Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• khiển mình để dưới cái bình ý.. để ý kĩ kĩ thấy hộp màu đen.. do hình mờ wa
    Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
    hộp này của xe đạp điện pk b? khiển bác giấu đâu rồi?

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
      ko đc đâu b! xe này chỉ để vậy thôi, để trước khung cao lắm, bằng yên xe mình ngồi nhìn kỳ kỳ, để sau cho cứng baga sau là ổn, đi chậm thôi b kẻo phanh ko đc!!!
      Mình có ý này. Bạn sơn hộp sau màu trắng đục rồi nhờ mấy em SV mỹ thuật họa ảnh 3D vào đấy, họa hình tảng đá chẳng hạn, ai nhìn vào tưởng mình chở tảng đá.hehehhe

Comment

• Các bác cho em hỏi tí . Khi lắp bình khô lên xe thì ta để bình đứng thôi hay là bất kỳ tư thế nào cũng được ạ

Comment

hộp đựng bình bn ah, để ở yên sau hay trước? bình 7,5ah -9ah kt là: 65x100x150, bình 12ah-14ah kt là: 100x100x150.
          bạn có thể qua đây ngó các kiểu hộp đựng acquy bán bộ chuyển đổi xe đạp thường thành xe đạp điện 1 triệu 250k | Muare.vn cộng đồng thương mại điện tử
          song hong cho hỏi tý? em xe mi ni màu xanh lắp 2 bình bao nhiêu ah? của hãng nào? chạy bao nhiêu km? đùm sau loại 3 fa hay chổi than? diện áp bao nhiêu v?
          thank. thấy kiểu để bình của bạn rất hợp lý! xe đẹp, b biết khá nhiều về xe trợ lực có những nhận xét chính xác. trả lời sớm giúp nhé!

Comment

• Nguyên văn bởi luxubua2 Xem bài viết
            Các bác cho em hỏi tí . Khi lắp bình khô lên xe thì ta để bình đứng thôi hay là bất kỳ tư thế nào cũng được ạ
            bình khô để như nào cũng đc. nhưng để đc đúng chiều của bình là tốt nhất. tôi nghĩ thế!

Comment

• Nguyên văn bởi doctor Xem bài viết
              song hong cho hỏi tý? em xe mi ni màu xanh lắp 2 bình bao nhiêu ah? của hãng nào? chạy bao nhiêu km? đùm sau loại 3 fa hay chổi than? diện áp bao nhiêu v?
              thank. thấy kiểu để bình của bạn rất hợp lý! xe đẹp, b biết khá nhiều về xe trợ lực có những nhận xét chính xác. trả lời sớm giúp nhé!
              xe màu xanh trong chữ ký của em hả, 2 bình 7,5ah, động cơ 3fa 36v( em chạy 24v vì khách hàng là người có tuổi đi cho chậm max 24km.h, nếu lên 36v đc max 32km.h) đi đc 19km hết điện, nội thất em này y như sanyo bánh trước !!! loại này em còn cũng nhiều, b cần thì alo em
              Last edited by s0ng_h0ng; 16-04-2014, 08:46.

Comment

xe màu xanh trong chữ ký của em hả, 2 bình 7,5ah, động cơ 3fa 36v( em chạy 24v vì khách hàng là người có tuổi đi cho chậm max 24km.h, nếu lên 36v đc max 32km.h) đi đc 19km hết điện, nội thất em này y như sanyo bánh trước !!! loại này em còn cũng nhiều, b cần thì alo em
                b cho cái giá vào in box xxem sao? tính giá 3 bộ trở lên nhé! mình cũng là thợ sửa xe dd

Comment

hi b Song_hong con trong anh nay la dong co China ah? so voi sanyo 24v thi the nao b ?

Comment

• Xin lỗi các bạn, luồng này dài quá mình không thể đọc lại hết nên nhờ các bạn giúp đỡ.
                    Mình muốn mua 1 motor như thế này: Click image for larger version

Name:	amz1338450135.jpg
Views:	5
Size:	30.0 KB
ID:	1394711.
                    Yêu cầu: Xài nguồn DC (có thể đảo chiều cấp điện để đảo chiều quay), có hộp giảm tốc để quay chậm và có momen lực lớn. Có lỗ khoan để bắt cố định chắc chắn vào giá đỡ. Mục đích để làm quay trục vít me nâng hạ vật nặng.
                    Bạn nào biết mua ở đâu xin chỉ giúp mình: 0917666066.
                    Xin cảm ơn các bạn đã quan tâm và giúp đỡ.

Comment

• Click image for larger version

Name:	Still0001.JPG
Views:	1
Size:	37.0 KB
ID:	1394715
                      mới làm lại em này

Comment

• Nguyên văn bởi lamvn Xem bài viết
                        Xin lỗi các bạn, luồng này dài quá mình không thể đọc lại hết nên nhờ các bạn giúp đỡ.
                        Mình muốn mua 1 motor như thế này: [ATTACH=CONFIG]85319[/ATTACH].
                        Yêu cầu: Xài nguồn DC (có thể đảo chiều cấp điện để đảo chiều quay), có hộp giảm tốc để quay chậm và có momen lực lớn. Có lỗ khoan để bắt cố định chắc chắn vào giá đỡ. Mục đích để làm quay trục vít me nâng hạ vật nặng.
                        con này trợ trời bán đấy b! 500k thì phải

Comment

• Nguyên văn bởi chinhnguyen Xem bài viết
                          hi b Song_hong con trong anh nay la dong co China ah? so voi sanyo 24v thi the nao b ?
                          bác nhìn chỗ nào mà ra china vậy nhỉ? con này nguyên là 36v, vì chạy cho ngừoi già em hạ xuống 24v cho nhẹ nhàng chậm rãi, v max 25km/h, lên 36v vmax trên 30km/h, thường thì loại có nhông chở quá tải có thể hại bánh răng nhưng tỉ lệ này ít em chưa gặp mà có 1 bác nào trên diễn đàn này bị thôi nc là ít

Comment

Xin lỗi các bạn, luồng này dài quá mình không thể đọc lại hết nên nhờ các bạn giúp đỡ.
                            Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
                            con này trợ trời bán đấy b! 500k thì phải
                            Thank bác, bác nào có chia lại cho em 2 con được không ạ.

Comment

Thank bác, bác nào có chia lại cho em 2 con được không ạ.
                              bác ở hà nội ra đó mua, trước có 1 con mua 600k nhưng bán mất rồi, giá dao động từ 500k - 750k tùy theo từng chỗ và theo độ vật nài của mình hi

Comment

Dc này có giảm tốc rồi 330v/p.bác muốn nâng hạ vật năng là nặng khoảng bao nhiêu ạ.em cũng có 1 cái như vậy,bác ở đâu

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X