Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
    có cái bánh có líp sẵn của xe máy cào cào, ko biết có thỏa mãn đc bác ko?
    Mình chưa hình dung ra , bạn cho mình xin cái hình với thông số thì tốt ợ , à săm lốp có dễ mua ko nữa .
    Có cho mình xin luôn cái giá $ vào inbox nhé

Comment

• Bác nào biết ở đâu bán cái này ko em đang làm xe điện 4 bánh
      Nó là cái bốt lái của xe latda

Comment

• Nguyên văn bởi vjetcc Xem bài viết
        Mình chưa hình dung ra , bạn cho mình xin cái hình với thông số thì tốt ợ , à săm lốp có dễ mua ko nữa .
        Có cho mình xin luôn cái giá $ vào inbox nhé
        Click image for larger version

Name:	Hình1338.jpg
Views:	2
Size:	223.3 KB
ID:	1392684 có cả đôi, bác nào cần chế lấy cả cái càng sau từ chỗ khớp ấy cho khỏe, dù sao nó làm chất thép vẫn hơn mình gia công, bác xem có món nào vặt đc ko, con này em dinh chơi cái đc kéo nhông nhưng mà chả có thgian
        Last edited by s0ng_h0ng; 25-02-2014, 22:44.

Comment

• Nguyên văn bởi nhatlongnh88 Xem bài viết
          [img] http://www.uphinhnhanh.com/images/85IMG_2672_Copy.jpg [/img]
          Bác nào biết ở đâu bán cái này ko em đang làm xe điện 4 bánh
          ra chợ giời hà nội cái gì cũng có hi

Comment

ra chợ giời hà nội cái gì cũng có hi

Comment

• đang đan đũa con sanyo trước làm con xe cho khách đến lúc căng đũa xe thì thằng chấu nó quăng mất cái căng đũa đâu bực quá đi ngủ luôn, dạo này tự rưng lại nhiều ng khoái con sanyo các bác ợ

Comment

[ATTACH]83147[/ATTACH] có cả đôi, bác nào cần chế lấy cả cái càng sau từ chỗ khớp ấy cho khỏe, dù sao nó làm chất thép vẫn hơn mình gia công
                Cái này hơi to rồi , có cái nào nhỏ hơn thì tốt ợ ! tầm 12in - 14in thôi ợ !

Comment

Cái này hơi to rồi , có cái nào nhỏ hơn thì tốt ợ ! tầm 12in - 14in thôi ợ !
                  con này là 14in đó, mai đo thử xem đk bao nhiêu, mấy con nhỏ thì ko có cái nhông, hàng mới thì đắt

Comment

con này là 14in đó, mai đo thử xem đk bao nhiêu, mấy con nhỏ thì ko có cái nhông, hàng mới thì đắt
                    14 tính cả lốp ý bạn ! Mình thấy nó to thế mà , bạn đo lại dumg mình nhé . Mấy con nhỏ ko có cái nhông là sao bạn ? Mình có sẵn nhông rồi mà , có con nhỏ hơn cũng được , có chỗ bắt líp dc càng tốt .

Comment

Ra mấy gara oto ay bak.e thjk khoan chế cháo này nè,bác ở dâu vậy?

Comment

• Nguyên văn bởi thiên ân Xem bài viết
                        Ra mấy gara oto ay bak.e thjk khoan chế cháo này nè,bác ở dâu vậy?
                        E ở nam định bác à , e đặt ở mấy nơi bán phụ tùng oto cũ mấy tháng rồi mà ko có

Comment

E ở nam định bác à , e đặt ở mấy nơi bán phụ tùng oto cũ mấy tháng rồi mà ko có
                          bác ra chợ trời hà nội ấy, khu hàng oto ấy, thấy nhiều lắm, gara oto thì khó kiếm lắm

Comment

• Nguyên văn bởi giadong9x Xem bài viết
                            ý em là mấy cái dây lạt nhựa bác không cắt đi cho em ấy

em cũng đang phân vân cái càng sau không biết chế thì bằng cái gì được nhỉ, ví dụ là sắt hộp nhiêu li chẳng hạn, mà cái monosock bác mua nhiêu xu thế
                            càng sau làm săt hộp cũng đc nhưng không hay bằng càng xe máy. mua càng mới có 120k thôi
                            monosock mua 90k thôi . thấy chợ trời cũng có đầy gia đấy. mua lọa lò so to nhé, lúc đầu mình mod cái giảm sóc xe máy lồng 2 lò so mà vẫu yếu đấy.

Comment

• Nguyên văn bởi khaidcm Xem bài viết
                              càng sau làm săt hộp cũng đc nhưng không hay bằng càng xe máy. mua càng mới có 120k thôi
                              monosock mua 90k thôi . thấy chợ trời cũng có đầy gia đấy. mua lọa lò so to nhé, lúc đầu mình mod cái giảm sóc xe máy lồng 2 lò so mà vẫu yếu đấy.
                              em tính mua 2 cái monosock, cái càng tính chế mà không biết sắt nào cho phù hợp, còn càng xe máy thì nó thiết kế cho giảm sóc ở ngay trục bánh, giờ mua về chơi monosock thì không biết thế nào, biết là vẫn có loại càng monosock như ex chẳng hạn, nhưng chắc giá cũng ớn
                              p/s: bác dùng loại lò xo to có thấy cứng quá không ?

Comment

Hàn mình sợ ko chuẩn , với lại bánh đúc vừa nặng vừa sóc thì chết .
                                bác có thể dùng bánh này nếu yêu cầu thẩm mỹ không caOClick image for larger version

Name:	1966155_286325978184882_1243591730_o.jpg
Views:	1
Size:	136.9 KB
ID:	1392706

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X