Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cho mình hỏi về role

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Cho mình hỏi về role

chả là mình làm xong cái mạch điều khiển van nước điện từ ,chạy test khii chưa cấp nguồn 220v thì oke lắm,nhưng khi chạy vs 220v thì cái role nó tự nhảy,tức là cái van nước nó ko đóng,sau khi mở khoảng 3s thì nó đóng và mở lại rất nhanh,coi như là chưa đóng.mình nghĩ là van nước có gì đấy tác động lại role không biết có phải ko,ai biết cái này có thể chỉ dùm mình đc ko
    .thank

Nguyên văn bởi tranhungtn92 Xem bài viết
    chả là mình làm xong cái mạch điều khiển van nước điện từ ,chạy test khii chưa cấp nguồn 220v thì oke lắm,nhưng khi chạy vs 220v thì cái role nó tự nhảy,tức là cái van nước nó ko đóng,sau khi mở khoảng 3s thì nó đóng và mở lại rất nhanh,coi như là chưa đóng.mình nghĩ là van nước có gì đấy tác động lại role không biết có phải ko,ai biết cái này có thể chỉ dùm mình đc ko
    .thank
    e hỏi mà ko gửi cái mạch lên thì ai biết nó bị lỗi chỗ nào mà giúp e chứ ?

Comment

mạch thì e nghĩ là không sai gi đâu ak,em mua module pickit +module role 2 kenh 5v của banlinhkien.vn nên chắc ko có lỗi gì /

Comment

e nói vậy thì chắc cả diễn đàn này ko ai giúp được e rồi , vào bệnh viện khám bệnh hỏi bác sĩ ơi sao bé nhà tôi nó bị bệnh gì mà tôi ko biết? bác sĩ hỏi bé nhà anh đâu? trả lời bé nó đang ở nhà , bác sĩ pó toàn thân khà khà

Comment

vậy là tại cái van nó ghét cái rơ le ...!!!

Comment

Về tác giả

Collapse

tranhungtn92 Tìm hiểu thêm về tranhungtn92

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X