Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Nhà em dùng attomat 20A mà dây bình nóng lạnh bị chập cháy mà attomat ko nhảy?

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

hàng tàu xịn thì mấy loại như ABB còn xách dép học hỏi nhiều

Comment

Hàng Tàu xịn là loại nào,, ở đâu bán, mà chắc cũng ko bằng hàng nhập đâu, chỗ nào bán at điện tử ở Hà nội, gửi link cho e xem cái

Comment

loại at nào bảo vệ cả quá dòng và ngắn mạch nhỉ, trong máy hãng nhập khẩu hãng nào tốt nhất

Comment

Nguyên văn bởi chuasonlam Xem bài viết
          Nhà em dùng attomat 20A mà dây bình nóng lạnh bị chập cháy lên mà attomat ko nhảy là sao, có phải do at có dòng định mức lớn quá ko, tính an toàn như vậy kém quá, ko bằng dùng cầu chì rồi? các bác chỉ dùm e với
          mình thấy bạn chỉ nói là bạn dùng áp 20A cho bình nước nóng, nhưng mình không thấy bạn nói đến dây cấp cho thiết bị, bạn mới dùng hay dùng lâu rồi, theo ý kiến của mình thì dây tải cho thiết bị không đạt chứ không phải là tại Ap đâu. chào bạn

Comment

Nguyên văn bởi lacmatem Xem bài viết
            mình thấy bạn chỉ nói là bạn dùng áp 20A cho bình nước nóng, nhưng mình không thấy bạn nói đến dây cấp cho thiết bị, bạn mới dùng hay dùng lâu rồi, theo ý kiến của mình thì dây tải cho thiết bị không đạt chứ không phải là tại Ap đâu. chào bạn
            ko thể do dây được vì nhà mình hôm vừa rồi cháy đứt đôi phích cắm ngay dưới at mà nó cũng ko nhảy at mình vừa thay hãng sino có tem chống hàng giả của bộ công an đàng hoàng
            Đời là một chiếc bậc thang Sự học là một quyển vở không trang cuối cùng

Comment

Về tác giả

Collapse

chuasonlam Tìm hiểu thêm về chuasonlam

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X