Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Broad intel E210882 gắm phít điện là chạy thẳng vào windows ?

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Broad intel E210882 gắm phít điện là chạy thẳng vào windows ?

Mình không biết post mục này vào đâu nên post đại vào đây. diễn đàn này nên mở thêm về trao đổi sửa chửa mainborad máy tính. Mình cóMainBroad intel E210882 máy tính để bàn cứ gắm điện vào chưa ấn nút power máy tự chạy vào windows luôn, shutsdown máy tắt bình thường chỉ bị một lỗi gắm phít điện là tự chạy mình cũng đo mostfet quanh nguồn 24 dây nhưng chưa phát hiện ra linh kiện hỏng, bạn nào biết chỉ giúp mình với. bạn nào có sở đồ main này share cho mình với

Mấy main máy tính thường cho chọn khi có điện là On/Off/Last State. Bạn vô Bios chỉnh lại xem sao.
    sau.ph

Comment

Kiểm tra từ từ. Nút nguồn và panel trên main(chạm nhẹ do lâu ngày sử dụng cũng làm 1 số main tự kích nguồn). Vào BIOS kiểm tra xem có ai đó cài đặt tự khỏi động khi có power hay không.

Comment

bios mình kiểm tra rồi không có chức năng như bạn nói đâu, mình đang tìm sơ đồ main này không có bạn nào có share cho minh với. thanks

Comment

E210882 không phải là tên model của mainboard. Bạn nên đăng bài trong mục Điện tử dân dụng -> Thiết bị điện tử cá nhân.
          sau.ph

Comment

Cám ơn bạn chỉ giúp mình nhé.

Comment

Về tác giả

Collapse

dongtrien Tìm hiểu thêm về dongtrien

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X