác cứ chậm rãi từ từ nhé , và nhớ up kết quả lên cho AE biết nhé.....À mà thử hàn không flux xem sao?
                  Vâng, em vẫn chậm rãi và từ từ đấy ạ. Đây là kết quả sau 96 tiếng. Vẫn sáng bóng, vẫn lấp la lấp lánh, và em thử hàn không có Flux. Mọi việc vẫn dễ dàng, không hề khó khăn tý nào;

Click image for larger version

Name:	IMG_4161.jpg
Size:	533.5 KB
ID:	1378862

Hôm nay nóng quá, chụp hơi run tay, em ngại lắp cái chân máy ảnh quá...

email:

Comment

Vâng, em vẫn chậm rãi và từ từ đấy ạ. Đây là kết quả sau 96 tiếng. Vẫn sáng bóng, vẫn lấp la lấp lánh, và em thử hàn không có Flux. Mọi việc vẫn dễ dàng, không hề khó khăn tý nào;

[ATTACH=CONFIG]66094[/ATTACH]

Hôm nay nóng quá, chụp hơi run tay, em ngại lắp cái chân máy ảnh quá...
                    Ô...Ô.....thế thì hay quá rồi .Làng ta lại có thêm đồ chơi mới rồi.....Hôm nào bác cho E chơi với nhé....

Comment

• cho em 1 lít
                      Gia Công Mạch In - SDT 098.999.2470

Comment

• Nguyên văn bởi danhquan1992 Xem bài viết
                        cho em 1 lít
                        Làm cả thùng phuy đi bác ơi...Trời nóng như hôm nay mà nhẩy vào tắm thì vừa mát vừa đẹp da ...khối em gái theo....

Comment

• Nguyên văn bởi thetung Xem bài viết
                          Làm cả thùng phuy đi bác ơi...Trời nóng như hôm nay mà nhẩy vào tắm thì vừa mát vừa đẹp da ...khối em gái theo....
                          Cái này mà làm một thùng phuy để " Tắm" thì khỏi phải mặc áo chống nắng, với lại đi .... tẩy "Raaaa"...

email:

Comment

• cái món này chắc chị em bán " bả matit" chắc coi như đi tong ấy các bác nhỉ? Đi ra đường mà không sợ rám nắng là phụ nữ Việt Nam... chà chà

Comment

• Mấy đại cao thủ cho em hỏi tí, ngoài thằng 78 Hàng Trống bán "chảo Gang" còn thằng nào bán nữa hông nhỉ? tội em quá ngồi cặm cụi cầm cái mỏ hàn thì bao giờ xong,muốn làm một em về tắm táp cho mấy cái bo khỏi rám nắng tí mà khó kiếm ghê

Comment

• Nguyên văn bởi diode4007 Xem bài viết
                                Mấy đại cao thủ cho em hỏi tí, ngoài thằng 78 Hàng Trống bán "chảo Gang" còn thằng nào bán nữa hông nhỉ? tội em quá ngồi cặm cụi cầm cái mỏ hàn thì bao giờ xong,muốn làm một em về tắm táp cho mấy cái bo khỏi rám nắng tí mà khó kiếm ghê
                                Bác mua lấy cái chảo gang thật ấy, chứ cái này mua đắt lắm, trước em có ship về một cái của thằng tàu mà 14 Triệu đó bác (Có cả 10kg thiếc ) Bạn xem thêm ở #44

email:

Comment

Về tác giả

Collapse

a13club Tìm hiểu thêm về a13club

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X