Thông báo

Collapse
No announcement yet.

chất dùng chất gì để chùi và điện thoại và hàn mạch thì gọi là gì?

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• chất dùng chất gì để chùi và điện thoại và hàn mạch thì gọi là gì?

Tình hình em đang làm quen với việc hàn chì cho bảng mạch học vẹt á mà thấy người ta hàn chì có chấm kèm theo cái gì thông... đó mà ko biết gọi nó là gì. ^^, hôm bữa điện thoại bị rớt nước đem lên người ta chùi bảng mạch điện thoại = cái chất gì gì đó thì gọi là gì và mua các chất đó ở đâu? mong các anh chỉ dẫn em xin cảm ơn rất nhiều.

Nguyên văn bởi quan_pc Xem bài viết
    Tình hình em đang làm quen với việc hàn chì cho bảng mạch học vẹt á mà thấy người ta hàn chì có chấm kèm theo cái gì thông... đó mà ko biết gọi nó là gì. ^^, hôm bữa điện thoại bị rớt nước đem lên người ta chùi bảng mạch điện thoại = cái chất gì gì đó thì gọi là gì và mua các chất đó ở đâu? mong các anh chỉ dẫn em xin cảm ơn rất nhiều.
    nhựa thông dùng để hàn mạch và axeton dùng để rửa nhựa thông cũng như là mạch

Comment

hàn thì dùng nhựa thông, kem, mỡ hàn

chùi rửa thì dùng xăng thơm, axeton , butin , xiclo .v.v ( mấy cái hóa chất này tương đối độc đấy ) hít nhiều thì khó mà thọ được.
      Module RF chuyên dụng điều khiển, truyền dữ liệu, thiết kế đề tài, dự án điện tử - chuyển giao công nghệ... ĐT: 0904964977 - email: dientuqueduong@yahoo.com

Comment

Nguyên văn bởi quan_pc Xem bài viết
        đt vào nước thì cái người ta chùi lên chắc là putin

Comment

Về tác giả

Collapse

quan_pc Tìm hiểu thêm về quan_pc

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
        X