Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Share kho phim hơn 1000G

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• thank bác nhiều nha

Comment

• nhân tiện cho em hỏi ,phim định dạng HDrip có thể down dc ở đâu ạ ,có cần phải acc premium ko .Bác nào có share thì may quá

Comment

• Nguyên văn bởi hoathombuon Xem bài viết
        nhân tiện cho em hỏi ,phim định dạng HDrip có thể down dc ở đâu ạ ,có cần phải acc premium ko .Bác nào có share thì may quá
        Đối với những người dùng bình thường như bạn thì cách đơn giản nhất là torrent. Ở VN có mạng bittat khá được. Cài một chương trình down torrent nào đó ví dụ như utorrent chẳng hạn, open port modem rồi chiến thoai.
        Một số bạn có acc premium rapidshare thì có có trang www.moviesshare.com.

Còn dân có điều kiện về đường truyền thì có thể tham gia các private tracker ví dụ hdbits.org, bithdtv.

Comment

• thank bác nhiều nha ,torrent cũng có khá nhiều cái hay ,mỗi tội hơi chậm

Comment

• www.moviesshare.com. cái trang này vào toàn báo deny nhỉ

Comment

• Cập nhật it phim mới đang chiếu rạp

http://moviedownfree.com/Play,1329,Hitman

http://moviedownfree.com/Play,1332,Enchanted
              SHARE KHO PHIM LỚN

Comment

• mấy phim này bản có đẹp ko bác ,em ra hàng đĩa toàn bản cam xấu lắm

Comment

• các anh ơi sao em ko thể download được từ trang :www.moviedownfree.com vậy. Dùng các phầm mềm dowload nào để down nó về xem được. Mọi người chỉ giùm mình nhé.

thank you

Comment

• bạn có thể dùng phần mềm megamanger để download phim từ mega
                    còn rapid nếu có acc thì dùng flashget đê down
                    SHARE KHO PHIM LỚN

Comment

• Nguyên văn bởi phamthaihoa Xem bài viết
                      Nếu muốn mua trực tiếp mega hay rapid thì ra ngân hàng đăng kí một credit card (visa hoặc master)(đề nghị techcombank) rồi đăng kí một tài khoản paypal. Tiến hành verify cho paypal (paypal nó gửi hoặc lấy từ tài khoản một số tiền rồi bạn gõ lên trang chủ của nó lại, nếu đúng thì acc paypal của bạn đã verified). Rồi vào trang chủ của mega, rapid buy thôi, có acc liền.

Nếu có khả năng upload tốt, thì bạn upload một file nào đó lên trang chủ rapid hoặc mega. Đưa link đó cho một free user nào đó down thì bạn đã có 1 point. Với số point nhất định thì bạn có thể đổi ra một acc hoặc xiền. Với rapid thì 10K điểm đổi acc 1 month. Còn với mega có thể đổi xiền hoặc acc.

Hoặc có thể mua của rapid reseller tại VN là công ty trường an.

Thường làm nhất là tìm acc rapid chợ đen
                      Cái này không được bác Hòa ơi. Free user phải ở mấy nước chậm tiêu kém phát triển kiểu như xomali, cuba hay gì gì đó down thì nó mới tính điểm cho mình cơ. Mà nhất thiết phải là free user. Chứ free user ở VN down thì nó cũng chẳng cho point nào hết á.
                      Email: - Mobil: tạm thời ngừng liên lạc 1 thời gian
                      Giới thiệu website kiếm tiền trực tuyến & tăng thứ hạng website.

Comment

• ở cac nước châu âu thì có tính point ko đốngchi
                        SHARE KHO PHIM LỚN

Comment

• rapid thì phải down free nó mới tính điểm, người ở nước nào down cũng được cả.
                          mega thì down free hay down với acc đều được tính điểm (file <100MB), tuy nhiên lại giới hạn một số nước.
                          Nói chung kiếm điểm là việc khá mệt mỏi

Comment

• Nếu down rapid mà không có tài khoản thì cũng rất lâu. Những film mới chỉ cần sử dụng bittorrent là xong.

Bạn nào xài Ubuntu thì có thể cài bittorent vào, sau đó lên các trang mininova.com hoặc torentportals.com... nhiều lắm để search, có link là cho nó chạy thôi.

Bạn nào xài win thì có hẳn chương trình cho Win rồi, cứ thế là down. Đường truyền ngon thì cứ thả cả ngày, chắc chắn là được nhiều phim hơn mấy cái kho phim kiểu diễn đàn hay gì gì đó, vì thực ra nguồn cung cấp của mấy cái này cũng như nhau. Nhưng nơi có sớm nhất là mấy chú bittorrent.

Chúc vui
                            Falleaf
                            Công ty TNHH Thương mại và Giao nhận R&P
                            58/57 Nguyễn Minh Hoàng - Phường 12 - Quận Tân Bình - TP.HCM
                            mail@falleaf.net - VP: (04) 36408561 - (08) 38119870

Comment

• lâu hay chậm là phụ thuộc vào tốc độ mạng bác ạ, chủ yếu thằng rapid nó giới hạn download với free user

Comment

• Chào mình là thành viên mới chưa biết gì mong mọi người giúp đở nha.
                                Em muốn có list phim của hàng động của Thành Long, Lý Liên Kiệt.Anh có đủ không nếu chép vào DVD thì mấy đĩa ,anh chép đĩa tốt nha em muốn lưu lại với cho em biết giá luôn nha.
                                Thanks.

Comment

Về tác giả

Collapse

giaosucan Tìm hiểu thêm về giaosucan

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X