Thông báo

Collapse
No announcement yet.

học nghề

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• học nghề

mình nhận dạy nghề điện tử điện lạnh điện dân dụng học mình đào tạo thành nghề không hạn chế thời gian các bạn có thể học hết các nghề mà chỉ một học phí ko như trong trường nghề bạn chỉ được học 1 nghề mà chỉ được học 3 tháng các bạn gặp máy sửa thực tế cùng lý thuyết các bạn nào quan tâm alo 0978005271 mình ở hưng yênhọc nghề để có một công việc , để có một công việc đòi hỏi phải kỹ thuật .. để k còn phải là lao động phổ thông , kiếm tiền bằng cách tự do

Địa điểm đào tạo ở đâu bạn? có đào tạo ngoài giờ hành chính không?

Comment

Ngoài giờ hành chính thì ko bạn ạ

Comment

Chủ thớt giới thiệu một ít về bản thân: Chuyên môn, kinh nghiệm. .. để mọi người có thể hình dung đc ko?

Comment

Mình làm nghề đc 4-5 năm rồi mình sửa tivi đầu amly tủ lạnh máy giặt điều hòa vv chỗ mình có cậu học viên sắp về nhà mở làm riêng ! Ai có nhu cầu học thì alo học trường dạy nghề thì lý thuyết nhiều thực hành ít học chỗ mình sửa máy thực tế luôn

Comment

Có dào tạo sửa các loại inverter không bạn bây giờ ớ quê đang thịnh hành máy Hàn inverter với công ty thì biến tần ngoài dâm thì điều hoà , máy giặt tủ lạnh ....
            Email:
            phương trâm sống "như thế vẫn là chưa đủ"

Comment

Máy hàn ko làm bạn à

Comment

Về tác giả

Collapse

vui_dt Tìm hiểu thêm về vui_dt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X