Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Thảo luận về "Gối mát xa" ạ!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi thuaimi Xem bài viết
    Cái chỗ "màu đỏ" trích trên kia là đúng nhiều đó bác ah> Bây giờ người ta "lich sự" gọi là hàng OEM-Original Equipment Manufacturer đó bác nhé. Thậm chí cả firmware các thứ cũng được đóng gói (tiếng Việt) sẵn luôn. Bác bật máy lên mà cứ ngỡ như máy của mình sản xuất ra, sướng điên lên được. Tất nhiên, cũng có nhiều sản phẩm được xuất sứ nghiêm túc, đặc biệt là những sản phẩm DIY của chúng ta. Vì thế người ta mới kêu gọi: Người tiêu dùng phải thông minh....hay thông thái gì đó mà
    bác cứ tế nhị như thế này thì ối người ngồi trên đống lửa , vo đầu véo tai
    http://baohanhbeptu.vn
    Công Ty Điện Tử Công Nghiệp Và Thiết Bị Xây Dựng Hà Thành
    Số 01 Ngõ 72 Nguyễn Chí Thanh - HN
    ĐT: 0967 403 123

Comment

Nguyên văn bởi viettien123 Xem bài viết
      bác cứ tế nhị như thế này thì ối người ngồi trên đống lửa , vo đầu véo tai
      "Tế nhị" chỉ là một chuyện thôi, bác MOD viettien123 ah. Trên forum này phải có ý kiến đúng mực, lễ phép. Kẻo hồi này thấy "Red Card" nhiều quá, sợ không có thời gian lập nick mới.... Hoặc lại không còn chỗ vui chơi, học tập.

Comment

Nguyên văn bởi viettien123 Xem bài viết
        Gớm bác BBC - CNN hiểm quá hiểm quá ,
        Bác BCN và các bác nhà ta sẽ là những cụ ông trong tương lai cả thôi...
        Chưa đỗ tú tài, nên vẫn còn phải đi học.

Comment

Nguyên văn bởi HTTTTH Xem bài viết
          Gay go thật. Bút sa gà chết. Bây giờ sửa sao đây ?
          Có lẽ viết lại thế này: Cháu ngoại chắc chắn 100% là cháu của bà ngoại . Cháu nội thì chưa biết bao nhiêu %.
          Các ông lại bắt đầu lo, còn mấy người bố thì vò đầu bứt tai !
          Ca này thì khó thật! Nhưng bác không cần phải lo lắng quá, hay cũng chẳng cần sửa chữa "lưu bút-keyboard" làm gì. Thay vào đó, nên chăng là ta lại quay về BOX (chuyên ngành) bên kia và mở ra cái thớt mới về xét nghiệm ADN xem có phương án, công nghệ nào rẻ hơn không? Cái đó thì chắc là "chém" đông đảo lắm bác ha... Tiêu chí là độ chính xác ngày càng cao, và chi phí giá thành càng phải rẻ đi nhé.

Comment

Chào các bác, hôm qua nay sao diễn đàn không vô được, làm em cứ tưởng cm của em "gây họa" gì rồi chứ!hihi
            Có bác nào "vẽ" cho em thêm tí về cài "gối mát xa" của em được hông ạh!

Have fun all!

Comment

Về tác giả

Collapse

designer Tìm hiểu thêm về designer

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X