Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
    con này em còn 1 con, 500w, bánh nó đang chạy là 22" , 2 người chứ 3 người cũng ko thành vấn đề
    xe máy điện trung quốc thường động cơ bao nhiêu W ạ.vì nó mất hết tem mác em chẳng biết bao nhiêu W cứ đoán bừa là 500w.
    khung xe và acquy em dự tính 120kg ko bít nó có kéo được thêm 2 người nữa ko ạ.cái bánh thì như bánh xe led của honda bác ah

Comment

• chúc cả nhà năm mới vui vẻ
      tiện các bác cho em hỏi, có bác nào có điểu khiển 48v 500w 3pha không để lại cho em với.giá hợp lý tí
      với có bác nào biết chỗ bán đùm 3 số shimano không ạ
      em hiện đang ở Hà Nội

Comment

• Nguyên văn bởi hunglv.kc Xem bài viết
        xe máy điện trung quốc thường động cơ bao nhiêu W ạ.vì nó mất hết tem mác em chẳng biết bao nhiêu W cứ đoán bừa là 500w.
        khung xe và acquy em dự tính 120kg ko bít nó có kéo được thêm 2 người nữa ko ạ.cái bánh thì như bánh xe led của honda bác ah
        bác lắp bình bao nhiêu mà nặng thế, em thấy bọn xe máy điện trung quốc nó cả bình có tầm 60kg thôi mà

Comment

• bác ở hà nội thì ra chợ trời mà mua e thấy nó bán đầy đùm 3 số

Comment

• Nguyên văn bởi ttd_gt Xem bài viết
            bác ở hà nội thì ra chợ trời mà mua e thấy nó bán đầy đùm 3 số
            nó bán ở khu nào thế bác.tại em ra đó toàn thấy đồ xe máy thôi

Comment

• Nguyên văn bởi vjetcc Xem bài viết
              Mình đang có 1 chiếc xe đạp gấp , vành có 20in thôi , ko biết lắp đùm sanyo đi tốc độ được thế nào nhỉ ? Có bác nào lắp loại bánh bé này chưa nhỉ ? mình lắp sanyo vào vành 26 mà đi dc tầm 25km/h thôi . vành 20 ko biết lắp loại nào phù hợp ! mong các bác tư vấn !
              con này chơi sanyo đi đc 18km/h

Comment

• Nguyên văn bởi giadong9x Xem bài viết
                bác lắp bình bao nhiêu mà nặng thế, em thấy bọn xe máy điện trung quốc nó cả bình có tầm 60kg thôi mà
                xe này bác ý độ mà...

Comment

ok. mình chơi con này lâu rồi tầm 17-18kmh
                  mình cũng đang kiếm cái may ơ đề 3 số của xe đạp. lấy bộ hộp số chơi!

Comment

• ko biết hôm nọ bác nào nhờ em tìm cho cái xe đạp gấp ấy nhi?

Comment

Có loại đùm nào lắp vành 20 đi được tốc độ ~ 30km/h ko bạn nhỉ ?
                      Sanyo lắp 36V vào vành 20 đi được tầm bao nhiêu bạn nhỉ ?

Comment

• Nguyên văn bởi giadong9x Xem bài viết
                        nó bán ở khu nào thế bác.tại em ra đó toàn thấy đồ xe máy thôi
                        đi từ phố huế vào thì là dãy thứ 2 ( dãy đàu tiên chủ yếu băng đĩa với máy móc cầm tay, dãy thứ 3 thì linh kiện điện tử, dãy cuối thì đồ xe máy) , cái hàng đầu dãy nó treo linh tinh đầy đò xe đạp ý, bác tránh xa hàng đấy bán đăt mà thái độ vl dắt gấp 2 gấp 3, vào mấy hàng bên trong ý đỡ chém hơn, và nhớ trả giá, các bác ở đây hét cao lăm
                        Last edited by ttd_gt; 08-02-2014, 22:14.

Comment

• Chợ giời nào bán dòng Shimano.

Loại này qua mấy hàng xe xịn tầm 20t mới có

Comment

• [Chia sẻ] Tư vấn SỬA CHỮA, PHỤ TÙNG xe đạp

Comment

• Dạo này khôg tháy bác Locto lên diễn đàn nữa sao ấy ...em muốn bác tư vấn cho em con xe của em về cái chỗ đựng ắquy cho thẩm mĩ chút xíu...
                              hình em nó đây hiện tại em dang dùng 3 bình 12vol/14ah tức 36vol...mối bình nặng hơn 4 cân,gập vào bê không nổi,em tinh chuỷen xuống bình 12vol/7,5a cho nhẹ gọn,
                              .......SPKTNĐ////tandatvip@gmail.com...........

Comment

• Nguyên văn bởi tandat_dt21 Xem bài viết
                                Dạo này khôg tháy bác Locto lên diễn đàn nữa sao ấy ...em muốn bác tư vấn cho em con xe của em về cái chỗ đựng ắquy cho thẩm mĩ chút xíu...
                                hình em nó đây hiện tại em dang dùng 3 bình 12vol/14ah tức 36vol...mối bình nặng hơn 4 cân,gập vào bê không nổi,em tinh chuỷen xuống bình 12vol/7,5a cho nhẹ gọn,
                                xe bác đâu em tính cho, em chuyên làm hộp đựng để các kiểu theo yêu cầu của khách hàng, 3 bình 12ah thì khoai thật vì nó khá nặng, bế em nó thì thi thoảng mới cần mà,

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X