Thông báo

Collapse
No announcement yet.

em cần trợ giúp mạch micro không dây

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• em cần trợ giúp mạch micro không dây

Chào các anh chị trên diễn đàn. Em đang diy cái loa kéo để hát karaoke cho vui. Em có mua bộ micro k dây này về mà chưa biết công dụng của mấy cái lỗ chỗ e khoanh đỏ ạ.
    Em xin cảm ơn
    Attached Files

Nguyên văn bởi mattro1 Xem bài viết
    Chào các anh chị trên diễn đàn. Em đang diy cái loa kéo để hát karaoke cho vui. Em có mua bộ micro k dây này về mà chưa biết công dụng của mấy cái lỗ chỗ e khoanh đỏ ạ.
    Em xin cảm ơn
    Mấy cái lỗ này để người ta nạp chương trình vào con EEPROM ... Nói chung là chẳng có gì phải hí hoáy vào cái mạch nào cả ... kẻo nó hỏng lại phải mất tiền mua bộ micro khác.
    Module RF chuyên dụng điều khiển, truyền dữ liệu, thiết kế đề tài, dự án điện tử - chuyển giao công nghệ... ĐT: 0904964977 - email: dientuqueduong@yahoo.com

Comment

Hi. Em nó có lỗ chờ cho câu cái volume ra bên ngoài. Vậy cho em hỏi từ lỗ này có chế cháo thêm để chỉnh bas tress cho từng mic không ạ. Vì mạch này chỉ có 1 đường ra hai mic giọng giống nhau. Nên k chỉnh đợc cho giọng nam và nữ. Cao thủ nào giúp e với ạ.

Comment

Hi. Em nó có lỗ chờ cho câu cái volume ra bên ngoài. Vậy cho em hỏi từ lỗ này có chế cháo thêm để chỉnh bas tress cho từng mic không ạ. Vì mạch này chỉ có 1 đường ra hai mic giọng giống nhau. Nên k chỉnh đợc cho giọng nam và nữ. Cao thủ nào giúp e với ạ.
        Tất nhiên chế được và mạch chỉnh âm sắc đầy trên mạng mà.

Comment

Tín hiệu mic 2 bên từ 2 con ic // ở phía trên hình chập chung lại làm 1 rồi cho ra cắt chỗ này ra đưa vào volume , treble bass xong đưa vào 1 opamp cho lớn hơn rồi chập chung hay đi từng bên riêng thì tùy . Nếu mattro có căn bản về opamp dò mạch là làm được ngay còn không thì cao thủ cũng không giúp được đâu .

Comment

Hi vụ này chắc e chịu rồi. Đành để vậy dùng thôi ạ. E cảm ơn.

Comment

Về tác giả

Collapse

mattro1 Tìm hiểu thêm về mattro1

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X