Thông báo

Collapse
No announcement yet.

tâm tình. chổ sửa main PC, laptop, đồ điện tử cho anh em thợ

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• tâm tình. chổ sửa main PC, laptop, đồ điện tử cho anh em thợ

nhờ các bác, các thím có kinh nghiệm chỉ chổ cho ae với ạ.
    em hay lui tới bên đường ni sư huỳnh liên để sửa. mà làm ăn hơi thất vọng nên hơi chán. ae từ bình dương chạy lên, mà đợi mấy ngày trời ko kiểm tra xem đồ bị hư cái gì để em báo ng ta nên thôi. em ko lui tới nữa. các bác hay sửa ở chổ nào ạ

Nguyên văn bởi không biết Xem bài viết
    em hay lui tới bên đường ni sư huỳnh liên để sửa. mà làm ăn hơi thất vọng nên hơi chán. ae từ bình dương chạy lên, mà đợi mấy ngày trời ko kiểm tra xem đồ bị hư cái gì để em báo ng ta nên thôi. em ko lui tới nữa. các bác hay sửa ở chổ nào ạ
    Vậy một tiền gà ba, bốn tiền thóc à... cái main vi tính giờ bao tiền bạn phải đợi ba bốn ngày thì tiền đó bằng cả cái case rồi... mình cứ nghĩ trong đó thợ giỏi lắm cơ.... lâu rồi mình không sửa mấy đồ đó nên lạc hậu mất rồi... giờ trren mạng thấy bán mấy cái main g31 có hơn trăm thì phải mua luôn sửa làm gì. Chỉ tội bạn phải biết test thực ra người bán họ phải test cho bạn phải lắp cho chạy được trong win ầm ầm thì mình mới lấy thế có phải đỡ sửa không...

Comment

Nguyên văn bởi không biết Xem bài viết
      qua cty bạn mình gần trường đại học công nghiệp bên gò vấp công ty công nghệ việt , điện thoại 0905051113

Comment

Về tác giả

Collapse

không biết Tìm hiểu thêm về không biết

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
      X