Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Bọn k+ láo quá.

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Bọn k+ láo quá.

đêm qua mình xem trận chung kết cúp c1 châu âu.dậy mở tivi thì nó lại khóa mới đau chứ.thuê bao K+ của mình mới gia hạn cả năm.đang đêm không thể gọi 19001592 (vì nó chỉ phục vụ từ 8h-20h thôi)đến 8h gọi cho bọn chăm sóc khách hàng nó cứ khảng định K+ không khóa.mà rõ ràng nó đã khóa,(vì chỉ có tiếng màn hình thì chỉ có các sọc màu)vậy là chẳng biết khiếu nại ở đâu.các pác bảo thế có bực không?các bác bảo mình phải làm gì chứ cứ để thế thì nó muốn khóa thì nó khóa à.trong khi mình đã phải trả tiền thuê bao cho nó.các bác cho ý kiến thankyou.

Chán nhỉ, em dùng mytv xem chán chết cứ nhoè nhoẹt, gọi dịch vụ thì nó bảo tại tv, bê sang hàng xóm thử nét căng...đang định quay sang chảo,,,bác than vậy chắc nghỉ luôn quá...?

DĐ : 0984 334 368

Comment

Nguyên văn bởi dinhvanquy09 Xem bài viết
      đêm qua mình xem trận chung kết cúp c1 châu âu.dậy mở tivi thì nó lại khóa mới đau chứ.thuê bao K+ của mình mới gia hạn cả năm.đang đêm không thể gọi 19001592 (vì nó chỉ phục vụ từ 8h-20h thôi)đến 8h gọi cho bọn chăm sóc khách hàng nó cứ khảng định K+ không khóa.mà rõ ràng nó đã khóa,(vì chỉ có tiếng màn hình thì chỉ có các sọc màu)vậy là chẳng biết khiếu nại ở đâu.các pác bảo thế có bực không?các bác bảo mình phải làm gì chứ cứ để thế thì nó muốn khóa thì nó khóa à.trong khi mình đã phải trả tiền thuê bao cho nó.các bác cho ý kiến thankyou.
      vậy bác thử hỏi mấy nhà khác xem vào thời điểm đó, người ta có bị giống bác không, kênh cúp C1 đó có tiếng mà bị nhoè vậy các kênh khác thì sao bác thử chưa, tại nhiều khi do thiết bị đầu cuối bị lỗi chẳng hạn, mà bác sử dụng gói nào của K+

Comment

Nguyên văn bởi manhluong Xem bài viết
        vậy bác thử hỏi mấy nhà khác xem vào thời điểm đó, người ta có bị giống bác không, kênh cúp C1 đó có tiếng mà bị nhoè vậy các kênh khác thì sao bác thử chưa, tại nhiều khi do thiết bị đầu cuối bị lỗi chẳng hạn, mà bác sử dụng gói nào của K+
        bác ơi tất cả các kênh khác đều đẹp cả.chỉ có kênh vtv3 quay cúp c1 là khóa thôi.mình thuê bao gói access+ bạn à

Comment

vậy là đúng rùi tại trận đấu C1 đó là được mua bản quyền, mà gói access của bạn thì không xem được trận bản quyền đó, phải gói premium và HD thì có thể xem được bạn ak, đôi khi k+ phát trên gói access để quảng cáo rùi tắt thui ak.

Comment

Mình dùng K+ , 72 kênh ... xem bình thường !
            Module RF chuyên dụng điều khiển, truyền dữ liệu, thiết kế đề tài, dự án điện tử - chuyển giao công nghệ... ĐT: 0904964977 - email: dientuqueduong@yahoo.com

Comment

Nguyên văn bởi manhluong Xem bài viết
              vậy là đúng rùi tại trận đấu C1 đó là được mua bản quyền, mà gói access của bạn thì không xem được trận bản quyền đó, phải gói premium và HD thì có thể xem được bạn ak, đôi khi k+ phát trên gói access để quảng cáo rùi tắt thui ak.
              Đúng vậy: gói access là bèo nhất, không có gì để xem cả

Comment

may quá không mê đá bóng, mà cũng không thích mấy đứa "độc quyền"
                hàng xóm cũng dùng ca cộng, không biết loại gì mà hình bể nát vãi ra, giống như xem cái đĩa DVD mà người ta nhồi mấy chục phim 1 đĩa ấy
                trở về tuổi thơ

Comment

VCT HD trận chung kết C1 VTV3 cũng bị khóa,chỉ xem được bằng anten yagi.Thôi mình là phó thường dân các bác K+,VTC..muốn đè sao cũng phải chịu,làm gì được người ta bây giờ.Khi nào bác Nguyễn Tấn Dũng là bố của mỉnh may ra mới kiện các ông ấy được.Không xem được đá banh thì chuyển sang môn thể thao khác như "Vật tự do"cho hết đêm rồi mai xem lại có sao đâu.

Comment

Nguyên văn bởi buikhacthinh Xem bài viết
                    VCT HD trận chung kết C1 VTV3 cũng bị khóa,chỉ xem được bằng anten yagi.Thôi mình là phó thường dân các bác K+,VTC..muốn đè sao cũng phải chịu,làm gì được người ta bây giờ.Khi nào bác Nguyễn Tấn Dũng là bố của mỉnh may ra mới kiện các ông ấy được.Không xem được đá banh thì chuyển sang môn thể thao khác như "Vật tự do"cho hết đêm rồi mai xem lại có sao đâu.
                    mình thuê bao mà bị khóa nhưng cái đầu kts tầu miễn phí thì lại bắt được thế mới láo chứ.nhưng anten nhà mình bão nó gẫy nên nó vấp dữ quá.

Comment

Cái nào không ai thèm xem thì mới được xem tự do, thoải mái. Nói đến độc quyền thì nói không hết được. Mình thì cho xem gì xem cái "ấy", không xem được thì chuyển kênh, không có kênh nào vừa ý thì tắt cho khỏi tốn điện. Dân mà, kêu chỉ khổ khan tiếng mà thôi. Có tiền bao nhiêu để theo kịp mấy ông "ấy".

Chúc vui.

Comment

Để số tiền lắp K+ thuê bao đường ADSL. Để số tiền thuê bao hàng tháng K+ trả dịch vụ Internet trọn gói. Thế là thích xem cái gì cũng được. TV, thế thao, ca nhạc ... thì có Sopcast. Phần còn lại thì kéo Bit torrent. Thích xem trực tiếp thì xem, thích lưu lại vào ổ cứng để xem dần thì lưu. Tội gì mà phải đâm đầu vào cái độc quyền : chất lượng thì thấp, kênh thì bị cắt, phim thì bị kiểm duyệt cắt cảnh nhạy cảm ... rồi lên diễn đàn kêu.
                        Phần mềm tự do hoặc không dùng máy tính nữa !.

Comment

Nguyên văn bởi bqviet Xem bài viết
                          Để số tiền lắp K+ thuê bao đường ADSL. Để số tiền thuê bao hàng tháng K+ trả dịch vụ Internet trọn gói. Thế là thích xem cái gì cũng được. TV, thế thao, ca nhạc ... thì có Sopcast. Phần còn lại thì kéo Bit torrent. Thích xem trực tiếp thì xem, thích lưu lại vào ổ cứng để xem dần thì lưu. Tội gì mà phải đâm đầu vào cái độc quyền : chất lượng thì thấp, kênh thì bị cắt, phim thì bị kiểm duyệt cắt cảnh nhạy cảm ... rồi lên diễn đàn kêu.
                          BÁc chỉ em cách xem đá bóng trên internet với, xem trực tiếp nha, em tìm hoài ko có.
                          Cảm ơn bác.
                          Chán ko buồn ký.

Comment

Nguyên văn bởi bqviet Xem bài viết
                            chỉ khổ cho các bác nông dân không biết internet nó "siêu đẳng" đến như vậy
                            trở về tuổi thơ

Comment

Nguyên văn bởi azdaix Xem bài viết
                              chỉ khổ cho các bác nông dân không biết internet nó "siêu đẳng" đến như vậy
                              xem trên internet có lúc xem cũng tốt nhưng lúc nhiều người xem quá nó bị nghẽn cũng chẳng khác gì cái đầu kts tàu lúc bị vấp bác à.

Comment

Về tác giả

Collapse

dinhvanquy09 Tìm hiểu thêm về dinhvanquy09

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X