Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Tổng hợp các câu nói ấn tượng của các anh trên diễn đàn

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Tổng hợp các câu nói ấn tượng của các anh trên diễn đàn

Anh Falleaf:
    -Học PIC trong một ngày.
    -Thư viện Orcad PIC miễn phí duy nhất trên toàn thế giới tại PICVN.

Hihi...

hihi... bé Trang bắt anh viết bài nữa á, thiệt tình là anh đang bận lắm huhu... tha cho anh nhá... hihi.. Mà mấy câu đó của anh, ấn tượng thiệt chứ bộ hehehe... >> không dám phản đối ..

Với lại, em sửa lại nguyên văn dùm anh cái = picvietnam <> picvn keke... Anh thích cái chữ Việt Nam (vietnam) với đầy đủ từng chữ của nó!
    Falleaf
    Công ty TNHH Thương mại và Giao nhận R&P
    58/57 Nguyễn Minh Hoàng - Phường 12 - Quận Tân Bình - TP.HCM
    mail@falleaf.net - VP: (04) 36408561 - (08) 38119870

Comment

Trang ơi, sao em không cho thêm nốt cái câu gì gì đó mà mười năm... ở bài lock in của anh vào đây mà giễu đi. Hình như em có vẻ ấm ức bài này lắm.

Comment

Nằm bên vợ mà nhớ điện tử em
        Nhạc sỹ : Nếu tôi chết xin chôn tôi với cây đàn ghi ta
        QD : nếu tôi chết xin chôn tôi với cái mỏ hàn ( để hành nghề dưới âm ty ... he he )

Chắc tinh thần của mình đáng đoạt giải quá ...
        Module RF chuyên dụng điều khiển, truyền dữ liệu, thiết kế đề tài, dự án điện tử - chuyển giao công nghệ... ĐT: 0904964977 - email: dientuqueduong@yahoo.com

Comment

Câu này của anh Tubes mới hay: "Mạch này xưa như Diễm rồi! Thực chất nó là mạch VCO sau đó đếm xung thôi mà có gì đâu."

Câu nói này làm chấm dứt những tranh luận lê thê về cái mạch ADC dùng 555 bên box ứng dụng. Một câu nói hết sức xúc tích. Đọc xong câu này em thấy hả hê ghê. Quá đỉnh!!!
          Last edited by opendoor2507; 13-03-2006, 18:11.

Comment

Em thật lòng xin lỗi, nhiều lúc em hơi quá đáng. Nhưng em luôn tôn trọng thầy.
            Last edited by opendoor2507; 14-03-2006, 21:45.

Comment

Bố MicroDuyPhi bên VĐK-VXL còn mở hẳn một cuộc thi mang tên: "Chú ý: Cuộc thi thiết kế mạch nạp cho họ 8051" mới hoành tráng chứ. Thi thố chẳng thấy đâu, chỉ thấy các bố toàn lên net bê mạch về làm rồi chửi nhau. Chết cười

Comment

Còn bố phucthinhel chắc chẳng hiểu gì về thị trường điện tử ngoài bắc nên mới hồn nhiên phát biểu câu này : "Chắc là có ! ngoài đó gần tụi Tàu hơn trong này mà !"
                ở trong luồng hỏi về cái IC nhạc. Hic hic, sao trên đời có nhiều người hồn nhiên thế không biết

http://www.dientuvietnam.net/forums/...c+nh%E1%BA%A1c

Comment

Ha ha.. cái này mới ấn tượng:
                  Bác Phucthinhel trang luận với 3T, được vài bài tranh luận thì bác ấy tức vì 3T "ko biết mình là một cao thủ" liền nói:

Đừng tư tin như thế ! Mình không phải là wá bình thường !

Sau một hồi tranh luận, ko kiềm chế được liền tương luôn 1 câu:

tùy bạn thôi ! Đối với mình thì điều đó không quan trọng .Vì mình là thế ! Sống bất cần đời mà !

Chắc nếu 3T ở bên cạnh bác Phucthinhel, thì chắc 3T đã bị bác này đuổi đánh.
                  -------------------

Comment

Nhưng ko thể hay bằng bác VTCbka.
                    Để chứng tỏ khả năng của mình, bác VTC tuyên bố với thách thức 3T là:
                    "Nếu ko tin khả năng của tôi, hãy làm hợp đồng 1000 USD đi, tôi sẽ chuyển giao toàn bộ công nghệ chế tạo PLC do chính tôi chế tạo, vậy 3T có dám ký hợp đồng này với tôi ko?"

Và 1 ngày sau, cái dòng này chính bác VTCbka xóa mất.

He he.. chuyện vui thôi, tui ko có ý gì đâu bác VTC nhé.

Comment

Trong cuộc thi "thiết kế mạch nạp 8051" cứ hễ thấy bài của tui là bác "ba phi" delete ngay. gửi hoài không được tui mới rên lên "Thằng MOD nó xóa bài tui hoài, làm răng đây..." cuối cùng bài này cũng Delete luôn

Comment

Bó tay các bác, tui thấy bé Trang mở cái luồng này có vẻ hay, nhưng các bác lại làm nó mất hay rồi. Theo ý tui thấy, bé Trang có phải muốn bêu rếu gì đâu. Những câu nói ấn tượng không có nghĩa là ấn tượng theo cách bêu rếu nhau đâu các bác ạ.

F thấy bé Trang nói F cũng nhẹ nhàng thôi, mà sao đọc mấy câu của các bác post lên thấy dựng tóc gáy quá.

Báo với TM, F không kịp xem cái luồng cuộc thi của DP, nên không biết sự việc xảy ra thế nào. Khi đọc được bài viết của bác, thì luồng đã bị khoá, và nội dung không có gì.

Nếu bác không ngại mất thời gian, và bác cũng hiểu tính F rồi, cái gì ra cái đó. Khi bác không hài lòng với các mod, xin bác cứ email trực tiếp cho F, F sẽ cùng làm việc với ban quản trị để giải quyết.

Nếu nói không rõ ràng như thế này, thì F thấy DP có lỗi trong việc quản lý. Nhưng nếu có nội dung chi tiết, chưa chắc DP đã làm việc vô cớ như vậy. Cho nên mong bác dành chút thời gian trao đổi email với F.

Chúc vui.
                        Falleaf
                        Công ty TNHH Thương mại và Giao nhận R&P
                        58/57 Nguyễn Minh Hoàng - Phường 12 - Quận Tân Bình - TP.HCM
                        mail@falleaf.net - VP: (04) 36408561 - (08) 38119870

Comment

Không có gì trầm trọng đâu bác F à, vui miệng nói chơi thôi thôi mặc dù không phải là "câu nói ấn tượng" gì cả. ai viết bài trong box này đều mặc nhiên tự nhận là "là ông bà Tám" hết rồi. nên mục đích chính là thư giản thôi.

Khi tham gia vào diễn đàn, viết bài, quảng cáo, trao đổi thì coi như chúng ta làm dâu trăm họ rồi việc mếch lòng nhau không tránh khỏi đâu. hy vọng ai cũng hiểu điều này mà cư xử đúng mực phải không các bác.

nếu bác rảnh thì đọc cái này
                          http://www.dientuvietnam.net/forums/...ead.php?t=1605

có một số bài đã xóa đi nhưng một ít trích dẫn vẫn còn. dùng tạm vậy

Comment

Nguyên văn bởi falleaf
                            Bó tay các bác, tui thấy bé Trang mở cái luồng này có vẻ hay, nhưng các bác lại làm nó mất hay rồi. Theo ý tui thấy, bé Trang có phải muốn bêu rếu gì đâu. Những câu nói ấn tượng không có nghĩa là ấn tượng theo cách bêu rếu nhau đâu các bác ạ.
                            F thấy bé Trang nói F cũng nhẹ nhàng thôi, mà sao đọc mấy câu của các bác post lên thấy dựng tóc gáy quá.
                            ...
                            Chúc vui.
                            Bó tay bác F, tôi thấy anh em nói có gì không hay đâu, chuyện vui thôi mà. Nhờ mấy câu này mà những cái tên như MicroDuyPhi, Phucthinhel, ChíBang, mặc dầu ba người này tôi chưa từng gặp. Chắc khi nào diễn đàn mình họp offline tôi phải ra uống rượu với mấy ông này mới được.
                            Chuyện như thế mà bác F đã phải dựng tóc gáy thì chắc tất cả tóc trên đầu bác nó phải dựng lên như cái dễ tre rồi.
                            Last edited by opendoor2507; 14-03-2006, 21:47.

Comment

Nguyên văn bởi opendoor2507
                              cả đại ca Thắng nhà tôi nữa bỗng trở nên thân thương trong tôi, mặc dầu ba người đầu tôi chưa từng gặp. Chắc khi nào diễn đàn mình họp offline tôi phải ra uống rượu với mấy ông này mới được.
                              Chuyện như thế mà bác F đã phải dựng tóc gáy thì chắc tất cả tóc trên đầu bác nó phải dựng lên như cái dễ tre rồi.
                              Hihi.. em rất ngưỡng mộ thầy Thắng, thế mà thầy chẳng thấy xuất hiện gì cả, em biết là thầy thỉnh thoảng có đọc bài của em, vu oan cho em: 3T là 3 thằng hợp lại. Hihi.... Hi vọng sắp tới được tranh luận với thầy Thắng trên diễn đàn. Nhờ anh open nhắn lại với thầy Thắng hộ em với. Thanks anh nhiều...hihi...

Comment

Về tác giả

Collapse

thaithutrang Tìm hiểu thêm về thaithutrang

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X