Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Câu lạc bộ thức trắng cùng dientuvietnam.net

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Cụ thể để xem đã, khi Ok sẽ liên lạc mọi người! mà anh đưa ra thời gian chú tìm địa điểm nhé!
    các anh cứ xác định thời gian địa điểm nhé, và nhớ đừng quên em (nhắn tin hoặc gọi cho em).nếu thu xếp dc thì hì hì:OK
    anh HT89 chọn việc dễ roài.làm cho anh tech lại mệt thêm về địa điểm.

Comment

• Moi dau dung 1 GPS the la co the co duoc thoi gian chuan khoi phai so sanh mat cong.

Comment

• Hôm nay chú hai thức khuya nhỉ! Hay là "on bed" mà quên exit?
        Anh thức để down bộ từ điển chuyên ngành prodic và mấy cái software. Nếu dùng được mà anh em cần, mình sẽ burn ra CD, hôm tới gặp share cho anh em.
        Đêm nay tớ không ngủ - ngày mai tớ ngủ bù

Comment

• Nguyên văn bởi nhathung1101 Xem bài viết
          Hôm nay chú hai thức khuya nhỉ! Hay là "on bed" mà quên exit?
          Anh thức để down bộ từ điển chuyên ngành prodic và mấy cái software. Nếu dùng được mà anh em cần, mình sẽ burn ra CD, hôm tới gặp share cho anh em.
          quên exit thế nào được anh, nó chỉ cho xanh 5' thôi là mình phải làm tươi lại.
          Hôm nay phải tìm tài liệu, đọc ... để làm 1 bản so sánh ấy mà

email:mahaco@fpt.vn

Comment

• Nguyên văn bởi ngoc Xem bài viết
            Moi dau dung 1 GPS the la co the co duoc thoi gian chuan khoi phai so sanh mat cong.
            Cái này thì em làm rồi bác ạ! Tuy nhiên giá thành cũng khá cao như em đã trình bầy ở trên. Nếu bác nào có ý tưởng hay thì hãy góp ý nhé!

@Hoctro89xyztuv: Kế hoạch off thế nào bác?
            http://techpal.vn
            Chia sẻ công nghệ, cùng thành công

Comment

• Nguyên văn bởi techpro Xem bài viết
              @Hoctro89xyztuv: Kế hoạch off thế nào bác?
              Để anh qua cái đận này đã.
              mà chú chọn địa điểm ở đoạn giữa đi, chùa Bộc hay gì ấy không thì anh đi xa quá!

email:mahaco@fpt.vn

Comment

• Nguyên văn bởi hoctro89xxx Xem bài viết
                Để anh qua cái đận này đã.
                mà chú chọn địa điểm ở đoạn giữa đi, chùa Bộc hay gì ấy không thì anh đi xa quá!
                Ở Nguyễn Trãi bác nhé! Nếu chắc chắn bác và anh em chốt thời gian sao cho thuận lợi cho mọi người nhất.

Comment

• Khì khì.
                  anh tech ơi. Lần này gặp có việc lớn gì không?
                  tối mai anh nấu cơm ah? hay ghê thế mai em xuống ngay xem tài nghệ của anh thế nào? anh HT89 có muốn thử không ???

Comment

• Nguyên văn bởi gtvt45 Xem bài viết
                    Khì khì.
                    anh tech ơi. Lần này gặp có việc lớn gì không?
                    tối mai anh nấu cơm ah? hay ghê thế mai em xuống ngay xem tài nghệ của anh thế nào? anh HT89 có muốn thử không ???
                    Ai đến cũng được càng nhiều càng ít chỉ sợ anh em chê nhà xa thôi. Sẵn nhà còn ít rượu quê có vài đồng 1000ml nhưng uống cũng an toàn và phê. Kính mời

Comment

• Ai đến cũng được càng nhiều càng ít chỉ sợ anh em chê nhà xa thôi. Sẵn nhà còn ít rượu quê có vài đồng 1000ml nhưng uống cũng an toàn và phê. Kính mời
                      hì hì...
                      Vụ này hay đấy, mai em đi học xong về nhà tắm xong xuống ngay.
                      thế còn vụ offline thế nào các anh.
                      sao chưa thấy pác NhatHung lên tiếng nhỉ?
                      em Set Up đây.
                      Đang dưỡng bệnh mà....các anh ơi em ốm roài, các anh mang quà bánh đến thăm em đi .........
                      Last edited by gtvt45; 13-09-2007, 01:52.

Comment

• Chuyện buồn của "Ếch bro" thật thà!

Techpro chết mê chết mệt 1 cô gái, lân la mãi mới làm quen được. Cô gái hỏi:

- Anh có xe Dylan không?

Tech buồn rầu:

- Không em ạ.

- Thế anh có nhà 3 tầng không?

Mặt Tech càng xệ hơn:

- Không có em ạ.

- Thế anh có công ty riêng không?

Tech phấn chấn:

- Có! Cái này thì anh có.

Cô gái vui vẻ:

- Công ty của anh chắc to lắm nhỉ? Chắc phải có đến 100 nhân viên...

Mặt Tech lại dài ra:

- Cái này thì không em ạ.

Cô gái tức giận bỏ đi. Tech buồn quá tạt qua nhà HT89 tâm sự. HT89 an ủi:

- Thôi em ạ. Âu cũng là cái số... Em có thể bán con "Mẹc" của em mua lấy chục con Dylan, cũng có thể đập bớt 6 tầng để có nhà 3 tầng... Nhưng em không thể đuổi 900 nhân viên vì cô gái ấy được. Thế thì thất đức quá!

Comment

• Nguyên văn bởi nhathung1101 Xem bài viết
                          - Thôi em ạ. Âu cũng là cái số... Em có thể bán con "Mẹc" của em mua lấy chục con Dylan, cũng có thể đập bớt 6 tầng để có nhà 3 tầng... Nhưng em không thể đuổi 900 nhân viên vì cô gái ấy được. Thế thì thất đức quá!
                          Cô gái có thể bỏ đi cũng được nhưng em mơ ước có được và giữ lại được cái dòng này. Cảm ơn bác nhiều ông anh vui tính ạ!

Comment

• còn mình thức để tìm đề tài tốt nghiệp!!! ôi sao mà khó thế này!! mình cũng chưa định hình lắm cho đồ án của mình!!
                            Giúp nhau cùng tiến bộ....
                            Học học..... vì tất cả......

Comment

• Nguyên văn bởi thongtr Xem bài viết
                              còn mình thức để tìm đề tài tốt nghiệp!!! ôi sao mà khó thế này!! mình cũng chưa định hình lắm cho đồ án của mình!!
                              "Nếu tìm cái đề tài tốt nghiệp" thì chắc không có hoặc có cũng chẳng ý nghĩa gì. Nếu tìm cái hướng để triển khai thành đề tài tốt nghiệp thì tôi tin rằng sẽ rất nhiều người giúp bạn. Cố gắng và làm thực tế chạy ngon thì chắc chắn điểm sẽ cao. Chúc bạn thành công

Comment

• Nguyên văn bởi thongtr Xem bài viết
                                còn mình thức để tìm đề tài tốt nghiệp!!! ôi sao mà khó thế này!! mình cũng chưa định hình lắm cho đồ án của mình!!
                                Để chọn đề tài bạn cứ ngẫm về mặt mạnh nhất của bạn. Từ đó phát triển thêm, khi đã có định hình thì mọi việc sẽ đơn giản hơn nhiều. Nếu có gì khúc mắc, cứ đặt ra vấn đề, mình tin có rất nhiều người có thể giúp được bạn.

Comment

Về tác giả

Collapse

techpro Tìm hiểu thêm về techpro

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X