Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cửa hàng phế liệu trực tuyến - nơi trao đổi miễn phí ...

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• bác trộn sai tỉ lệ + với bác ko chịu sấy nóng vật cần đổ .
    keo này phải kết hợp với nhiệt độ mới chuẩn

Comment

• ai có mạch nạp 89c51 hok

Comment

• Nguyên văn bởi loatchoat Xem bài viết
        ai có mạch nạp 89c51 hok
        em có con ups santal 3kva online chết bình (đã tháo hết bình).Nếu ai có nhu cầu thì pm cho em.Gần tết em dọn nhà đón tết cho thoải mái.Có thể pm trong inbox hoặc 01664.328.548
        thanks

Comment

• Nguyên văn bởi eprom_v Xem bài viết
          cái này ko ổn bạn ah vì như vậy quá dễ để tháo ra vậy còn nói gì nữa cái mình muốn là đổ vào khỏi tháo ra luôn tháo ra là hỏng hết
          Mua keo AB (epoxy) công nghiệp bán theo lit trộn tỷ lệ 1 :2 đỗ vào hết tháo .

Comment

• Bác nào có Mạch nguồn của màn hình LCD Samsung 743N thì để em với. E cần 2 mạch.
            Mạch em sửa mãi chẳng chạy gì cả.

Màn cứ đen xì còn led power thì sáng đứng.

Phone: 01683141894( Em ở HN - Bưởi )

Comment

• Nguyên văn bởi lyna2010
              minh ở quảng bình giá em nó 500.000 đ
              Box này share hàng thừa và rác thôi mà sao có giá cả thế kia.

Comment

• lam gi co hàng thưa đáy bạn.rác con bán ra tiền đấy bạn

Comment

• Nguyên văn bởi lyna2010 Xem bài viết
                  lam gi co hàng thưa đáy bạn.rác con bán ra tiền đấy bạn
                  Vậy thì bạn sang box quảng cáo nhé, ở đây chỉ là nơi anh em trao đổi hoặc chia sẻ linh kiện thôi

Comment

• em đang cần 1 con ADC0832 và 1 em DS1302 ( ic thời gian thực ko phải 1037 nha ) lcd 16x2 cũ ai ko dùng tới thì cho em nhà em con mấy con vdk atmel AT49BV512 loại chân dán 1 con MT1688E 0424-AAB FG17229 ( con này trong board mạch ổ cd máy tính) 1 em atmel45DB161DTU0704 và còn nhìu con khác ai có đổi thì pm em nha hoặc ai xin con nào mà nhà ở tphcm thì cứ qua em lấy nhá mỗi ng 1 con thui ( toàn IC tháo máy cũ hàng ko xịn ko ăn tiền )

Comment

• em đang tìm mua module 1, 3 màu của TQ hàng hỏng ( tùy theo hỏng led hay IC) pác nào làm quảng cáo ngoài Ha nội có thì cho em thông tin nhé, dự định chế cái này làm đồng hồ chơi cho khoái. bởi nhà nghèo không có xiền mua module mới . call me :0936811732
                      chỉ có tâm hồn là nơi duy nhất: có thể biến thiên đường thành địa ngục và ngược lại có thể biến địa ngục hóa thiên đường
                      Everything should be made as simple as possible, but not simpler

Comment

• m có pha mấy cái đầu video ai cần gì báo m nhé

Comment

• Nguyên văn bởi huytrandang Xem bài viết
                          m có pha mấy cái đầu video ai cần gì báo m nhé
                          Còn chạy được không huytrandang, em tính mua về chơi. Nhưng kiếm được cuộn băng thì hay.
                          Nhà phân phối, đại lý bán biến tần,PLC,HMI,AC Servo... Delta

Mr.Quỳnh 0978706839

Comment

• lấy lk thôi bác ạ phá rồi

Comment

• không có pác nào có chút ít module 1 màu hoặc 3 màu die nhẹ nhẹ à ?
                              chỉ có tâm hồn là nơi duy nhất: có thể biến thiên đường thành địa ngục và ngược lại có thể biến địa ngục hóa thiên đường
                              Everything should be made as simple as possible, but not simpler

Comment

• em có 1 số động cơ,xilanh khí nén,van 5-2,các phụ kiện khí nén,acquy tất cả là đồ dùng trong robocon,h ko làm,bác nào có nhu cầu có thể giao lưu với em cái kit phát triển AVR và ít động cơ RC servo,
                                e muốn học avr nhưng chán cắm test board lắm rùi.

Comment

Về tác giả

Collapse

Green_Age Tìm hiểu thêm về Green_Age

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X