Thông báo

Collapse
No announcement yet.

có lẽ nào ngã rẽ cuộc đời bắt đầu từ đây

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• có lẽ nào ngã rẽ cuộc đời bắt đầu từ đây

có ai giúp mình với . led matrix16x32 mình đọc mãi mà không thể nào hiểu được phần cứng của nó nên không biết lập trinh asm ntn cho nó chạy chữ nữa . huuuuuuuuuuuu
    Ph.vmr

Nguyên văn bởi phonghp91 Xem bài viết
    có ai giúp mình với . led matrix16x32 mình đọc mãi mà không thể nào hiểu được phần cứng của nó nên không biết lập trinh asm ntn cho nó chạy chữ nữa . huuuuuuuuuuuu
    Bạn ơi bạn cho mình hỏi là bạn định lắp bảng hiệu hay sao vậy. bạn đọc gì về phần cứng hả bạn. còn nếu đúng là bạn lắp bảng matrix thì nó đã có sẵn rồi mà tấm 16x32+boad điều khiển+ phần mềm, bạn chỉ cần lắp xong kết nối boad điều khiển với máy tính đã cài phần mềm là lập trình được mà(kiến thức mình ít có sai đừng chém)
    ĐÀ LẠT một ngày không có em

Comment

các chân tín hiệu điều khiển trên bảng led matrix minh không biết .))
      Ph.vmr

Comment

hix
        hay thật ngã rẽ cuộc đời cơ đấy

Comment

hì ngã rẽ chỗ nào hả bạn. thua

Comment

Nguyên văn bởi phonghp91 Xem bài viết
            các chân tín hiệu điều khiển trên bảng led matrix minh không biết .))
            qua đây nè bạn ơi có ngừoi chỉ chi tiết nè:
            http://www.dientuvietnam.net/forums/...-cua-tq-75199/

Comment

bảng led cuả mình có ký hiệu các chân như sau mong các bạn chỉ giúp: hình giống như bạn quangdai2007 nói trên link kia nhưng ký hiệu chân có khac chút :
              3 chân OE ,A,B thì đúng như thế nhưng dưới chân A,B là các chân được ký hiệu lần lượt như sau : NC,CK,ST,DR,NC,NC bạn nào cho mình biết chúng là chân gì
              bảng led của mình cũng dùng con 74595 và mình thấy có con TM1821 nữa , vậy con TM1821 la gì các bạn
              Ph.vmr

Comment

Về tác giả

Collapse

phonghp91 Tìm hiểu thêm về phonghp91

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X