Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Có ai biết chỗ bán dây emay vonfram không?

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Tôi đã nói rồi,mục đích không phải để phát hay toả nhiệt.Nó có tác dụng như một điện trở biến đổi....Khi nào xong tôi sẽ nói.Vấn đề là chưa mua được dây như mong muốnDây vỏnfam tráng emay fi=0,13 trở xuống;dây đồng emay fi=0,02 hoăc 0,05)

Comment

Các cậu lạc hậu đến 20 năm . Ai dùng dây vonfram làm chăn điện bây giờ . Chăn điện vẫn cho vào máy giặt bình thường .
      Chuyên làm các mạch điện tử bí hiểm và kỳ quặc .
      nguyendinhvan1968@gmail.com

Mobil : 0903 252 168 Chỉ gọi từ 09 giờ đến 17 giờ . Từ 18 giờ ngoài vùng phủ sóng

Comment

Nguyên văn bởi gianglinh Xem bài viết
        Tôi đã nói rồi,mục đích không phải để phát hay toả nhiệt.Nó có tác dụng như một điện trở biến đổi....Khi nào xong tôi sẽ nói.Vấn đề là chưa mua được dây như mong muốnDây vỏnfam tráng emay fi=0,13 trở xuống;dây đồng emay fi=0,02 hoăc 0,05)
        Thì bác cứ nói toẹt ra đi, vòng vo mãi. Nếu là phát minh mới trên thế giới chưa có thì lo gì ai ăn cắp được ý tưởng của bác. Người Việt Nam có một cái khuyết điểm là cứ giấu nghề, cứ sợ người khác ăn cắp của mình. Nước ngoài thì những ý tưởng lớn được người ta chia sẻ trên diễn đàn ngay từ khi nó còn trong trứng nước. Bây giờ là thời đại thông tin mà còn giữ khư khư cho mình thì không thể phát triển được đâu bác ạ. Mới đầu em còn tưởng bác muốn làm vòng Avramenko, định hè xách về cho bác một ít...

Comment

Nguyên văn bởi hongquy_ck6 Xem bài viết
          Thì bác cứ nói toẹt ra đi, vòng vo mãi. Nếu là phát minh mới trên thế giới chưa có thì lo gì ai ăn cắp được ý tưởng của bác. Người Việt Nam có một cái khuyết điểm là cứ giấu nghề, cứ sợ người khác ăn cắp của mình. Nước ngoài thì những ý tưởng lớn được người ta chia sẻ trên diễn đàn ngay từ khi nó còn trong trứng nước. Bây giờ là thời đại thông tin mà còn giữ khư khư cho mình thì không thể phát triển được đâu bác ạ. Mới đầu em còn tưởng bác muốn làm vòng Avramenko, định hè xách về cho bác một ít...
          Chưa thử nghiệm thành công,nói ra sẽ bị chê cười...

Comment

Bác này đi đaua chăngr thấy nói về vấn đề trộm "điện". Chắc cái ý tưởng này cũng mục đích thế thôi.

Comment

Nguyên văn bởi ken___ Xem bài viết
              Bác này đi đaua chăngr thấy nói về vấn đề trộm "điện". Chắc cái ý tưởng này cũng mục đích thế thôi.
              Trộm điện thì làm thành công rồi,cái này mục đích khác hay hơn.Nếu thiện chí muốn biết thì đến gặp tôi.

Comment

Xét cho cùng thì hỏi làm cái choé gì . Cứ mua về đi . Làm một cái máy , xếp một cuộn dây bất kỳ là dây gì . Dây chạy qua cái máy đó sang bên kia là đã được phủ sơn cách điện ,
                Làm cái máy đó cũng không đắt hơn cái máy khoan , có gì phải nghĩ . Chỉ việc lắp dây vào , đi chơi , tối về là có cuộn dây phủ emay .
                Chuyên làm các mạch điện tử bí hiểm và kỳ quặc .
                nguyendinhvan1968@gmail.com

Mobil : 0903 252 168 Chỉ gọi từ 09 giờ đến 17 giờ . Từ 18 giờ ngoài vùng phủ sóng

Comment

Nguyên văn bởi gianglinh Xem bài viết
                  Chưa thử nghiệm thành công,nói ra sẽ bị chê cười...
                  Thì bác cứ chia sẻ với mọi người, biết đâu lại có ý đóng góp có ích cho bác. Nếu là ý tưởng lớn thì bác cứ giữ kín nguyên lý thì muốn ăn cắp cũng khó, chỉ e là bác sợ mọi người biết thôi

Người ta nghiên cứu máy phát điện vĩnh cửu chứ thời đại này còn ai đi ăn trộm điện nữa

Comment

Luồng kết thúc tại đây nhé!Tôi đi đánh cờ đây.

Comment

Thì bác cứ chia sẻ với mọi người, biết đâu lại có ý đóng góp có ích cho bác. Nếu là ý tưởng lớn thì bác cứ giữ kín nguyên lý thì muốn ăn cắp cũng khó, chỉ e là bác sợ mọi người biết thôi

Người ta nghiên cứu máy phát điện vĩnh cửu chứ thời đại này còn ai đi ăn trộm điện nữa
                      Thế ah ).Thế mà bác ấy theo mấy chục năm rồi đấy.Bác có kinh nguyệt thì chia sẻ vơis bác ấy vụ đó.biết đâu hay hơn cái bác ấy đã làm thì ngon.

Comment

Thế ah ).Thế mà bác ấy theo mấy chục năm rồi đấy.Bác có kinh nguyệt thì chia sẻ vơis bác ấy vụ đó.biết đâu hay hơn cái bác ấy đã làm thì ngon.
                        Bạn đừng nói thế, trộm điện là cả một nghệ thuật và khoa học đấy, người Việt Nam không tìm hiểu kĩ thì lại bảo là ăn trộm, thực ra đó là một kiểu giống như khoa học năng lượng, nhưng người ta một phần vì ganh tị, một phần vì không giải thích được nên gọi mới bảo là "trộm" đấy. Năng lượng ở ngay đó, không sinh ra cũng không mất đi, chỉ là chúng ta chưa biết cách lấy để sử dụng thôi

Comment

- hồ đồ quá
                          - tiền ở ngay đó, trong ngân hàng, ko sinh ra cũng ko mất đi, chỉ là chúng ta....trộm tiền là cả nghệ thuật và khoa học..., haha mới sáng ra cười rách cả mép mất thôi...

Comment

Bạn đừng nói thế, trộm điện là cả một nghệ thuật và khoa học đấy, người Việt Nam không tìm hiểu kĩ thì lại bảo là ăn trộm, thực ra đó là một kiểu giống như khoa học năng lượng, nhưng người ta một phần vì ganh tị, một phần vì không giải thích được nên gọi mới bảo là "trộm" đấy. Năng lượng ở ngay đó, không sinh ra cũng không mất đi, chỉ là chúng ta chưa biết cách lấy để sử dụng thôi

Tôi rất muốn nghe ý kiến của cao nhân
                            Tư vấn thiết kế hệ thống điện-điện tử theo yêu cầu.
                            Tel: 0903 702 417. Email: web:

Comment

Các cậu cứ cười đi, kẻ không biết thì không có tội, cái này thì tôi thông cảm được. Đến lúc cả thế giới dùng điện free rồi mà các cậu còn phải cong đít lo trả tiền điện thì tự các cậu sẽ hiểu thôi

Comment

"Trộm" Vàng là cả 1 nghệ thuật và khoa học đấy. Vàng ngay ở trong tiệm, không tự sinh ra cũng không tự mất đi, chỉ là chúng ta chưa biết cách lấy để sử dụng thôi.
                                Vàng em gọi là "trộm" dc k bác. không biết điện thì nên dùng từ gì cho nó phải
                                Bác có thể chia sẽ cho mọi người 1 số "nghệ thuật và khoa học" của thế giới về Vàng và Điện cho mọi người ở đây biết thì tốt quá .

Comment

Về tác giả

Collapse

gianglinh Tìm hiểu thêm về gianglinh

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X