Thông báo

Collapse
No announcement yet.

tìm nơi học điện tử căn bản

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

,Em ở Hà Nội thì tìm học ở đâu các anh nhỉ :-/

Comment

Nguyên văn bởi dnk0904 Xem bài viết
      ,Em ở Hà Nội thì tìm học ở đâu các anh nhỉ :-/
      Xin chào bạn !

Nếu bạn ở hà nội thì theo tôi bạn đến:
      Trung tâm dạy nghề bách khoa
      Add: 90 phố vọng Hà nội
      Web: http://hocnghe.com.vn.
      Thân chào!
      "Chỉ có rượu mới biết bụng mênh mông nhường nào
      Chỉ có bụng mới biết rượu đi đâu về đâu.
      Gặp nhau lần nào cũng rượu"

Comment

Vì một niềm đam mê

Comment

VÌ MỘT NIỀM ĐAM MÊ mà học thôi! không quan trọng chỗ nào, Học chỗ tốt thì tốt, còn học chỗ không ra gì thì =>Tức =>quyết tâm tự học, càng tốt hơn nữa!

nhưng... có một điều chắc chắn là "không có gì chắc chắn".
          chỉ cần biết "cố gắng", càng cố gắng nhiều thì tỉ lệ chắc chắn càng cao! goodluck!

Comment

mình ở hà nội mình cũng muốn học điện tử mà h mình ko biết phải bắt đầu từ đâu cả các bn ah mình muốn các bạn tư vấn giúp mình mình cảm ơn

Comment

Nguyên văn bởi anhbh.85 Xem bài viết
              mình ở hà nội mình cũng muốn học điện tử mà h mình ko biết phải bắt đầu từ đâu cả các bn ah mình muốn các bạn tư vấn giúp mình mình cảm ơn
              moi dau hoc diện tư co bản Sửa chữa Amply công suất Sửa chữa Tivi sua chưa dầu dĩa

Comment

sơ dồ các loại ti vi ở trang nào bac nao biết chỉ em vói

Comment

Mình ở Hải phòng nhưng không biết có ai có thể ở hải phòng dạy cho mình đựoc không

Comment

Trước khi vào học mình chưa biết tý gì về điện tử. mình đã học ở Trung tâm dạy nghề HANEL ngõ 128c Đại la ( ngõ 128c này sát cổng Đại học kinh tế quốc dân, phía đường Giả phóng) mình thấy học ở trung tâm này là rất tốt. Nếu học ở đấy 100% bạn sẽ trở thành thợ giỏi ( tất nhiên bạn phải là người có tố chất thì mới đạt được điều này) mình chỉ được học 2 tháng cơ bản( vì vào muộn) và 5 tuần học sửa chữa tivi màu. Vậy mà vẫn mở tiệm sửa chữa như ai...dù là chưa giỏi nhưng cũng đủ sống .. và đã sống bằng nghề được vài chục năm rồi...

Comment

Ai cho em hỏi điện tử căn bản học ở đại học khác gì ở các trung tâm dạy nghề không ạ

Comment

Nếu ko ngại nhà bạn củng gần chỗ tôi đang làm. Cao Ốc A chợ Nhật Tảo - Lý Thường Kiệt. Lien hệ Phuclanshop.com
                        Last edited by diatrunghai; 07-02-2014, 14:09.
                        Y!M: diatrunghai89
                        Di Động: 01269.6699.37 - 01693632663
                        c1/6 455 Lê Văn Việt - Quận 9 - TP.HCM
                        30 Nguyễn Công Trứ - Đà Lạt - Lâm Đồng

Comment

Vào đây học nè bạn : http://dientutudau.tk/

Comment

nếu là lý thuyết bạn qua chỗ trung tâm dạy nghề điện tử KỸ THUẬT BÁCH KHOA , ngay chung cư nguyễn kim gần bạn ah , chỗ phạm đình bảo ah , học lý thuyết là ok , còn thực hành , theo mình nha , bạn tim 1 tiệm đông khách xin học , chủ yếu là kinh nghiệm bạn học được lúc bản thân mình làm ah , chứ học từ lý thuyết ra bạn gặp thực tế sẽ rối , nhưng khi đã rành lý thuyết rồi bạn đc chỉ dẫn ở mấy bác thợ làm lâu rùi thì sẽ lên rất nhanh, còn bạn đưungf vào mấy trung tâm dạy nghề , đó là kinh nghiệm của mình ah

Comment

Nguyên văn bởi tatbocmui Xem bài viết
                              Ai cho em hỏi điện tử căn bản học ở đại học khác gì ở các trung tâm dạy nghề không ạ
                              theo mình thì ở đại học bạn học những cái cơ bản chung chung hơn về dtcb , tới lúc bạn vào chuyên ngành nào thì sẽ chuyên về bên cái đó thui, còn ở trung tâm dạy nghề là bạn đã xác định mình học bên cái gì rùi , và sẽ chuyên bên cái đó thui, nói chung điện tử căn bản thì không khác gì nhau nhé

Comment

Về tác giả

Collapse

Toimoihoc Tìm hiểu thêm về Toimoihoc

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X