Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Thảo luận vui: Camera an ninh đắt tiền bị vô hiệu hóa từ xa trong vòng vài giây!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Thảo luận vui: Camera an ninh đắt tiền bị vô hiệu hóa từ xa trong vòng vài giây!

Vừa rồi mình vừa làm một thử nghiệm "ngu" gây thiệt hại tiền triệu cho công ty đối diện . Số là thằng bạn nhờ mod cây laser blue 300mw vào cài đèn pin AA làm xong thì mình đốt thử giấy, nilon , que diêm đều cháy ( chiếu vào mắt chắc xong lun) chưa đã nên sinh nông nỗi lén chiếu thử vào camera an ninh của công ty đối diện kết quả là sáng hôm sau thấy họ cho người thay camera sợ họ nghi ngờ nên củng không dám qua hỏi là nó thiệt hại như thế nào. Theo mình nghĩ laser mạnh mang năng lượng cao chiếu vào camera nó được kính hội tụ vào tế bào quang điện chắc đốt cháy ráo hết các tế bào. Bọn tội phạm mà biết cái này chắc laser bán đắt hàng hơn camera
    Khoa học công nghệ mới là chìa khóa của sự phát triển!

Các cty camera trong thời gian bảo hành thì ghét, ngoài thời gian bảo hành thì thích bạn rồi đấy

Comment

Coi chừng nó quay được cảnh bạn ngay trước khi chiếu laser.
      sau.ph

Comment

Nhiều camera bây giờ có kính hoặc sensor có khả năng lọc hồng ngoại và laze ... nên chẳng có ý nghĩa gì nhiều.

Ví như dùng Iphone kiểm tra led phát hồng ngoại thì không kiểm tra được.
        Module RF chuyên dụng điều khiển, truyền dữ liệu, thiết kế đề tài, dự án điện tử - chuyển giao công nghệ... ĐT: 0904964977 - email: dientuqueduong@yahoo.com

Comment

Nguyên văn bởi T.L.M Xem bài viết
          Coi chừng nó quay được cảnh bạn ngay trước khi chiếu laser.
          mình núp trong vùng mù của nó với lại chiếu qua lổ nhỏ chắc họ không thấy được, thấy được chắc đã sang hỏi thăm sức khỏe lâu rồi

Comment

Nguyên văn bởi queduong Xem bài viết
            Nhiều camera bây giờ có kính hoặc sensor có khả năng lọc hồng ngoại và laze ... nên chẳng có ý nghĩa gì nhiều.

ah ra là vậy để hôm nào thấy ai xài ip lén chiếu thử cái, lại tò mò rồi

Comment

Coi chừng phổ biến cái này lợi ít hại nhiều.

DĐ : 0984 334 368

Comment

trời, tốt nhất thông tin này nên dấu đi, chứ...không ổn rồi
                TamPhieuLuuKy@yahoo.com
                092 2838 712 --->>

Comment

Nguyên văn bởi queduong Xem bài viết

Hồng ngoại thì lọc được , lase thì chỉ lọc được một số loại . Phần nhiều lase trang trí có bước sóng trong quang phổ " nhìn thấy " ( 560- 780nm )
                  Chuyên làm các mạch điện tử bí hiểm và kỳ quặc .
                  nguyendinhvan1968@gmail.com

Mobil : 0903 252 168 Chỉ gọi từ 09 giờ đến 17 giờ . Từ 18 giờ ngoài vùng phủ sóng

Comment

Mình thích bạn ladykiller này hơi bị nhều đó nha, số là cty mình nó lắp camera giám sát nhân viên, mình không chơi bời trong giờ làm nhưng chúa ghét cái thể loại này ghê luôn, mấy thằng bạn mình cũng vậy, bữa nào bọn mình tập trung anh em lại lảm cây laser công suất cao luôn. Này thì lũ chúng mày giám sát ông àh, giám sát ai thì giám chứ giám kỹ thuật và hacker thì có mà thái giám cả lũ, kèo này có cục đá lớn nện vào mặt bọn IT và sếp rồi kekekeke.
                    Làm sao mà bạn dám nói là không làm được khi bạn chưa từng thử một lần nào.
                    Ngay cả khi bạn đã làm 1 lần và thất bại bạn cũng không có quyền nói là không làm được vì bạn chưa làm lần thứ 2,3...

Comment

Nguyên văn bởi hoahauvn2 Xem bài viết
                      Mình thích bạn ladykiller này hơi bị nhều đó nha, số là cty mình nó lắp camera giám sát nhân viên, mình không chơi bời trong giờ làm nhưng chúa ghét cái thể loại này ghê luôn, mấy thằng bạn mình cũng vậy, bữa nào bọn mình tập trung anh em lại lảm cây laser công suất cao luôn. Này thì lũ chúng mày giám sát ông àh, giám sát ai thì giám chứ giám kỹ thuật và hacker thì có mà thái giám cả lũ, kèo này có cục đá lớn nện vào mặt bọn IT và sếp rồi kekekeke.
                      cẩn thận nó thay mới vài lần rồi điều tra ra là coi chừng ra đi vì sự nghiệp "phá hoại" lun đó nghe bạn

Comment

Ha ha, bác vui ghê, nhưng bị phát hiện là dính vào tội phá hoại tài sản đó

Comment

Về tác giả

Collapse

ladykiller Tìm hiểu thêm về ladykiller

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                        X