Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi danchoi9xx Xem bài viết
    ơ em tường nó cũng bền như 1 số động c
    ơ máy bơm nước nhỷ
    theo ly thuyet thi may cat co cung hoat song nhu cac dong co khac thoi nhung ve dac thu thi may cat co ko chiu dc tai nang.neu lap vao xe dap luc len doc hoac deba xuat phat chay cham cham luc tac duong may phai keo theo tai trong cua xe va nguoi nen se rat nhanh hong hon la chi de cat co.neu che xe dap toi thieu phai kiem cai may 50cc thi con tam on

Comment

• anh tú cho e xem cái hình xe hoàn chỉnh của anh với, face của anh là gì thế, anh add em đi: namdc hp

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
        bác chế cho vừa công suất của máy thôi thì nó cũng rất bền, động cơ cắt cỏ là loại máy chạy liên tục chứ có phải chạy ko thường xuyên đâu mà lo, máy đểu nó mới mau hỏng thôi
        đồng ý vs bác nhưng e đang k biết nó tốn nhiên liệu k thôi

Comment

thì tất nhiên là hơn xe điện, ăn xăng thì gần bằng xe cup 81 cũng tuy từng loại máy, cơ bản ko nê làm, làm xe điện hay hơn, cần loại đcơ nào em cũng có

Comment

• Nguyên văn bởi namdc1 Xem bài viết
            anh tú cho

e xem cái hình xe hoàn chỉnh của anh với, face của anh là gì thế, anh add em đi: namdc hp
            em vao wew xedien.ifo xem nhe chu cua trang wew do da chup anh cai xe cua anh va dua len do.anh dang di cong tac nen ko o nha de chup chi tiet cho em dc.can gi cu alo anh giup

Comment

Bác cứ mua dc tốt cho em. Mua hàng Honda gia khoảng 3 tr. Ngày xưa xe solex ba em chạy có hư hao gì. Bác sử dụng dc có ic sẽ ko lo về vụ khó nổ. Khó nổ nhất là 5 cái, còn đã chạy rồi thì giật 1/3 dây là nổ.Còn hao xăng nhìu ít còn phụ thuộc vào bác chế tỷ số truyền như thế nào. Dao động từ 25 đến 35 km 1 lit
              Last edited by luxubua2; 01-12-2014, 14:54.

Comment

• Nguyên văn bởi luxubua2 Xem bài viết
                Bác cứ mua dc tốt cho em. Mua hàng Honda gia khoảng 3 tr. Ngày xưa xe solex ba em chạy có hư hao gì. Bác sử dụng dc có ic sẽ ko lo về vụ khó nổ. Khó nổ nhất là 5 cái, còn đã chạy rồi thì giật 1/3 dây là nổ.Còn hao xăng nhìu ít còn phụ thuộc vào bác chế tỷ số
                truyền như thế nào. Dao động từ 25 đến 35 km 1 lit
                hiiii neu 25>35km/1l thi co le qua ton so voi sinh vien roi vi xe drem nha minh chay 100km cung chi khoang 2.2 lit thoi.noi that cai vu lap dong co cat co vao xe dap chay vui vui thoi chu chay hang ngay thay xe may thi ko on ti nao dau.

Comment

• Nguyên văn bởi tuhanoi Xem bài viết
                  hiiii neu 25>35km/1l thi co le qua ton so voi sinh vien roi vi xe drem nha minh chay 100km cung chi khoang 2.2 lit thoi.noi that cai vu lap dong co cat co vao xe dap chay vui vui thoi chu chay hang ngay thay xe may thi ko on ti nao dau.
                  Haha. Xe ba em ngày xưa cũng phải đạp phụ muốn lè lưỡi.

Comment

• cám ơn anh em tư vấn chứ 30km 1 lít thì e k đủ điều kiện dùng rồi tính phuơng án khác thôi Dream của em chạy 100km ~2l nhưng đi học e chán rồi tính làm xe điện như ngày trc đi cho sinh viên

Comment

• Mấy hôm nay bận cv ko quan tâm gì đến cái xe nữa... tình hình là em vẫn thích làm xe điện. Bao giờ bác Tú về em xin mời bác cafe giao lưu nhé! Cho em chiêm ngưỡng sản phẩm của bác.

Comment

• Nguyên văn bởi Red_Skin Xem bài viết
                        Mấy hôm nay bận cv ko quan tâm gì đến cái xe nữa... tình hình là em vẫn thích làm xe điện. Bao giờ bác Tú về em xin mời bác cafe giao lưu nhé! Cho em chiêm ngưỡng sản phẩm của bác.
                        ok cuoi tuan minh ve neu ban muon giao luu thi cu alo theo so 0904399400 minh se tiep ban

Comment

• Nguyên văn bởi levantien116
                          đi xe đạp điện vẫn thích hơn chứ ta, đỡ tốn sức, có điều nếu bị lủng bánh thì sướng.
                          lủng bánh thì xe nào cũng sướng như nhau bác à, xe càng to càng sướng, xe căng hải mà lũng bánh thì nằm luôn!!!! @@

Comment

• Tại em thấy diễn đàn yên ắng quá nên em up xe này lên cho đỡ buồn. Phiên bản xe điện sẽ up lên sau.

Last edited by luxubua2; 09-12-2014, 00:28.

Comment

• Nguyên văn bởi luxubua2 Xem bài viết
                              Tại em thấy diễn đàn yên ắng quá nên em up xe này lên cho đỡ buồn. Phiên bản xe điện sẽ up lên sau.

bác này thuộc thành viên tích cực đây, cặp bánh nhỏ của bác chế xe scooter thì đẹp... mà bánh đặc có pk b?

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
                                bác này thuộc thành viên tích cực đây, cặp bánh nhỏ của bác chế xe scooter thì đẹp... mà bánh đặc có pk b?
                                Bánh hơi bác ợ.

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X