Thông báo

Collapse
No announcement yet.

đồ án môn học vi điều khiển_anh chị ơi giúp em với

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

anh xem cái mạch của em thế này đã ổn chưa. Em dùng nguồn Vcc ở cổng USB ở máy tính có ổn không ạ. Nếu không em cần đấu thêm như thế nào nữa.cái con Opamp em phải dùng con nào để đảm bảo độ chính xác ạ.
    Attached Files
    Last edited by wide_sky; 23-08-2009, 16:53.

Comment

code

phần cứng thì vậy. Nhưng hiện nay viết code cho mạch thì em lại rất mắc. Lập trình em khá là kém anh chị có thể giúp em code được không. Em rất cám ơn các anh chị à. Thày em yêu cầu viết bằng C anh chị à.

Comment

giúp em

sao mấy bữa nay các anh chị đi đâu hết rùi. Các anh giúp em với. Check cho em cái mạch cà giúp em code với. Cám ơn các anh!

Comment

Nguyên văn bởi wide_sky Xem bài viết
          phần cứng thì vậy. Nhưng hiện nay viết code cho mạch thì em lại rất mắc. Lập trình em khá là kém anh chị có thể giúp em code được không. Em rất cám ơn các anh chị à. Thày em yêu cầu viết bằng C anh chị à.
          Tôi cũng lập trình khá là kém nên cùng lắm chỉ có thể xem code và sửa giúp bạn thôi. nhưng mờ nếu code của bạn sai nhiều quá là tôi chịu . Bạn có thắc mắc gì thì cứ viết lên để trao đổi. Nếu tôi biết tôi sẵn sàng trả lời. Nhưng mà đừng có vơ ở đâu đó 1 đống code về rồi up lên nhờ mọi người sửa thành cái của bạn nhé! Chúc thành công!

Comment

hic.. 89 hồi xưa học chỉ biết viết bằng asm ah.. C thì pótay. chỉ jup phần cứng thì còn được. cái này thì bạn phải ráng thôi. ah mà qua bên chỗ vdk 89 nhờ thử xem mấy bác bên đó jup dc j ko.

Comment

help me !
              tui cũng làm đồ anns môn học đề này.có gì mới các bác nhớ up lên giùm nha.thank mọi người nhìu nhìu !
              |

Comment

ec. tui cũng dính đề tài này.nản ko chịu được.mọi người có gì mới mong up lên giùm nha.thanks mọi người nhiều nhiều !
                |

Comment

Về tác giả

Collapse

wide_sky Tìm hiểu thêm về wide_sky

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                X