Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Làm nhiễu sóng

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Làm nhiễu sóng

Các bạn cho mình hỏi một câu có vẻ hơi ngớ ngẩn là có cách nào làm nhiễu sóng từ micro đến âm ly từ xa không? nhiễu càng nặng càng tốt, chẳng là tớ hân hạnh có được một người hàng xóm có giọng ca "hào phóng" đến nổi đêm nào ông ta cũng mở KARAOKE ra hát om sòm làm xung quanh đó không ai ngủ được và trên hết là tớ đang ôn thi cũng học không vô nổi, thương lượng nhiều lần rồi mà ông ta vẫn thế nên lần này mình quyết định chơi bài cao với ông ta. Mọi người giúp tớ nhé, thank a lot.

hehe wear
    ||

Comment

Sao chả ai trả lời hết vậy

Comment

... cách hay nhất là bác ra ngoài công an phường á... nhờ mấy chú CA vô "gây nhiễu" là chắc ăn....

Comment

Theo mình nghĩ cái này chắc phải dùng máy phát sóng cao tần loại siêu hạng thì may ra còn được hay dùng bom điện từ hi hi đơn giản hơn là chế tạo một máy đóng cắt có hồ quang lớn và cực nhanh khi đó tạo ra nhiễu cực lớn ( đây là nhiễu trắng ) trên mọi tần số giống như xe hon da với tivi vậy

Comment

Các bác trả lời như vậy thì chẳng ai hiểu.
            Có ai cho em cái mạch điện luôn đi.
            ||

Comment

Theo mình thì bạn làm bộ phát có cùng tần số của micro không giây của bác hàng xóm với công suất phát lớn hơn. Tham khảo bạn huonglan hoặc anh queduong là cao thủ về RF.
              “If you create your own electricity, heating and water systems, you create your own politics. Maybe that’s what they’re afraid of.” –– Michael Reynolds

Comment

Thế bác hàng xóm có con gái ko ? ^^!
                VINI2 -Giang Khanh Long - Tran Van Cuong

Comment

Nếu lỡ như nó sử dụng micro có dây thì làm bằng cách nào ( câu hỏi như trên có thể làm người khác hiểu lầm)

Comment

Chắc điện tử không giúp được bạn đâu ta phải đổi chiêu mới bằng cách gởi tối hậu thư ( chỉ dọa thôi ) viết một lá thư gửi công an khu vực trong đó có nhiều người đồng thuận ( Ký tên vào) càng nhiếu càng tốt, lấy đa số thắng thiểu số Chúc bạn thành công Thi đạt kết quả tốt nhé

Comment

tôi có một cách thế này mà thằng bạn tôi đã từng làm.

Bạn mua một con gà trống ( loại có mào ý ) - dùng dao chặt đầu gà rồi lấy 1 chiếc đũa cắm vào .
                      ( dĩ nhiên con gà thì mời bạn xơi để tẩm bổ trong ngày thi cử )

--- đến tối mang cái đầu gà cắm trước cửa nhà ông ta . Tôi xin đảm bảo từ ngày hôm sau ông ta không cất nổi tiếng hát nữa .
                      Thử đi .
                      Module RF chuyên dụng điều khiển, truyền dữ liệu, thiết kế đề tài, dự án điện tử - chuyển giao công nghệ... ĐT: 0904964977 - email: dientuqueduong@yahoo.com

Comment

có điều j bí ẩn ko ta....
                        Đăng ký Dropbox có ngay 2GB lưu trữ online miễn phí:

Comment

Nguyên văn bởi queduong Xem bài viết
                          tôi có một cách thế này mà thằng bạn tôi đã từng làm.

Bạn mua một con gà trống ( loại có mào ý ) - dùng dao chặt đầu gà rồi lấy 1 chiếc đũa cắm vào .
                          ( dĩ nhiên con gà thì mời bạn xơi để tẩm bổ trong ngày thi cử )

--- đến tối mang cái đầu gà cắm trước cửa nhà ông ta . Tôi xin đảm bảo từ ngày hôm sau ông ta không cất nổi tiếng hát nữa .
                          Thử đi .
                          Cái này gọi là yểm bùa á. Nhưng chỉ e sáng ra ông ấy còn hát to hơn : " ... đứa nào chơi ông nhá "
                          Tốt hơn bạn nên góp ý kiến cho ông ấy , nếu ông ấy có con nhỏ hay cháu thì dọa mở nhạc to hát to trẻ em thần kinh nó yếu sau này nó dễ bị thần kinh hay thích giác suy giảm.
                          Quả này điện tử không giúp gì được cho bạn .

Comment

bạn tạo một máy phát fm cao tần bằng con c828( sơ đồ máy này có thể tìm thấy trên mạng) sau đó ghép tín hiệu đa hài tần số cao vào để điều chế tín hiệu. như vậy là bộ phận thu của mic hàng xóm sẽ rú lên như điên ngay và kg dám làm phiền mình nữa

Comment

Mình cũng giống như bạn đó,mình cũng mê điện tử và mình muốn giải wuyết ông hàng xóm bằng phương pháp điên nặng điện của mình.khi nào bạn có mạch nào hay thì alo mình với nhé 01684484414.chào bạn.
                              song vi yeu dien tu

Comment

Về tác giả

Collapse

nguyenbinh07 Tìm hiểu thêm về nguyenbinh07

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X