Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi vuongtuka Xem bài viết
    e có 2 bình 12ah globe dùng đc 3 tháng nay không dùng nữa bác nào cần e để lại 500k, lh 01654387726
    Bác ở đâu.bình còn tốt chứ

Comment

• có mẹ nào đan nan hoa vành 27'' cho động cơ sanyo chưa nhỉ???

Comment

• thông số con dc này thế nào vậy bác. bác mua ở đâu thế chỉ em với
        Last edited by phung hung; 14-07-2014, 00:57.

Comment

• Nguyên văn bởi luxubua2 Xem bài viết
          Mới rước em nay dzìa dzinh. Em định thay cái này cho con trợ lực yếu xìu của em. Nhưng chưa biết gắn thế nào

thông số con dc này thế nào vậy bác. bác mua ở đâu thế chỉ em với

Comment

• Nguyên văn bởi phung hung Xem bài viết
            Em mua của bác lộc, nghe quảng cáo thì mạnh dữ dằn. Tốc độ khoảng 340v/p , 36v và 350 hay 400w gì đó. Ngày mai em sẽ ráp vào xe đễ kiểm tra xem em nó mạnh thế nào.

Comment

• có bác nào đan nan hoa con sanyo cho vành 27" chưa cho em hỏi dùng nan hoa fài bn nhỉ

Comment

• Nguyên văn bởi phung hung Xem bài viết
                con này 36v 400W bên em có 1 con. bác mua thì LH 0985441671

Comment

• e ở Hn . còn tốt bác à , e mới dùng đc 3 tháng mà
                  Nguyên văn bởi mr_bui Xem bài viết
                  Bác ở đâu.bình còn tốt chứ

Comment

• bác nào biết chỗ bán nhông 80 răng này không ạ, em tìm mõi mắt rên mạng mà không thấyClick image for larger version

Name:	rnl1338452386.jpg
Views:	1
Size:	36.7 KB
ID:	1396860
                    01628337724

Comment

• Nguyên văn bởi đinhnam243 Xem bài viết
                      bác nào biết chỗ bán nhông 80 răng này không ạ, em tìm mõi mắt rên mạng mà không thấy[ATTACH=CONFIG]88701[/ATTACH]
                      chỗ này quảng cáo chơi vậy thôi ko có hàng đâu! em có cái 52 răng đây, 80 răng vài bữa nữa làm xe của em bác cần em làm 1 thể

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
                        chỗ này quảng cáo chơi vậy thôi ko có hàng đâu! em có cái 52 răng đây, 80 răng vài bữa nữa làm xe của em bác cần em làm 1 thể
                        được ạ, cái nhông 60 răng của em đi yếu xìu à, bác làm cho em 1 cái.
                        01628337724

Comment

được ạ, cái nhông 60 răng của em đi yếu xìu à, bác làm cho em 1 cái.
                          Theo em thì bác thay dc đi, đừng phí tiền vào mấy cái bánh răng nữa. Củng ko đựơc như ý đâu

Comment

• Nguyên văn bởi luxubua2 Xem bài viết
                            Theo em thì bác thay dc đi, đừng phí tiền vào mấy cái bánh răng nữa. Củng ko đựơc như ý đâu
                            Uhm, bác nói cũng có lý, dành tiền mua củ đc 3pha đi cho khỏe.
                            01628337724

Comment

Uhm, bác nói cũng có lý, dành tiền mua củ đc 3pha đi cho khỏe.
                              Em chia sẻ với các bác 1 chút,
                              - Em lên chợ Giời Hà Nội mua cái động cơ chổi than 24V 350W (sẵn nhông cam 12 răng), bị chém 550k; hôm sau lên hỏi hàng khác thì: 24V 350W = 480k; 24V 250W = 350k (chưa mặc cả)
                              hình nó đây ạ: Click image for larger version

Name:	350W_MY1016_24V_Motor_Starter.jpg
Views:	2
Size:	38.7 KB
ID:	1396877
                              - Em mua thêm cái bánh răng trục cam xe máy 41 răng mới tinh 80k
                              - Tại chợ Giời, em hỏi thêm cái nhông cam 9 răng là 40-50k; còn loại 28 răng là 30k; loại 80 răng là 450k
                              - Trên Đê La Thành, em hỏi cái nhông cam 50 răng là 360k
                              Nghe các bác nói, không mua được nhông 80 răng thì chắc em phải bỏ đi cả bộ rồi
                              1. Xin các bác cho em cao kiến với ạ?
                              2. Hay là em lắp 2 lần truyền động, lần 1 là 41 răng : 12 răng & lần 2 là 28 răng : 9 răng => tỷ lệ truyền = (41:12) x (28:9) = 10.6 > (80:12)
                              => Tốc độ sẽ nhỏ hơn dùng loại 80 răng nhưng tải khỏe hơn?
                              3. Tải của động cơ có phụ thuộc vào đường kính bánh xe không các bác? Đường kính 20cm với đường kính bánh xe đạp bình thường thì động cơ chịu tải như nhau hay khác nhau? Nếu em lắp bánh xe nhỏ đường kính 20cm thôi thì dùng loại 41 răng có được ko ạ?
                              Cảm ơn các bác nhiều!!!!!!!!!

Comment

• Nguyên văn bởi tombkhn Xem bài viết
                                Em chia sẻ với các bác 1 chút,
                                - Em lên chợ Giời Hà Nội mua cái động cơ chổi than 24V 350W (sẵn nhông cam 12 răng), bị chém 550k; hôm sau lên hỏi hàng khác thì: 24V 350W = 480k; 24V 250W = 350k (chưa mặc cả)
                                hình nó đây ạ: [ATTACH=CONFIG]88726[/ATTACH]
                                - Em mua thêm cái bánh răng trục cam xe máy 41 răng mới tinh 80k
                                - Tại chợ Giời, em hỏi thêm cái nhông cam 9 răng là 40-50k; còn loại 28 răng là 30k; loại 80 răng là 450k
                                - Trên Đê La Thành, em hỏi cái nhông cam 50 răng là 360k
                                Nghe các bác nói, không mua được nhông 80 răng thì chắc em phải bỏ đi cả bộ rồi
                                1. Xin các bác cho em cao kiến với ạ?
                                2. Hay là em lắp 2 lần truyền động, lần 1 là 41 răng : 12 răng & lần 2 là 28 răng : 9 răng => tỷ lệ truyền = (41:12) x (28:9) = 10.6 > (80:12)
                                => Tốc độ sẽ nhỏ hơn dùng loại 80 răng nhưng tải khỏe hơn?
                                3. Tải của động cơ có phụ thuộc vào đường kính bánh xe không các bác? Đường kính 20cm với đường kính bánh xe đạp bình thường thì động cơ chịu tải như nhau hay khác nhau? Nếu em lắp bánh xe nhỏ đường kính 20cm thôi thì dùng loại 41 răng có được ko ạ?
                                Cảm ơn các bác nhiều!!!!!!!!!
                                Bác bị chém ghê quá.dc 24v/350w 400k thôi,cái nhông đề 41răng 40k,nhông con 12răng 15k.bác dùng bánh 20cm khả năng dùng đc nếu dc cưa bác 2350v/p giống của em nhưng vẫn yếu lắm

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X