Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• xe dep va lam cau ky nhung co ve doan khung o giua co ve hoi be. neu cang truoc thay bang thut cua xe dap hay xe may cung dc vi co rat nhieu loai thut co kich thuoc khac nhau thi cai xe se chuan hon nhieu.co thut truoc di se ko co cam giac rung lac cung nhu khong bi mat lai khi gap cho soc nhat la loai banh be.

Comment

• tien day neu bac nao thich che xe voi kieu banh be nhu the thi alo cho em mua giup cho loai cua xe may ruoi moi 100%.co luon vanh larang.phanh dia.cum phanh.sam lop day du.gia khoang 1.5 trieu mot bo ca truoc va sau.nhu the cac bac do phai di tre hay di tien cho mat cong ma gia tien cung khong re hon la bao nhieu.mai em up anh thuc te cho cac bac xem hoac cac bac co the vao google danh chu xe may ruoi hoac moto mini thi se co anh chi tiet

Comment

• Nguyên văn bởi tuhanoi Xem bài viết
        xe dep va lam cau ky nhung co ve doan khung o giua co ve hoi be. neu cang truoc thay bang thut cua xe dap hay xe may cung dc vi co rat nhieu loai thut co kich thuoc khac nhau thi cai xe se chuan hon nhieu.co thut truoc di se ko co cam giac rung lac cung nhu khong bi mat lai khi gap cho soc nhat la loai banh be.
        Bác tư vấn giùm em cái phuột nhún được không. Em tìm mãi mà không có cái nào phù hợp nên định bơm bánh mềm chút đi cho êm.
        Last edited by luxubua2; 09-11-2014, 12:28.

Comment

• voi banh be nhu vay thi mua phuoc nhun cua xe dap dien cua xe ninja hay Gataa la dc.bi qua thi mua phuoc xe may roi lam vai 2 tang tren duoi chu nhin cai vai du cang xe cua ban mong manh qua lai ko co giam soc em rang do an toan hoi bi it

Comment

• Em ko biết chọn kiểu nào. Nhờ các bác tư ván.

Last edited by luxubua2; 09-11-2014, 21:21.

Comment

• Ko biết giờ trên thị trường có loại xe nào nhanh hơn x men ko nhỉ?

Comment

• Em chøn kiêu này

Comment

• Kiểu này có vẻ êm hơn nhưng sợ nhún yếu không nhỉ

Comment

• Nguyên văn bởi cvtuanbmt Xem bài viết
                    Kiểu này có vẻ êm hơn nhưng sợ nhún yếu không nhỉ

Hồi chiều em có thữ. Đúng là nhún êm tuyệt vời. Cái nhún nó có thể chỉnh được nặng nhẹ bác ợ.lên xuống thềm cao 20cm mà êm ru. Bốc đầu bốc đít gì cũng ok. Xe này mà gắn bàn đạp vào chạy biểu diễn là tuyệt cú mèo

Comment

• Có phải cụ làm xe điện không zậy? Chưa thấy thiết kế chỗ để DC, ắc qui!!!

Comment

• Nguyên văn bởi LHQuan Xem bài viết
                        Có phải cụ làm xe điện không zậy? Chưa thấy thiết kế chỗ để DC, ắc qui!!!

Comment

• Nguyên văn bởi luxubua2 Xem bài viết
                          Nhìn chất quá, bác tính toán con này chạy bao nhiêu km/h

Comment

• góp vui với các bác em 3 bánh độc nhất ha nội nè

xong phần thô đến phần hòa thiện.em nó dc bọc da từ trong ra ngoài.lắp hệ thống âm thanh có cả loa siêu trầm đàng hoàng.cò thiếu hệ thống chiếu sáng cùng màn hình giải trí nữa do bận đi làm ko có thời gian lắp lên.các bác xem tạm mấy hôm nữa hoàn tất mọi thứ sẽ úp anh lên tiếp

Comment

• Nguyên văn bởi chickenkts Xem bài viết
                              Nhìn chất quá, bác tính toán con này chạy bao nhiêu km/h
                              Với xe bánh nhỏ. Em chỉ mong chạy tầm 35 - 40 là ok.

Comment

• Các bác cho em hỏi nếu mình cắt dây tốc độ của xe đạp điện đi thì nó có chạy nhanh hơn ko? nếu ko được thì làm cách nào để cho xe chạy nhanh hơn?
                                cám ơn các bác!

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X