Thông báo

Collapse
No announcement yet.

2012 Ngày tận thế ???

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• 2012 Ngày tận thế ???

Nghe thông tin từ đài báo,các nhà tiên tri "phán xét" cuối năm 2012 thế giới có sự biến động lớn,như thời xa xưa làm sụp đổ nền văn minh AI CẬP....Kinh tế MỸ,NGA,NHẬT đang xuống dốc,TQ đang lên dốc,thảm họa thiên nhiên ngày càng nhiều,Hôm qua nghe thấy có 1 núi lửa nào đó sắp hoạt động,các nhà nghiên cứu nói cứ 80 năm nó lại thứ giấc,2012 là kế tiếp,nếu nó hoạt động sẽ làm tan chảy băng,nước biển sẽ dâng rất lớn.kehuydiet092 em thấy ghê ghê nên lập toppic này,xin mọi người cho ý kiến của "ngày tận thế" trong năm 2012 ???
    Vũ Kiên. Xã Hiền ninh - Huyện Sóc sơn - TP Hà nội

Nguyên văn bởi kehuydiet092 Xem bài viết
    Nghe thông tin từ đài báo,các nhà tiên tri "phán xét" cuối năm 2012 thế giới có sự biến động lớn,như thời xa xưa làm sụp đổ nền văn minh AI CẬP....Kinh tế MỸ,NGA,NHẬT đang xuống dốc,TQ đang lên dốc,thảm họa thiên nhiên ngày càng nhiều,Hôm qua nghe thấy có 1 núi lửa nào đó sắp hoạt động,các nhà nghiên cứu nói cứ 80 năm nó lại thứ giấc,2012 là kế tiếp,nếu nó hoạt động sẽ làm tan chảy băng,nước biển sẽ dâng rất lớn.kehuydiet092 em thấy ghê ghê nên lập toppic này,xin mọi người cho ý kiến của "ngày tận thế" trong năm 2012 ???
    ý kiến bạn muốn biết là j là ngày 21/12/2012 ư
    đừng quá lo sợ và hãy vào đây 5 'kịch bản tận thế' trong năm 2012 - Yahoo!
    và đây nữa http://vn.news.yahoo.com/kh%C3%B4ng-...025900571.html
    good luck !!!

Email:
    Gmail:

Comment

Vâng! đúng vậy,chắc em xem phim viễn tưởng nhiều quá nên hình dung ra nhiều điều "như trong phim",nhưng "không gì là không thể" mà phải ko các bác?

Comment

Mình thì mình chẳng tin những điều nhảm nhí, phi thực tế đó. Nhưng chắc cũng gần ..."tận thế" rồi vì cả ngày chẳng kiếm được "xu mẻ" nào mà chi phí thì quá trời luôn.
        "Đừng nghe người ta nói mà hãy nhìn người ta làm". Cứ để ý sẽ thấy rằng những cường quốc trên thế giới này "họ" đang làm gì, âm mưu gì cho một tương lai hàng nhiều năm về sau. Trong khi đó sự tiến bộ khoa học vượt bậc, họ thừa hiểu liệu có chuyện gì sẽ xảy ra không.
        ...!
        Tôi chỉ sợ dân ta chưa "chết" vì tận thế thì đã "chết" vì giá xăng, điện, viện phí...
        email:

Comment

ngày hnay em sửa 3 cái điện thoại di động(mỗi cái 50k),1 nguồn máy tính(50k),copy nhạc cho 2 người(20k),1 cây máy tính(lấy 10k vì chỉ vỡ gông,hàn lại đc),1 đầu DVD cháy nguồn(70k trừ chi phí 40 còn 30k),vậy là nếu em chỉ sống bằng sửa chữa điện tử thôi thì em chết đói(chỉ có 30k sửa đầu DVD),hnay thì như vậy là ok,nhưng vẫn có hôm chả có khách nào,sang năm em tính đi hoc thêm điện lạnh,quấn motor nữa,về nhà trong xóm treo biển sửa chữa bao gồm "điện,điện tử,máy tính,điện thoại,điện lạnh",hy vọng là sẽ "tồn tại" đc trong đó(giờ là cửa hàng em đang thuê sắp pải trả),em nói thật quá pải ko các bác???

Comment

đúng k gì là không thể và tại sao còn người chúng ta không thể khắc phục đc những thảm họa đó nhỉ phải có cách chứ nhỉ thiên thạch thì phái tầu ra bắn hoặc phá đẩy lùi...siêu núi lửa khiến khói bụi thì làm máy bay đy hút bụt hoặc bất cứ cái j đó hoặc sẽ có máy xuyên không gian thời gian hoặc dự đoán đc tương lai.....
            không nói trước đc
            đến đâu thì đến thôi nếu mà cứ lo nghĩ về nó thì sống chẳng để làm j cả hãy sống tốt ở hiện tại đy đã
            m thì tới đâu cũng k quan trọng vì dù sao mình cũng đã có j đó để lại cho đời
            good luck !!!!

Email:
            Gmail:

Comment

chết biết liền.gì phải lo
              Sửa biến tần, Servo, Máy hàn , Máy tính công nghiệp, Nguồn xung 0978666571
              Web :

Comment

ngày hnay em sửa 3 cái điện thoại di động(mỗi cái 50k),1 nguồn máy tính(50k),copy nhạc cho 2 người(20k),1 cây máy tính(lấy 10k vì chỉ vỡ gông,hàn lại đc),1 đầu DVD cháy nguồn(70k trừ chi phí 40 còn 30k),vậy là nếu em chỉ sống bằng sửa chữa điện tử thôi thì em chết đói(chỉ có 30k sửa đầu DVD),hnay thì như vậy là ok,nhưng vẫn có hôm chả có khách nào,sang năm em tính đi hoc thêm điện lạnh,quấn motor nữa,về nhà trong xóm treo biển sửa chữa bao gồm "điện,điện tử,máy tính,điện thoại,điện lạnh",hy vọng là sẽ "tồn tại" đc trong đó(giờ là cửa hàng em đang thuê sắp pải trả),em nói thật quá pải ko các bác???
                HỌC sửa điện lạnh và motor thì cũng chỉ đủ sống thui, bạn nên tìm hiểu thêm về lĩnh vực điện tử công nghiệp . xin vào công ty nào làm sau đó ra làm riêng . mỗi lần đi sửa tiền đếm mỏi tay lun

Comment

Ngày hôm nào bạn cũng làm như vậy là ổn rồi còn gì?thế là ok
                  Phương -Hải Dương
                  Email:
                  Fb

Comment

mấy bạn cứ nghĩ lung tung, ẫy sống tốt ngày hôm nay đi đã, mỗi ngày sống tốt thì dù chỉ được sống mộtn ngày cũng là nhiều lắm rồi.Cuộc sống này đầy vất vả và bon chen, anh em điện tử càng ngày phải cực nhiều, nhưng anh em hãy cố gắn lên và mơ một ngày mai tươi sáng.

Chúc anh em diễn đàn năm mới thắng lợi mới.
                    Tư vấn thiết kế hệ thống điện-điện tử theo yêu cầu.
                    Tel: 0903 702 417. Email: web:

Comment

Nguyên văn bởi DINH HIEU Xem bài viết
                      HỌC sửa điện lạnh và motor thì cũng chỉ đủ sống thui, bạn nên tìm hiểu thêm về lĩnh vực điện tử công nghiệp . xin vào công ty nào làm sau đó ra làm riêng . mỗi lần đi sửa tiền đếm mỏi tay lun
                      lạnh,lạnh kinh khủng khiếp!!!!!!!! em cũng thỉnh thoảng đi sửa máy công nghiệp đó chứ(máy phay vạn năng,máy mài phẳng,CNC,máy ép nhựa),vì ngày xưa hoc xong em đi làm cho 1 cty của NHẬT,làm thợ bảo dưỡng nên đụng chạm rất nhiều,lúc đó vừa làm vừa tìm hiểu thêm,cty xắp phá sản thì em nghỉ,máy ông "đầu sỏ" người việt về mở cty riêng rất nhiều,và máy hỏng họ gọi em,em đang sửa 1 máy CNC và đang chờ linh kiện gửi ra từ trong NAM ra,nhưng chắc em "thật" và lấy công "bèo" quá nên tiền đếm ko mỏi tay,chỉ đủ lo cho cái gia đình nhỏ bé của mình thôi ah...

Comment

Tận thế hay không còn phục thuộc vào con người. Tuy nhiên nếu diệt hết những cái gai (được liệt kê dưới đây) thì thế giới sẽ có cuộc sống yên ổn.

1> Trung Quốc
                        2> Bắc Triều Tiên
                        3> Trung Đông (các nước hồi giáo gây bất ổn trong khu vực ví dụ như Iran...)

Khi nào thế giới ko tồn tại những thành phần bất hảo trên thì thế giới sẽ được yên bình và sẽ không có tận thế. Kinh tế Mỹ càng đi xuống, Trung Quốc càng đi lên thì sẽ là nỗi lo của toàn nhân loại.

Comment

Sao không diệt luôn thằng Mĩ nữa, nó chuyên đi gây sự mà =)) =))
                          @kehuydiet092: Bác sinh năm 92 hã? Nếu mà 92 sao bác pro dữ vậy em hâm mộ quá.

Comment

Nguyên văn bởi jimmyli Xem bài viết
                            Sao không diệt luôn thằng Mĩ nữa, nó chuyên đi gây sự mà =)) =))
                            @kehuydiet092: Bác sinh năm 92 hã? Nếu mà 92 sao bác pro dữ vậy em hâm mộ quá.
                            092,tức là không phải 92,mà em sinh năm 83,cái hồi xem xong phim "kẻ hủy diệt-người máy lổi loạn" và sau đó lập nick diễn đàn bị "trùng" nên mới có thêm số "092" sau kehuydiet.hihi mình đã có vợ có con hẳn hoi rồi đấy.

Comment

Nguyên văn bởi thanh87 Xem bài viết
                              Tận thế hay không còn phục thuộc vào con người. Tuy nhiên nếu diệt hết những cái gai (được liệt kê dưới đây) thì thế giới sẽ có cuộc sống yên ổn.

1> Trung Quốc
                              2> Bắc Triều Tiên
                              3> Trung Đông (các nước hồi giáo gây bất ổn trong khu vực ví dụ như Iran...)

Khi nào thế giới ko tồn tại những thành phần bất hảo trên thì thế giới sẽ được yên bình và sẽ không có tận thế. Kinh tế Mỹ càng đi xuống, Trung Quốc càng đi lên thì sẽ là nỗi lo của toàn nhân loại.
                              sao không có vụ sóng thần tấn công TQ như ở NHẬT chứ?em thấy dao này thời tiết xáo trội ghê quá,năm vừa rồi thiên tai trên quả đất quá nhiều,con người sống chung nhiều mối nguy hiểm hơn,thấy nói có ngọn núi lửa sắp thức giấc,làm nước biển dâng,VN ta toàn bờ biển nguy to mất !!! nên em nhớ lại những vụ "hủy diệt" đã sảy ra,như "kỷ băng hà"(bộ pim hoat hình em rất thích) làm tiêu diệt khủng long,sông Nin ở AI CẬP biến thành sa mạc...

Comment

Về tác giả

Collapse

kehuydiet092 điện tử Tìm hiểu thêm về kehuydiet092

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X