Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cần giúp đỡ về hình ảnh 2 mã linh kiên điện tử

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Cần giúp đỡ về hình ảnh 2 mã linh kiên điện tử

Chào cả nhà.Mình có 2 mã linh kiện điện tử.là 1206FT4A và Q22FA2380001300.Tìm mãi không thấy hình ảnh 2 con này trên mạng.Mong các bác giúp e với nhé

nếu có thể các bác cho e biết luôn loại linh kiện này có mấy chân thông qua mã của nó được ko ạ.em cảm ơn nhiều lắm

Comment

Linh kiện gì không biết, mấy chân cũng không biết => chắc chắn chức năng gì cũng không biết nốt.
      Vậy tìm ảnh để làm gì?

Comment

Vâng.em cũng chỉ biết 1 con là cầu chì.1 con là cầu chì tự ngắt.1 con là cộng hưởng tinh thể thôi.hihi.các bác nếu biết thông tin gì.xin chỉ giáo cho e nhé

Comment

Các bác pro giúp e với

Comment

Nguyên văn bởi naruto11188 Xem bài viết
            Các bác pro giúp e với
            Thử tìm cái "số 2" trong yêu cầu của bác trước nhé:

Bác đọc xong cái datasheet của nó là xong cái "số 2" (trong đó đã giải thích kỹ lưỡng về mã hiệu của nó rồi)

Còn cái "số 1" của bác yêu cầu thì chắc là kiểu cầu chì tác động nhanh của Bussmann. Bác quan tâm thì điền thông tin vào đây:

https://www.sierraic.com/TR12

rồi sẽ có datasheet mà "ngâm kíu".
            Chúc vui,
            Attached Files
            Last edited by thuaimi; 07-10-2014, 15:26.

Comment

Thanks bác nhiều nhé.

Comment

Được việc của bác là tốt rồi. Cũng muốn điền vào cái form của nó để lấy datasheet về cho bác (cho trọn vẹn). Nhưng e ngại hãng nó tưởng mình có nhu cầu mua thật sự, nó lại gửi SPAM cho LỤT inbox thì khổ. Vậy nếu bác xin được datasheet của em nó thì cũng vui lòng post lên đây, chia sẻ cùng mọi người. Phòng khi có ai đó cần đến thì không phải mất công xin xỏ nữa. Mong bác không quên....

Comment

Ok bác.nhưng cái thông số kỹ thuật đó.em đọc ko hiểu gì bác ơi

Comment

Nguyên văn bởi naruto11188 Xem bài viết
                    Ok bác.nhưng cái thông số kỹ thuật đó.em đọc ko hiểu gì bác ơi
                    Fun Fun Fun....Thật hay đùa vậy bác? Ở #1; #2; #4 bác đã yêu cầu các vấn đề thông tin hình ảnh, chân cẳng, tính năng cơ bản của linh kiện. Vậy khi đã mất công tìm tài liệu (datasheet) của nó về rồi bác lại "cố tình không hiểu' là sao??? Nếu thực sự vậy thì còn rất nhiều vấn đề đó bác ah...

Comment

:d.hihi.thì thực sự e chưa hiểu gì bác ạ.ý của e là muốn biết.2 mã linh kiện đó.bao nhiêu chân cắm.hình ảnh trên mạng cũng ko thấy 2 mã này.nên bó tay.ko biết nó bao nhiêu chân.chứ đọc thông số kỹ thuật.xem nó mấy chân.thực sự là e không biết gì :d

Comment

Vậy thì bước đầu tiên (sau khi đọc qua) bác đã biết rồi đấy thôi: Nó không có CHÂN CẮM, mà chỉ có CHÂN "DÁN". Cầu chì thì chỉ có 2 chân, còn cái thạch anh (crystal) kia thì có 4 chân dán...

Comment

Nguyên văn bởi thuaimi Xem bài viết
                          Vậy thì bước đầu tiên (sau khi đọc qua) bác đã biết rồi đấy thôi: Nó không có CHÂN CẮM, mà chỉ có CHÂN "DÁN". Cầu chì thì chỉ có 2 chân, còn cái thạch anh (crystal) kia thì có 4 chân dán...
                          cám ơn bác nhiều lắm

Comment

Về tác giả

Collapse

naruto11188 Tìm hiểu thêm về naruto11188

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                          X