Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Máy khoan mini

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Máy khoan mini

Click image for larger version

Name:	ở đâu bán.JPG
Views:	1
Size:	14.2 KB
ID:	1410916Click image for larger version

Name:	cái này nè.jpg
Views:	1
Size:	41.2 KB
ID:	1410917

Có anh chị nào biết ở SG hay chợ Nhật tảo bán cái này không ? Mà không biết đồ chế này khi chạy có chuẩn không nữa, có anh chị nào biết chỉ em với ah,cảm ơn anh chị nhiều.

ko j là hoàn hảo, ko j là chuẩn cả, nó chỉ chuẩn trong trường hợp nào và chuẩn theo nghĩa nào. bạn có thể ra nhật tảo mua 1 cái motor 24v, rồi lại mấy chổ quấn máy khoang hay máy cắt mua cái đầu kẹp loại nhỏ nhất, tổng cộng chắc 50k, rồi đem vào chổ tiện gia công sắt cho nó tra vào. mua thêm cục adaptor 12v xài, 100k trước mắt.
    "điều quan trọng khi lập nghiệp ko phải ở thành phố hay ở quê, mà quan trọng là chúng ta nhận định ra hướng đi nào là đúng"
    yahoo:
    gmail:

Comment

Cái này cũng loại cầm tay, trước cũng kiếm cái giống vậy , sau 3 tháng đành bỏ ý định vì kiếm ko ra, đành mua cái 65k gồm moteur có đầu kẹp mũi.
      Tôi học hỏi hiểu biết của bạn và chia sẻ hiểu biết cho bạn.
      <... vứt bỏ những cái vô dụng để có chỗ chứa những cái hữu ích ...>

Comment

Nguyên văn bởi thanhtuan245 Xem bài viết
        [ATTACH=CONFIG]35156[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]35157[/ATTACH]

Có anh chị nào biết ở SG hay chợ Nhật tảo bán cái này không ? Mà không biết đồ chế này khi chạy có chuẩn không nữa, có anh chị nào biết chỉ em với ah,cảm ơn anh chị nhiều.
        cái này đúng là chế nhưng dù gì thì cái đầu kẹp này nó cũng chuẩn tâm hơn là loại mua ở NT. NT bán cái loại có đầu kẹp màu vàng toàn bị lệch tâm @@

Comment

Trong khu nguyễn kim cũ bán đầy. 70k 1 con. Nhớ test kĩ ko thôi đầu khoan bị quơ
          Phạm Hữu Nghĩa.
          Y!M
          Sđt 01682 031 704

Comment

Nguyên văn bởi tuiyeubaxa Xem bài viết
            Trong khu nguyễn kim cũ bán đầy. 70k 1 con. Nhớ test kĩ ko thôi đầu khoan bị quơ
            Anh làm ơn nói rõ hơn cho em 1 tí khu nguyễn kim cũ nằm ở đường nào vậy em không rành lắm đường sá cho lắm,mà cụ thể là tiềm nào thì càng tốt và nếu có thì cho em luôn địa chỉ chính sát càng tốt, em cảm ơn anh nhiều.

Comment

Ah mà cho em hỏi thêm là khu nguyễn kim cũ bán cái này là người ta đã làm sẵn rồi hả anh,mình chỉ kiểm tra thôi hả,mà kiểm tra phải có nguồn lẽ khi đi mua đem theo 1 nguồn dc sao ? mong hôi âm của anh .

Comment

vao cho troi dien o pho Hue ha noi ay ban

Comment

Ah mà cho em hỏi thêm là khu nguyễn kim cũ bán cái này là người ta đã làm sẵn rồi hả anh,mình chỉ kiểm tra thôi hả,mà kiểm tra phải có nguồn lẽ khi đi mua đem theo 1 nguồn dc sao ? mong hôi âm của anh .
                  bạn cứ mang theo 1 cái acquy xe máy đi mà thử. lần đầu mình mua cái này tại chợ trời do k mang acquy để thử nên về nhà nó bị lệch tâm k thể khoan mũi nhỏ được, cứ khoan là gãy. về sau phải mua lại cái khác thử chạy chuẩn mới lấy đấy. may mà giá 70k cũng k đến nỗi đắt nếu k thì chết tiền

Comment

[ATTACH=CONFIG]35156[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]35157[/ATTACH]

mình có mua 1 cái mới nhận hàng ngày hôm qua. giá là 239 nghìn. bao gồm ship 40k. mình mua tại link này :Thiết bị chế tạo, dụng cụ DIY, dụng cụ gia công, linh kiện điện tử | Máy khoan mini 12v DC
                    nhưng mình kiểm tra thì khoan bị lệch tâm. mình đang bực mình đây.

Comment

Nguyên văn bởi vdanhp Xem bài viết
                      mình có mua 1 cái mới nhận hàng ngày hôm qua. giá là 239 nghìn. bao gồm ship 40k. mình mua tại link này :Thiết bị chế tạo, dụng cụ DIY, dụng cụ gia công, linh kiện điện tử | Máy khoan mini 12v DC
                      nhưng mình kiểm tra thì khoan bị lệch tâm. mình đang bực mình đây.
                      mua ở chợ trời có 90k

Comment

Nguyên văn bởi thangbk92 Xem bài viết
                        mua ở chợ trời có 90k
                        chính xác là chỗ nào vậy bác. em ở tphcm

Comment

Nguyên văn bởi vdanhp Xem bài viết
                          chính xác là chỗ nào vậy bác. em ở tphcm
                          ở biên hòa là 70k
                          thân!
                          Cửa hàng LINH KIỆN ĐIỆN TỬ BIÊN HÒA
                          Ngã tư Amata -đối diện Bệnh Viện Nhi Đồng Nai đi tiếp 100m
                          ĐC: 547/7 tổ 4 kp1 Long bình - Biên Hòa. Tell: 099509.79.68

Comment

mấy bác chỉ em chính xác địa chỉ được không ạ.

Comment

ủa trên Nhật Tảo bạn kiếm cái này ở chỗ nào vậy?
                              Em nhà nghèo - Đam mê điện tử

facebook.com/mylovedonotyoucry

Comment

Về tác giả

Collapse

thanhtuan245 Tìm hiểu thêm về thanhtuan245

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X