Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Tìm đối tác phát triển điện thông minh và báo trộm

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Tìm đối tác phát triển điện thông minh và báo trộm

Dear các anh em,
    Hiện nay mình đang phát triển những thiết bị tự động vào điện dân dụng.
    Với các dòng sản phẩm công tắc thông minh - báo trộm - hẹn giờ - cảm ứng ánh sáng.

Mình đang có nhu cầu tìm các đối tác và các bạn yêu công nghệ muốn phát triển dòng sp này.
    Liện hệ dangtm.kawamb@gmail.com - 096 259 7321.
    Rất mong được hợp tác cùng anh em.

Vậy nói rõ luôn đi là bạn cần đối tác tác kiểu gì, và tiềm lực hiện tại của bạn ở vị trí nào, hướng phát triển ra sao, bạn là dân kỹ thuật hay kinh doanh... để mọi người có thông tin rõ ràng, Kiểu mập mờ này, có đang cầm điện thoại trên tay dù có muốn cũng ngại hỏi thăm lắm.Chưa kể uy tín thâm niên trên diễn đàn của bạn hầu như là ko có đó.
    Làm sao mà bạn dám nói là không làm được khi bạn chưa từng thử một lần nào.
    Ngay cả khi bạn đã làm 1 lần và thất bại bạn cũng không có quyền nói là không làm được vì bạn chưa làm lần thứ 2,3...

Comment

Hi hoahauvn2,
      Mình là dân kỹ thuật làm KD, Hiện tai mình phụ trách toàn bộ kỹ thuật và chăm sóc KH tại miền bắc của hãng KAWA,
      Bạn có thể vào kawa.com.vn để biết thông tin về mình.
      Hiện tại tôi muốn phát triển mảng điện thông minh tại HN, Hàng có sẵn tôi chịu trách nhiệm, Kỹ thuật và chất lượng tôi có thể đảm bảo. Còn hướng để phát triển khi làm việc trực tiếp tôi sẽ thảo luận với bạn.
      Tôi thấy bạn cũng là người dám làm đấy. Bạn hãy tìm hiểu kỹ và vô tư gọi cho tôi. Cảm ơn bạn đã coment thẳng thắn.
      Hiện tại tôi đang cần người có nhiệt huyết, yêu công nghệ và sẵn sàng lao ra thị trường. Chắc chắn chúng ta sẽ thành công!

Comment

Nguyên văn bởi Danghang8991 Xem bài viết
        Hi hoahauvn2,
        Mình là dân kỹ thuật làm KD, Hiện tai mình phụ trách toàn bộ kỹ thuật và chăm sóc KH tại miền bắc của hãng KAWA,
        Bạn có thể vào kawa.com.vn để biết thông tin về mình.
        Hiện tại tôi muốn phát triển mảng điện thông minh tại HN, Hàng có sẵn tôi chịu trách nhiệm, Kỹ thuật và chất lượng tôi có thể đảm bảo. Còn hướng để phát triển khi làm việc trực tiếp tôi sẽ thảo luận với bạn.
        Tôi thấy bạn cũng là người dám làm đấy. Bạn hãy tìm hiểu kỹ và vô tư gọi cho tôi. Cảm ơn bạn đã coment thẳng thắn.
        Hiện tại tôi đang cần người có nhiệt huyết, yêu công nghệ và sẵn sàng lao ra thị trường. Chắc chắn chúng ta sẽ thành công!
        Như bạn nói thì mình hiểu cũng chỉ là hợp tác kinh doanh trên những sản phảm đã có của nước khác. Mình cũng đang định làm 1 số sản phẩm Design việt nam, madein việt nam.
        (^_^) hoangnv.3i@gmail.com

Comment

KAWA hiện nay là thương hiệu của VN. 20% sản phẩm nội địa, và đương nhiên mình cũng KD các sản phẩm khác nữa.
          Còn SP made in VN thì bạn biết rồi. Để thương mại hóa hàng VN thì còn quá nhiều vấn đề cần kiện toàn. Chúng ta hãy triển khai từ cái dễ đến cái khó.
          Bạn thấy thế nào?

Comment

Nguyên văn bởi Danghang8991 Xem bài viết
            KAWA hiện nay là thương hiệu của VN. 20% sản phẩm nội địa, và đương nhiên mình cũng KD các sản phẩm khác nữa.
            Còn SP made in VN thì bạn biết rồi. Để thương mại hóa hàng VN thì còn quá nhiều vấn đề cần kiện toàn. Chúng ta hãy triển khai từ cái dễ đến cái khó.
            Bạn thấy thế nào?
            Tất nhiên là với điều kiện công nghiệp phụ trợ của vietnam hiên nay thì thương mại hóa tương đối khó. nhưng mà không có nghĩa là không thể.
            Thấy các sản phẩm công ty bạn về nguyên lý cũng không phức tạp lắm. Việc sản xuất tại việt nam mình nghĩ là có thể.
            Cái chính là đầu ra chứ không phải sản xuất.
            Mình ví dụ như cái máy tưới cây tự động mình đã làm.
            không đơn giản là đến giờ nó tưới. trước khi tưới phải kiểm tra độ ẩm, nhiệt độ, ánh sáng. Mình còn có thể điều khiển qua smartphone. Ngồi trong nhà thích tưới cây cho vui mình cũng chỉ cần cầm smartphone lên và chọn chế độ tưới cây.
            Cái chính là bạn có bán được hàng hay không thôi !

Comment

Về tác giả

Collapse

Danghang8991 Tìm hiểu thêm về Danghang8991

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X