Thông báo

Collapse
No announcement yet.

hôm nay em buồn vì yêu con bé mập,hự!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Uầy dà, Bận đi cưa, xong việc quay lại thì thấy cái luồng này dài ra thêm 1 trang.
    Mong các bác bàn in ít thôi, định làm gì thì xắn tay lên làm, ngay và luôn, như tôi đây nè. Tôi đã cưa xong, về đi ngủ đây !
    Bạn chủ thớt hình như cũng đã "ngay và luôn", nên mất tích cả chục hôm rồi đấy, các bác ạ !
    Chưa đỗ tú tài, nên vẫn còn phải đi học.

Comment

• Nguyên văn bởi HTTTTH Xem bài viết
      Uầy dà, Bận đi cưa, xong việc quay lại thì thấy cái luồng này dài ra thêm 1 trang.
      Mong các bác bàn in ít thôi, định làm gì thì xắn tay lên làm, ngay và luôn, như tôi đây nè. Tôi đã cưa xong, về đi ngủ đây !
      Bạn chủ thớt hình như cũng đã "ngay và luôn", nên mất tích cả chục hôm rồi đấy, các bác ạ !
      Lại mượn cưa của bác Quocthai hả? Xuống biển chơi chán,bây giờ học đòi lên rừng phải không? tui méc ......

Chủ thớt nước mắt, nước mũi tèm lem vừa khóc, vừa hát bài:
      " Tôi đưa em sang sông.
      Bằng xe hoa hay con thuyền..."
      Mất tích là đúng rồi.

Comment

Uầy dà, Bận đi cưa, xong việc quay lại thì thấy cái luồng này dài ra thêm 1 trang.
        OÀI,em đây,đúng là em mất tích cả chục hôm,nhưng mà không phải vì vụ nhỏ mập,chục hôm nay em ăn chơi nhậu nhẹt cờ bạc với các bác gần nhà thôi,công việc ế ẩm nên buồn buồn ăn chơi vài ngày cho đã

Comment

Hoặc chủ thớt đang kiếm tiền để chuẩn bị cho chiến dịch mới.
          Hoặc là chủ thớt cua được rồi, đang đi du hí.
          Hoặc là chủ thớt cua chưa được, đang nghiền ngẫm 36 chước của Tôn Tử.
          Hoặc chủ thớt đang ở BMT, lên chỗ bác QT tầm sư học đạo.
          Hoặc chủ thớt đang nằm trong bệnh viện do bồ của cô bé mập là nguyên nhân.
          Hoặc ...
          vụ nhỏ mập em đang tạm gác qua bên,giờ lo kiếm tiền xài đã,ăn chơi cả chục ngày rồi giờ ko còn hơi sức nào nghĩ đến em mập nữa bác ơi

Comment

• Nguyên văn bởi vi van pham Xem bài viết
            Lại mượn cưa của bác Quocthai hả? Xuống biển chơi chán,bây giờ học đòi lên rừng phải không? tui méc ......

Chủ thớt nước mắt, nước mũi tèm lem vừa khóc, vừa hát bài:
            " Tôi đưa em sang sông.
            Bằng xe hoa hay con thuyền..."
            Mất tích là đúng rồi.
            làm gì có,em đang định thế này :" ngày mai em lên xe hoa hay là ngày mai em lên xe tang " 1 là nó cưới em hai là nó lên xe tang

Comment

• Nguyên văn bởi huyhuy0093 Xem bài viết
              OÀI,em đây,đúng là em mất tích cả chục hôm,nhưng mà không phải vì vụ nhỏ mập,chục hôm nay em ăn chơi nhậu nhẹt cờ bạc với các bác gần nhà thôi,công việc ế ẩm nên buồn buồn ăn chơi vài ngày cho đã
              việc làm không ra , ăn chơi nhậu nhẹt cờ bạc đổ đốn ra thì hư quá rồi , em mập mà "yêu" được cậu thì còn lâu lắm ...!!! con gái người ta nhìn vào đó là thấy tương lai không dựa lưng được rồi thì khó mà cưa kéo được . thời buổi kinh tế làm chủ lực mà cậu lại xài"nhàn cư vi bất thiện" thì hỏng rồi .

Comment

• Nguyên văn bởi huyhuy0093 Xem bài viết
                làm gì có,em đang định thế này :" ngày mai em lên xe hoa hay là ngày mai em lên xe tang " 1 là nó cưới em hai là nó lên xe tang
                Ý đừng lên xe tang kiểu này xấu hổ cho người thân còn lại chẳng hay gì đâu em , hồi của tôi có lời bài hát thế này : Tôi đã mất tình yêu nhưng tôi đ. cần , vì mất tình yêu này tôi sẽ được tình yêu khác và tình yêu này sẽ vui hơn tình yêu trước ....

Comment

Về tác giả

Collapse

huyhuy0093 Tìm hiểu thêm về huyhuy0093

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                X