Thông báo

Collapse
No announcement yet.

có ae nào giải thích rỏ cho em về ngành điện tử ko ?

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• có ae nào giải thích rỏ cho em về ngành điện tử ko ?

ae cho em hỏi ngành diện tử chia ra nheiu62 thể loại lắm phải ko anh ? em đang muốn học wa 1 khóa về ngành điện tử ? như đọc được sơ đồ mạch và hiểu về nguyên lý hoạt động của nó ? nói đơn giản là bao gồm luôn cã phần mạch đèn led và những mạch khác ? ae tư vấn em nên chọn loại điện tử nào nha ? thanks ae nhiều lắm
    , nick yahoo : [/COLOR]

Nguyên văn bởi ocluoi Xem bài viết
    ae cho em hỏi ngành diện tử chia ra nheiu62 thể loại lắm phải ko anh ? em đang muốn học wa 1 khóa về ngành điện tử ? như đọc được sơ đồ mạch và hiểu về nguyên lý hoạt động của nó ? nói đơn giản là bao gồm luôn cã phần mạch đèn led và những mạch khác ? ae tư vấn em nên chọn loại điện tử nào nha ? thanks ae nhiều lắm
    bạn nên theo học 1 khóa về căn bản điện tử. nên hỏi thăm những bạn đã học ở các trường cao đảng kỷ thuật.
    Mãi đi tìm vàng.

Comment

trước tiên bạn học điện tử cơ bản. nếu giỏi cái này thì mấy cái sau mới học được

Comment

Nguyên văn bởi toanddt Xem bài viết
        trước tiên bạn học điện tử cơ bản. nếu giỏi cái này thì mấy cái sau mới học được
        nói chung căn bãn điện tử thì mình cũng đã biết sơ sơ vì hiện tại mình làm bên ngành diện thoại di dộng nên cũng biết về điện tử căn bãn..

Comment

Nguyên văn bởi ocluoi Xem bài viết
          nói chung căn bãn điện tử thì mình cũng đã biết sơ sơ vì hiện tại mình làm bên ngành diện thoại di dộng nên cũng biết về điện tử căn bãn..
          Điện tử thì đúng là nhiều thể loại lắm, mình thấy bạn chưa biết gì hết mà nhào vô chơi với VDK là bó tay rồi.
          cách bạn vẽ mạch cấp nguồn cho LED ở bài bên kia là thấy bạn ko hiểu gì về điện tử căn bản rồi, mình nghĩ cái bạn biết chỉ là mạch điện phổ thông thôi. Trong nhà sách có rất nhiều sách về điện tử căn bản bạn có thể vào đó chọn vài cuốn dễ hiểu về mà đọc. Kết hợp đọc sách và tìm kiếm tra cứu ứng dụng chi tiết trên mạng.

Comment

Nguyên văn bởi chung1608 Xem bài viết
            Điện tử thì đúng là nhiều thể loại lắm, mình thấy bạn chưa biết gì hết mà nhào vô chơi với VDK là bó tay rồi.
            cách bạn vẽ mạch cấp nguồn cho LED ở bài bên kia là thấy bạn ko hiểu gì về điện tử căn bản rồi, mình nghĩ cái bạn biết chỉ là mạch điện phổ thông thôi. Trong nhà sách có rất nhiều sách về điện tử căn bản bạn có thể vào đó chọn vài cuốn dễ hiểu về mà đọc. Kết hợp đọc sách và tìm kiếm tra cứu ứng dụng chi tiết trên mạng.
            cám ơn bạn góp ý chân thành , quả thật bên điên tữ này mình nhiều lúc ko hiểu ? hôm wa mình mới coi qua phần mềm vẽ mạch mới có 2-3 tiếng là mình vẽ mạch lên liền nên có nhiều sai xót , nhìn mạch bên điện tử mình khó mà hình dung được còn mạch bên điện thoại thì ok hết , đúng là cùng là điện tử nhưng mà sao bên đây rộng quá ko như mình tưởng mình sẽ nghiên cứu kỹ , thanks bạn nhiều lắm

Comment

mạch điện thoại chính là mạch điện tử thôi. Bạn hiểu về nó rồi sẽ rất nhanh thích ứng vs điện tử thôi.
              Chúc bạn thành công
              Nguyễn Huy Biên - 01649 802 694
              gmail :

Comment

Về tác giả

Collapse

ocluoi Tìm hiểu thêm về ocluoi

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X