Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi dmllinh Xem bài viết
    chuyển được hả bác, giá cả có đắt ko ạ
    Giá cả thì còn tùy loại cell và dung lượng pin. Với cell lithium thi tùy từng vỏ hộp pin đã có sẵn để tính toán tích hợp luôn trong vỏ đó. Có mấy hãng tôi hay dùng là panasonic, samsung, sanyo, lg, ultra...
    Cell lithium có 3 loại chính, 1 là dạng thẻ ( tấm ), loại này có điện áp 3,7V và dung lượng thường lớn 5Ah - 10Ah ( loại cell này giống pin đt), loại này là loại cũ nên hay bị chai phồng
    Loại thẻ có vỏ thép cứng bọc bên ngoài ( HKbike ) có điện áp 3,7V - 10Ah. Loại này to nặng
    Tôi thấy loại cell 18650 la loại dùng đạt nhất về cách sắp xếp, dung lượng, giá cả... chú ý loại này có 2 phiên bản là 3,6V và 3,7V. Có dải điện dung rộng để lựa chọn
    Trần Quang Định
    0932299590

Comment

• Nguyên văn bởi dinh.dt Xem bài viết
      Giá cả thì còn tùy loại cell và dung lượng pin. Với cell lithium thi tùy từng vỏ hộp pin đã có sẵn để tính toán tích hợp luôn trong vỏ đó. Có mấy hãng tôi hay dùng là panasonic, samsung, sanyo, lg, ultra...
      Cell lithium có 3 loại chính, 1 là dạng thẻ ( tấm ), loại này có điện áp 3,7V và dung lượng thường lớn 5Ah - 10Ah ( loại cell này giống pin đt), loại này là loại cũ nên hay bị chai phồng
      Loại thẻ có vỏ thép cứng bọc bên ngoài ( HKbike ) có điện áp 3,7V - 10Ah. Loại này to nặng
      Tôi thấy loại cell 18650 la loại dùng đạt nhất về cách sắp xếp, dung lượng, giá cả... chú ý loại này có 2 phiên bản là 3,6V và 3,7V. Có dải điện dung rộng để lựa chọn
      bác dinh.dt có làm đc sạc 24v cho pin và pin 24v cell laptop ko à? pin em có rồi,

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
        con này b dùng nam hoa bn cm đan chéo mấy vậy? cái lỗ cắm đũa nó có đều nhau đâu nhỉ, cái hộp bạn mú tem dán vào là đc
        Mình cũng đang gặp vấn đề với nan hoa đây. namdc gui cho mình loại 20cm, vành 36 lỗ, khổ nỗi không đan thẳng được mà phải đan chéo nó mới vừa, mà chân nam hoa không nghiên được nên phaỉ bẻ nam hoa tí. Bác nào có nan hoa to hơn xíu và hợp với con này pm mình với.

Comment

Tức là hơi va vào, nếu vô tình có thể gãy, nếu đưa ra sau và trước thì đẹp. Ngày xưa làm mãi nên biết mà, mình chỉ góp ý vậy thôi nếu bác đi ko vướng thì thôi chắc tại mình cẩm nhận vậy
          Bác góp ý thế mình biết mà. Chân mình dài đạp xe cong cong nên nó không va phải cái khóa. heee

Comment

• có bác nào ở HÀ Nội có dộng cơ 3 pha ko chổi than SANYO 36v 350w, đùm sau nhé, bo điều tốc, sạc tự ngắt ,tay ga, báo giá cho e từng bộ phận. hoặc bác nào có bán bảo e em với. e muốn đến tận nơi lấy để xem và học hởi luôn

Comment

• Nguyên văn bởi huanmonster Xem bài viết
              Bác góp ý thế mình biết mà. Chân mình dài đạp xe cong cong nên nó không va phải cái khóa. heee
              Thật đó b, để khóa trên đầu cái hộp nhìn "chât" hơn.

Comment

bác dinh.dt có làm đc sạc 24v cho pin và pin 24v cell laptop ko à? pin em có rồi,
                đã inbox cho bác rồi nhé
                Trần Quang Định
                0932299590

Comment

Thật đó b, để khóa trên đầu cái hộp nhìn "chât" hơn.
                  Hee. Để khóa trên giống mấy cái khóa nắp bình xăng hả Bác.

Comment

• Nguyên văn bởi huanmonster Xem bài viết
                    Hee. Để khóa trên giống mấy cái khóa nắp bình xăng hả Bác.
                    Ko phải nắp bình xăng, phía trước ấy.

Comment

• Nguyên văn bởi dinh.dt Xem bài viết
                      đã inbox cho bác rồi nhé
                      vâng, tính giá đc đc làm cái xe cưng!

Comment

• chào bác Lộc cháu đã sang nhà Bác 1 lần rồi , cháu cũng đã lấy ở bác 1 chiếc xe chạy khá ổn lần bác gửi xe về Rạch Giá đấy ak ! giờ cháu làm ở TP.HCM , do yếu tố công việc nên đi xe máy trong công trường ko tiện và kinh tế lắm , công nhân đi xe máy vòng vòng công trường tiền lương ko đủ ăn , cháu có mua 1 chiếc xe đạp điện của Nhật cũ , đã thay bình acquy mới , vặn tay ga là chạy nhưng ko ưng ý vì yếu quá , nên để cho vợ nhà đi rồi , giờ bác tư vấn giúp cháu vì cháu muốn mua thêm ở bác 1 chiếc nữa để cháu đi ! có 1 số mẫu cháu ưng ý , bác còn mẫu này không , nếu còn thì giá cả thế nào để cháu đặt hàng bác làm hộ cháu .

và cháu muốn mua thêm 1 bộ đk động cơ xe đạp có chổi than này ak

bác báo giá hộ cháu . nếu ko tiện trên diễn đàn thì bác PM cho cháu theo mail : vthang.elc@gmail.com , hoặc sđt : 0123 23 444 55
                        cháu đang cần ak ,

Comment

• Click image for larger version

Name:	DSCN0324_zpscbf5fff0.jpg
Views:	2
Size:	174.8 KB
ID:	1393637

Chiếc xe màu đỏ là xe mới . khung nhôm , chạy 3 bình 7,5 ah, giá là 5.500.000

Click image for larger version

Name:	P1000243_zpsfb5a496a.jpg
Views:	1
Size:	175.4 KB
ID:	1393638
                          Click image for larger version

Name:	P1000241_zps9ec83b77.jpg
Size:	173.1 KB
ID:	1393639

Chiếc xe màu trắng [trong hình màu đen] khung sắt, chạy 3 bình 12ah ,giá là 4.200.000
                          chào Bác
                          ĐT:0982852755
                          Các Bác vào đây coi hình đở nhé !!!!

Comment

• nếu cháu lấy chiếc màu trắng lắp thêm yên cho người ngồi sau thì có chạy nổi ko bác , và xe này chạy động cơ j đấy , nó khỏe không , và cháu ko lấy 3 cái acquy thì giá cả thế nào bác Lộc !

Comment

• Nguyên văn bởi locto Xem bài viết
                              [ATTACH=CONFIG]84599[/ATTACH]

Chiếc xe màu đỏ là xe mới . khung nhôm , chạy 3 bình 7,5 ah, giá là 5.500.000

[ATTACH=CONFIG]84600[/ATTACH]
                              [ATTACH=CONFIG]84601[/ATTACH]

Chiếc xe màu trắng [trong hình màu đen] khung sắt, chạy 3 bình 12ah ,giá là 4.200.000
                              chào Bác
                              chú ơi cho cháu hỏi cái bánh này chú còn không a?nó là bánh hơi hay bánh đặc đường kính bao nhiêu chú nhỉ?Click image for larger version

Name:	Video0139.jpg
Size:	129.3 KB
ID:	1393655Click image for larger version

ID:	1393655Click image for larger version

ID:	1393655

Comment

• bác nào có hóa chất tẩy sơn hiệu quả cho xe đạp ko... giờ đang chết 1 chiếc xe thường thành xe đạp điện trong quá trình lấy giấy nhám ra cào sơn tân trang lại mak lâu wa.. bác nào có hóa chất tẩy sơn inboxx cho em nha nhanh và gon

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X