Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cần mở thêm BOX phụ cho box tâm tình

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi êprom Xem bài viết
    Cậu bé này chắc bị bệnh nặng rồi.
    Bị người ta chửi: đồ ngu ,cha mẹ cho ăn học hết bao nhiêu tiền rồi chẳng biết gì cả,nói chuyện với cái đầu gối còn hơn nói chuyện với mày.Thế mà vẫn ngoan ngoãn hầu hạ chủ.
    Thôi về lo nâng bi, bợ đít các mod 4rum.Con người không biết phân biệt đâu là bạn bênh vực mình, đâu là người độc tài hống hách.

Tớ không thèm tranh cãi hơn thua với đàn em có tính chất bám đít người khác.

Đề nghị ban quản trị bane used chú ểpom này. hôm bửa tới giờ toàn ăn nói moi móc kích động các thành viên khác làm co diễn đàn mất đoàn kết. khi đã qua chuyện của bác NDV rồi bây giờ đi moi móc châm chỉa anh em khác.
    email:
    chỉ được liên lạc từ 19h00 - 21h30

Comment

Cậu bé này chắc bị bệnh nặng rồi.
      Bị người ta chửi: đồ ngu ,cha mẹ cho ăn học hết bao nhiêu tiền rồi chẳng biết gì cả,nói chuyện với cái đầu gối còn hơn nói chuyện với mày.Thế mà vẫn ngoan ngoãn hầu hạ chủ.
      Thôi về lo nâng bi, bợ đít các mod 4rum.Con người không biết phân biệt đâu là bạn bênh vực mình, đâu là người độc tài hống hách.

Tớ không thèm tranh cãi hơn thua với đàn em có tính chất bám đít người khác.
      tôi thấy câu nói đó chính là chú đấy. bây giờ tôi mới để ý cái Click image for larger version

Name:	fffffffffffffffffffff.JPG
Views:	1
Size:	9.1 KB
ID:	1363559 vị trí mà tôi khoanh đỏ đó chỉ có Mod, min mới đổi được mà bác được đổi => chứng tỏ bác đã bưng bê bợ đít các mod, min rồi đổi được. rồi còn mấy bửa nay chú ăn nói xuyên tạc, đâm chém thọc khiêu khích các anh em mà không sợ bane => câu nói đó chính là bạn đấy
      email:

Comment

Nguyên văn bởi sang_dientu Xem bài viết
        tôi thấy câu nói đó chính là chú đấy. bây giờ tôi mới để ý cái [ATTACH=CONFIG]47898[/ATTACH] vị trí mà tôi khoanh đỏ đó chỉ có Mod, min mới đổi được mà bác được đổi => chứng tỏ bác đã bưng bê bợ đít các mod, min rồi đổi được. rồi còn mấy bửa nay chú ăn nói xuyên tạc, đâm chém thọc khiêu khích các anh em mà không sợ bane => câu nói đó chính là bạn đấy
        Tôi không lên chơi 4rum nữa mà các cậu cứ gọi tôi lên dạy các cậu hoài,đây là lần cuối cùng tôi giáo huấn cho các cậu:
        1-tôi chưa thấy 4rum nào có tình trạng tồi tệ như ở đây,mod là má mì .
        2- Cao văn hưởng gọi tôi lên đây chứ tôi nào có muốn lên,cậu em ko biết chữ hả?

Comment

Tôi không lên chơi 4rum nữa mà các cậu cứ gọi tôi lên dạy các cậu hoài,đây là lần cuối cùng tôi giáo huấn cho các cậu:

về đi chữa bệnh với bác NDV luôn đi. không tiễn.
          email:

Comment

Lời lẽ nghe thấy chướng tai quá, lên đây nói vài câu:
            Dù anh có già đến cỡ nào, thì cũng đừng dùng từ "cậu em", nghe thật "láo" (văn hoá hơn là "có thái độ khinh thường"), kẻo ra đường bị "chụp mũ"...
            Anh dùng những từ đâm chọc ng khác như thế mà đòi "giáo huấn" vs "dạy" ai. Em thấy lên forum này anh chưa có "dạy" đc ai hết đâu, có gắng "học" trước đi hẵng đi "dạy"...
            Computer Science major - Vietnamese-German University
            Sponsored by

Comment

Nguyên văn bởi minh_cly Xem bài viết
              Lời lẽ nghe thấy chướng tai quá, lên đây nói vài câu:
              Dù anh có già đến cỡ nào, thì cũng đừng dùng từ "cậu em", nghe thật "láo" (văn hoá hơn là "có thái độ khinh thường"), kẻo ra đường bị "chụp mũ"...
              Anh dùng những từ đâm chọc ng khác như thế mà đòi "giáo huấn" vs "dạy" ai. Em thấy lên forum này anh chưa có "dạy" đc ai hết đâu, có gắng "học" trước đi hẵng đi "dạy"...
              Đã nói rồi nhờ câu này mà anh lên chức đấy chú em,anh lặp lại cho chú em nghe này:anh học tập cách cư xử ,giao tiếp của mod ndv. Mà sao em chẳng dám nói?hay em cũng thuộc ......(nói nhiều quá rồi).

Không muốn lên 4rum mà mấy chú em này cứ nhờ dạy bảo,giáo huấn mãi,chán thật

Comment

Đã nói rồi nhờ câu này mà anh lên chức đấy chú em,anh lặp lại cho chú em nghe này:anh học tập cách cư xử ,giao tiếp của mod ndv. Mà sao em chẳng dám nói?hay em cũng thuộc ......(nói nhiều quá rồi).

TÔI bảo chú vê chữa bệnh với bác NDV đi cơ mà sao còn lần quấn đây??
                email:

Comment

Nguyên văn bởi sang_dientu Xem bài viết
                  TÔI bảo chú vê chữa bệnh với bác NDV đi cơ mà sao còn lần quấn đây??
                  Chú em này thì không giáo huấn nữa, đã nói rồi.
                  Mấy chú chỉ có can đảm nói với thành viên như tôi thôi,còn các mod các chú xem còn hơn người thân trong gia đình mà.Khi cuộc chiến đã kết thúc,người hùng sangdientu lên gân.

Mà thôi bây giờ các chú có chửi tôi hơn nữa tôi cũng không chấp,tôi chỉ nói chuyện với người "nhớn" thôi.
                  bye.

Comment

"Chú em" về nhà học lại đạo đức đi nhá, "tôi" nhớ quyển sách đạo đức chỉ có vài ngàn bạc thôi, nếu không có thì hãy nhờ các "đàn anh" chỉ dạy giùm nhá "chú em".
                    Computer Science major - Vietnamese-German University
                    Sponsored by

Comment

Cái toilet đầy rồi,không sử dụng được nữa.
                      Trả lại sự yên tĩnh cho diễn đàn đi các bạn.

Comment

Chú em này thì không giáo huấn nữa, đã nói rồi.
                        Mấy chú chỉ có can đảm nói với thành viên như tôi thôi,còn các mod các chú xem còn hơn người thân trong gia đình mà.Khi cuộc chiến đã kết thúc,người hùng sangdientu lên gân.

Mà thôi bây giờ các chú có chửi tôi hơn nữa tôi cũng không chấp,tôi chỉ nói chuyện với người "nhớn" thôi.
                        bye.
                        tại mấy bửa tôi bận. không có thời gian với lại không có ai chọc tui. thì tôi phải lên tiếng làm gì. tui đâu có phải thứ nhiều chuyện ăn rồi sủa miết như chú.
                        email:

Comment

- tội bạn này quá. bạn ấy cứ nói là không vào diễn đàn chơi nữa nhưng mà với bản tính háo thắng, lải nhải và không tài nào ngậm mồm được nên buộc lại phải viết bài vào đây. sang_dientu và minh_cly có coi bạn ra gì đâu mà nên bạn có dạy 2 bạn đó thì cũng chả nghe đâu và nhất là những thứ bạn muốn dạy và muốn nhồi nhét đều là những thứ tào lao, phát ngôn lải nhải và không có kiềm chế.
                          - bạn coi thường mod ndv vì mod ấy kiêu ngạo, ăn nói không biết nhường nhịn... và bạn đấu tranh cho điều ấy. nhưng bạn luôn muốn học hỏi những cái điều mà bạn cho là không tốn của bác ấy thì có phải là mâu thuẫn quá không. đầu óc bạn có bị vấn đề gì không khi bạn muốn đấu tranh loại trừ cái xấu mà lại đi học tất cả những cái xấu ấy vào người bạn.
                          bye.
                          con nít mà đòi nói chuyện với người "nhớn". cái việc lớn nhất của bạn bây giờ là phải học và phải học giỏi để cho bố mẹ vui, chứ đầu óc lúc nào cũng chỉ muốn cái nhau như thế này thì uổng công bố mẹ bỏ tiền ra cho ăn học lắm. đó là chưa tính đến tổn hao tinh thần, những cái mà bố mẹ luôn đặt niềm tin và hy vọng vào bạn. bạn chì được cái là cãi giỏi, già mồm và lải nhải.

- bác bqv nên gỡ cái danh hiệu "gái đĩ già mồm" xuống cho bạn ấy. vì theo nguyện vọng là bác ấy là nam 100% nên không muốn mang biệt danh là "gái đĩ" và xét thấy cũng không phù hợp lắm với diễn đàn thuần kỹ thuật như diễn đàn này.

Comment

Nguyên văn bởi caovanhuong Xem bài viết
                            - tội bạn này quá. bạn ấy cứ nói là không vào diễn đàn chơi nữa nhưng mà với bản tính háo thắng, lải nhải và không tài nào ngậm mồm được nên buộc lại phải viết bài vào đây. sang_dientu và minh_cly có coi bạn ra gì đâu mà nên bạn có dạy 2 bạn đó thì cũng chả nghe đâu và nhất là những thứ bạn muốn dạy và muốn nhồi nhét đều là những thứ tào lao, phát ngôn lải nhải và không có kiềm chế.
                            - bạn coi thường mod ndv vì mod ấy kiêu ngạo, ăn nói không biết nhường nhịn... và bạn đấu tranh cho điều ấy. nhưng bạn luôn muốn học hỏi những cái điều mà bạn cho là không tốn của bác ấy thì có phải là mâu thuẫn quá không. đầu óc bạn có bị vấn đề gì không khi bạn muốn đấu tranh loại trừ cái xấu mà lại đi học tất cả những cái xấu ấy vào người bạn.

con nít mà đòi nói chuyện với người "nhớn". cái việc lớn nhất của bạn bây giờ là phải học và phải học giỏi để cho bố mẹ vui, chứ đầu óc lúc nào cũng chỉ muốn cái nhau như thế này thì uổng công bố mẹ bỏ tiền ra cho ăn học lắm. đó là chưa tính đến tổn hao tinh thần, những cái mà bố mẹ luôn đặt niềm tin và hy vọng vào bạn. bạn chì được cái là cãi giỏi, già mồm và lải nhải.

- bác bqv nên gỡ cái danh hiệu "gái đĩ già mồm" xuống cho bạn ấy. vì theo nguyện vọng là bác ấy là nam 100% nên không muốn mang biệt danh là "gái đĩ" và xét thấy cũng không phù hợp lắm với diễn đàn thuần kỹ thuật như diễn đàn này.
                            Chủ thớt lập toilet cho người ít học vào "xả".
                            Bạn này chắc bị Tào Tháo rượt?diễn đàn ô uế quá.

Comment

ơ..ơ...ơ....chuyện gì thế nhỉ?
                              các bác đang chém gió ...thật hay giả ...?
                              Tôi yêu biển đảo Hoàng Sa & Trường Sa

Comment

Lâu quá vắng khách vô đây vì mấy bác toàn vô lộn thớt để xả xì trét lung tung!
                                Chán ko buồn ký.

Comment

Về tác giả

Collapse

tho hoc viec Tìm hiểu thêm về tho hoc viec

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X