Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cần Bộ tạo nhiễu Audio Frequence 200Hz-3KHz

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Cần Bộ tạo nhiễu Audio Frequence 200Hz-3KHz

Mình đang cần bộ tạo nhiễu dải tần từ 200HZ đến 3KHz sử dụng nguồn pin 9V hoặc 6V và bộ khuyếch đại âm tần có thể điều chỉnh được công xuất ra loa 8 ôm 0.5W Mình đang rất cần mong bạn nào có sơ đồ mạch đã sử dụng rồi cho mình nhé, Cảm ơn các bạn rất nhiều

Làm 1 mạch đa hài có biến trở điều chỉnh là ok thôi ?
    Thất nghiệp :(

Comment

Mình đang cần bộ tạo nhiễu dải tần từ 200HZ đến 3KHz sử dụng nguồn pin 9V hoặc 6V và bộ khuyếch đại âm tần có thể điều chỉnh được công xuất ra loa 8 ôm 0.5W Mình đang rất cần mong bạn nào có sơ đồ mạch đã sử dụng rồi cho mình nhé, Cảm ơn các bạn rất nhiều

Bạn đang ở thành phố nào ? Vì cũng chẳng ai muốn làm một việc cho một người mà mình chẳng biết họ là ai !
      Chuyên làm các mạch điện tử bí hiểm và kỳ quặc .
      nguyendinhvan1968@gmail.com

Mobil : 0903 252 168 Chỉ gọi từ 09 giờ đến 17 giờ . Từ 18 giờ ngoài vùng phủ sóng

Comment

Nguyên văn bởi kieu cao hoi Xem bài viết
        Thông thường người ta lợi dụng tính không ổn định của Diode Zener ở dòng nhỏ ( ở điểm gãy khúc - knee point) để tạo ra nhiễu.
        Mạch dưới đây lấy điện áp trên Zener, khuếch đại có hồi tiếp dương đưa về Zener để tăng cường nhiễu, và hồi tiếp âm để bảo đảm hệ số khuếch đại.

Biến trở P1 để chình dải tần của nhiễu, biến trở P2 để chỉnh hệ số khuếch đại.
        Attached Files

Comment

Về tác giả

Collapse

kieu cao hoi Tìm hiểu thêm về kieu cao hoi

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
        X