Thông báo

Collapse
No announcement yet.

monito vi tính

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• monito vi tính

Chào anh em và các sư phụ! mình tuy 2/3 cuộc đời rồi nhưng rất thích nghề điện tử, nên chập chững vào nghề được 2 tháng nay thôi, anh em nào có biết cách đấu dóc từ màn monto (CRT) vi tính ráp vào mạch trung quốc để xem tivi không, mình có màn sony, philip, và sam sung, mong anh em thương tình giúp minh với, mình cám ơn rất rất nhiều

Nguyên văn bởi chutulam Xem bài viết
    Chào anh em và các sư phụ! mình tuy 2/3 cuộc đời rồi nhưng rất thích nghề điện tử, nên chập chững vào nghề được 2 tháng nay thôi, anh em nào có biết cách đấu dóc từ màn monto (CRT) vi tính ráp vào mạch trung quốc để xem tivi không, mình có màn sony, philip, và sam sung, mong anh em thương tình giúp minh với, mình cám ơn rất rất nhiều
    mạch trung quốc của bác là mạch gì? (tivi box, đầu DVD.....) hay là bác muốn lấy bóng CRT của máy tính ráp vào mạch của tivi trung quốc?

Comment

chào bạn nghĩa! cám ơn bạn đã xem câu hỏi của mình, ý mình lấy bóng CRT của máy tính ráp vào mạch của tivi trung quốc bạn ạ, rất mong tất cả các bạn ai biết chỉ giáo giúp mình với nhé cám ơn các bạn rất nhiều (chutulam@yahoo.com)
      Last edited by chutulam; 04-02-2012, 20:29.

Comment

Về tác giả

Collapse

chutulam Tìm hiểu thêm về chutulam

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
      X