Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Mới kiếm được cái thẻ...

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Mới kiếm được cái thẻ...

Chả là lâu lắm rồi hôm nay mới lại thấy mình lại được treo cái thẻ ở cổ thấy hay hay,Chia sẻ với anh e nào...
    Vớ được cái thẻ với lý do đó,nhưng xem lại chả thấy là vi phạm như thế nào.
    Attached Files
    Phương -Hải Dương
    Email:
    Fb

hehe,lúc sáng đọc thấy bạn trả lời ở topic trong mục ĐIỆN TỬ DÂN DỤNG là mình biết bạn sẽ bị rồi!!! lần trước mình cũng trả lời ở đó và giờ vẫn treo thẻ,bác V ko cho mở topic ở đó,ai mà trả lời thì cũng dính thẻ
    Vũ Kiên. Xã Hiền ninh - Huyện Sóc sơn - TP Hà nội

Comment

Nguyên văn bởi kehuydiet092 Xem bài viết
      hehe,lúc sáng đọc thấy bạn trả lời ở topic trong mục ĐIỆN TỬ DÂN DỤNG là mình biết bạn sẽ bị rồi!!! lần trước mình cũng trả lời ở đó và giờ vẫn treo thẻ,bác V ko cho mở topic ở đó,ai mà trả lời thì cũng dính thẻ
      Mình cũng vừa mới nhận 1 thẻ phạt nè! Giúp người ta mà không để ý người ta post nhầm chỗ mà may mắn được nhận thẻ phạt. Hehe,

Comment

chúc mừng các bác nhé
        Nguyễn Huy Biên - 01649 802 694
        gmail :

Comment

Tránh xa cái ông dài dài đó đi

Comment

Mod ITX /mod Van hay phạt thẻ nên khi vào mấy phần mà mod phụ trách nhớ xem kỷ câu trả lời trước khi nhấn nút. Diễn đàn mà giống như sân đá banh, phạt thẻ, treo giò (tay)...
            Mãi đi tìm vàng.

Comment

Nguyên văn bởi kehuydiet092 Xem bài viết
              Tôi nhớ là đã nhiều lần nhắc các bạn về việc này. Do lãnh vực điện tử dân dụng rất rộng, nên chuyên mục (box)" Điện tử dân dụng" đã được chia làm 5 chuyên mục con gồm "Điện tử truyền hình", "Điện thanh", "Điện tử gia dụng", "Thiết bị thu phát Media", "Thiết bị điện tử cá nhân'. Các bạn phải tìm đúng chuyên mục con phù hợp để viết và trả lời bài viết. Chuyên mục (box) "Điện tử dân dụng" là chuyên mục cha. Chuyên mục này chỉ dành cho Mod quản lý mở các luồng dành cho công việc quản lý, nhắc nhở trong toàn chuyên mục.
              Vì vậy, khi trả lời nhớ xem kỹ xem người hỏi có viết đúng chuyên mục không. Nếu sai chuyên mục, xin đừng trả lời bài đó.

Comment

cái ông Van này làm cái giề ấy nhỉ.

Comment

Bản thân mình tham gia dđ cũng lâu rồi nhưng chỉ bị có hai thẻ đỏ do Mod nguyendinhvan và Mod nhathung"bấm"từ năm 2008.Mình thấy Mod nguyendinhvan có lẽ còn dễ tính hơn Mod ITX ,cũng có thể do box ĐTDD nhiều TV viết bài quá Mod kg có thời gian đọc hết bài được.Mình thì kg viết bài trong box do Mod ITX quản lý nhưng đọc các bài viết của Mod ITX mình thấy Mod xử lý rất triệt để chuyện mua bán,báo giá,gạ bán lk.

Comment

trường hợp của bác còn rỏ ràng lý do còn được gởi cho 1 cái thư, còn tôi mới lạ hơn tôi luôn xem kỹ luồng trước khi viết bài, trả lời chính xác các câu hỏi trong khả năng hiểu biết. không rao vặt hay buôn bán cái gì, vậy mà tháng trước vô black book thấy có tên mình Click image for larger version

Name:	spam.JPG
Views:	1
Size:	53.9 KB
ID:	1362804
                    từ đó trở đi tôi chả buồn reply bài nào ở các luồng chuyên môn nữa ( để tránh bị tố cáo và mang thẻ) chỉ post bài khu vực -79 cho lành
                    Khoa học công nghệ mới là chìa khóa của sự phát triển!

Comment

Hớ! Hớ! Mình cũng có 1 cái y chang cho 1 bài viết hoàn toàn đúng của mình! Từ đó mình chán luôn, bác ấy treo thẻ lên cổ vì cái bài mình nhận xét bằng đúng chuyên ngành của mình! Ngộ thật! Thế là mình hiểu toẹt ra là bác ấy hiểu biết ở trình thợ già chứ chưa đủ trình thiết kế. Tranh luận sâu hơn 1 chút với bác ấy thì sẽ ... mỏi tay gõ phím nên: "Im lặng là vàng!"
                      Tập đoàn MIN, MOD là đao phủ của tự do ngôn luận!

Comment

Nguyên văn bởi ladykiller Xem bài viết
                        trường hợp của bác còn rỏ ràng lý do còn được gởi cho 1 cái thư, còn tôi mới lạ hơn tôi luôn xem kỹ luồng trước khi viết bài, trả lời chính xác các câu hỏi trong khả năng hiểu biết. không rao vặt hay buôn bán cái gì, vậy mà tháng trước vô black book thấy có tên mình [ATTACH=CONFIG]46758[/ATTACH]
                        từ đó trở đi tôi chả buồn reply bài nào ở các luồng chuyên môn nữa ( để tránh bị tố cáo và mang thẻ) chỉ post bài khu vực -79 cho lành
                        Chuyện TV hay Mod báo cáo lên luồng đó là quan điểm cá nhân họ,quan trọng là anh bqv thấy vấn đề họ báo cáo đúng hay sai và bạn có bị thẻ phạt hay nhắc nhở gì kg?Nếu kg có gì thì mặc kệ người ta thích nói gì thì nói.Ý kiến của mình là như vậy.

Comment

Nguyên văn bởi buikhacthinh Xem bài viết
                          Chuyện TV hay Mod báo cáo lên luồng đó là quan điểm cá nhân họ,quan trọng là anh bqv thấy vấn đề họ báo cáo đúng hay sai và bạn có bị thẻ phạt hay nhắc nhở gì kg?Nếu kg có gì thì mặc kệ người ta thích nói gì thì nói.Ý kiến của mình là như vậy.
                          thì đúng là vậy nhưng tôi không thích bị như vậy, tôi không thích người khác nói tôi này nọ, với tôi đúng là đúng, sai là sai, nếu tôi hôm nào đó tâm trạng không vui lại đem đại người khác đi tố cáo vào black book và có khi còn được anh BqV thank nữa thì các bác nghĩ sao? mà điều lạ nữa là chúng ta gọi nhau bằng "Bác" là tôn trong đối phương ( dù tuổi tác như thế nào) nhưng cái cách cậu kia gọi tôi thì có vẽ xem thường và mĩa mai quá.
                          Khoa học công nghệ mới là chìa khóa của sự phát triển!

Comment

à em hỏi hơi gà chút
                            làm thế nào biết cổ mình đang đeo mấy cái thẻ vậy các bác
                            hay là cứ thấy nặng nặng là biết mình đang đeo thẻ, ????

Comment

Nguyên văn bởi kidteam Xem bài viết
                              à em hỏi hơi gà chút
                              làm thế nào biết cổ mình đang đeo mấy cái thẻ vậy các bác
                              hay là cứ thấy nặng nặng là biết mình đang đeo thẻ, ????
                              Cái thẻ đó trông đẹp mà hay hay lắm nó có đủ hình thù,có thể nói nó thể hiện cái đặc trưng của chủ nhân.Bạn phải thử thì mới biết thẻ của mình có hình ntn.
                              Phương -Hải Dương
                              Email:
                              Fb

Comment

Về tác giả

Collapse

phuongdt_hd Tìm hiểu thêm về phuongdt_hd

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X