Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Black book (Danh sách banned users + lý do)

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Tiễn khách: Xem Hồ Sơ: banhang1586 - Điện tử Việt Nam.

Comment

• Nguyên văn bởi Ck33spkt Xem bài viết
      Sai luồng rồi bác Admin ơi!
      Nguyên văn bởi KVLV Xem bài viết
      cho bạn này đi chỗ khác bán thước Xem Hồ Sơ: cothanh - Điện tử Việt Nam
      Nguyên văn bởi nsp Xem bài viết
      Tiễn bạn lên đoạn đầu đài: Xem Hồ Sơ: facohohac - Điện tử Việt Nam
      Nguyên văn bởi Tuanhonglac Xem bài viết
      Đã xong cả.
      Phần mềm tự do hoặc không dùng máy tính nữa !.

Comment

• http://www.dientuvietnam.net/forums/...ap-voi-143689/
        * Bo mạch MX(Máy hàn, mạ, điện hóa, anot, động cơ DC, điều khiển thyristor, IGBT, Triac.
        * Tự động hóa trong công nghiệp.

Mail: Phone: 0982006716-0984163716

Comment

• http://www.dientuvietnam.net/forums/...ac-mac-143548/
          bài số 6
          làm loãng luồng thảo luận
          nội dung không liên quan đến thảo luận
          bác @bqviet xem lại mục đích tham gia diễn đàn của thành viên audio_1500w

Comment

• Nguyên văn bởi kidteam Xem bài viết
            http://www.dientuvietnam.net/forums/...ac-mac-143548/
            bài số 6
            làm loãng luồng thảo luận
            nội dung không liên quan đến thảo luận
            bác @bqviet xem lại mục đích tham gia diễn đàn của thành viên audio_1500w
            Đã xong cả.

Comment

• thành viên metechviet khiêu khích thành viên muốn gây rối diễn đàn.
              đến
              http://www.dientuvietnam.net/forums/...tnam-net-6847/

facebook:

Comment

• Dear all,
                Em ít tuổi hơn mấy anh tranh luận ở topic đó nhưng em có ý kiến như vầy, nếu không phải mong các anh bỏ qua. Chủ nick ThSang Auto, người đã lập khá nhiều nick bên diễn đàn Cộng đồng cơ điện tử Việt Nam | Mechatronics, chỉ với 1 mục đích duy nhất là kể xấu chuyện cá nhân giữa anh ấy và anh kidteam. Admin bên đó đã delete hết nick "thừa" và cái luồng bài viết "vô bổ" của anh Sang, tuy vậy anh Sang liên tục up các ảnh và dùng các nick "bé" để khiêu khích anh kidteam. Tới khi anh Sang úp cái ảnh dùng photoshop kia lên vì cùng là bộ đội nên anh Admin mới "nổi xung" và qua đây nói. Đúng là anh ấy sai khi viết bài dùng những từ ngữ như vậy và post bài ở luồng đó. Vì vậy mong anh bqviet del những bài viết không liên quan đó đi chứ đừng band nick anh ấy .
                Em cảm ơn anh.
                P/s anh THSANG AUTO: Bác hồ đã có 5 điều dậy và điều đầu tiên là "yêu tổ quốc, yêu đồng bào" anh ạ, cái gì bỏ qua được thì bỏ qua đi, thù hận rồi cũng bị thời gian xóa nhòa thôi, thay vì ghét nhau hãy đua nhau học tập để vượt qua người đó để người ta phải nể mình chứ đi nói xấu người khác không phải là một lựa chọn sáng suốt anh ạ.
                Best regard!
                Web:
                ->Nhận thiết kế, hoàn thiện dự án, sản phẩm điện tử<-
                -->Giải pháp GSM/GPRS/GPS - Công nghệ RFID<--

Comment

• Nguyên văn bởi demon52 Xem bài viết
                  Dear all,
                  Em ít tuổi hơn mấy anh tranh luận ở topic đó nhưng em có ý kiến như vầy, nếu không phải mong các anh bỏ qua. Chủ nick ThSang Auto, người đã lập khá nhiều nick bên diễn đàn Cộng đồng cơ điện tử Việt Nam | Mechatronics, chỉ với 1 mục đích duy nhất là kể xấu chuyện cá nhân giữa anh ấy và anh kidteam. Admin bên đó đã delete hết nick "thừa" và cái luồng bài viết "vô bổ" của anh Sang, tuy vậy anh Sang liên tục up các ảnh và dùng các nick "bé" để khiêu khích anh kidteam. Tới khi anh Sang úp cái ảnh dùng photoshop kia lên vì cùng là bộ đội nên anh Admin mới "nổi xung" và qua đây nói. Đúng là anh ấy sai khi viết bài dùng những từ ngữ như vậy và post bài ở luồng đó. Vì vậy mong anh bqviet del những bài viết không liên quan đó đi chứ đừng band nick anh ấy .
                  Em cảm ơn anh.
                  P/s anh THSANG AUTO: Bác hồ đã có 5 điều dậy và điều đầu tiên là "yêu tổ quốc, yêu đồng bào" anh ạ, cái gì bỏ qua được thì bỏ qua đi, thù hận rồi cũng bị thời gian xóa nhòa thôi, thay vì ghét nhau hãy đua nhau học tập để vượt qua người đó để người ta phải nể mình chứ đi nói xấu người khác không phải là một lựa chọn sáng suốt anh ạ.
                  Best regard!
                  trước tiên em xin lỗi ban quản trị em comment lại không đúng nội dung trong luồn này.
                  những chữ mà tôi tô đỏ đó bạn nên xem lại. còn nich thì tôi ở đây chỉ có 2 cái. là cái cũ và cái mới. còn ở diễn đàn các bạn tôi chỉ đăng nhập bằng face.

còn cái điều bạn muốn nhắn nhủ với tôi thì bạn xem lại bạn. chuyện này tôi đã không nhắc đến và đổi nick. mà giờ các bạn bên diễn đàn bên đó kéo nhau qua đâu khơi lại chuyện cũ khiêu khích tôi.

THSANG AUTO và sang_dientu là khác nhau không liên quan gì với nhau.

em mong ban quản trị xem xét và loại trừ những thành viên muốn khiêu khích gây rối loạn diễn đàn ạ.
                  em xin cảm ơn ạ.
                  Last edited by THSANG AUTO; 07-10-2012, 12:42.

facebook:

Comment

• có một chiên da kinh tế tương lai với sự khởi đầu của một chiên da điện tử :
                    http://www.dientuvietnam.net/forums/...ay-bac-143869/
                    Thu mua Vệ tinh,Tàu ngầm,Vũ khí hạt nhân cũ giá cao

Comment

• Đã quảng cáo bán hàng, lại còn viết không dấu! Xem Hồ Sơ: thienquang87 - Điện tử Việt Nam
                      Thành viên chỉ viết bài với mục đích quảng cáo: Xem Hồ Sơ: topweb24h - Điện tử Việt Nam

Comment

• Nguyên văn bởi THSANG AUTO Xem bài viết
                        thành viên metechviet khiêu khích thành viên muốn gây rối diễn đàn.
                        đến
                        http://www.dientuvietnam.net/forums/...tnam-net-6847/
                        Nguyên văn bởi demon52 Xem bài viết
                        Dear all,
                        Em cảm ơn anh.
                        Best regard!
                        Nguyên văn bởi THSANG AUTO Xem bài viết
                        trước tiên em xin lỗi ban quản trị em comment lại không đúng nội dung trong luồn này.
                        những chữ mà tôi tô đỏ đó bạn nên xem lại. còn nich thì tôi ở đây chỉ có 2 cái. là cái cũ và cái mới. còn ở diễn đàn các bạn tôi chỉ đăng nhập bằng face.

còn cái điều bạn muốn nhắn nhủ với tôi thì bạn xem lại bạn. chuyện này tôi đã không nhắc đến và đổi nick. mà giờ các bạn bên diễn đàn bên đó kéo nhau qua đâu khơi lại chuyện cũ khiêu khích tôi.

THSANG AUTO và sang_dientu là khác nhau không liên quan gì với nhau.

em mong ban quản trị xem xét và loại trừ những thành viên muốn khiêu khích gây rối loạn diễn đàn ạ.
                        em xin cảm ơn ạ.
                        Việc này tạm thời bqv chưa truy cứu vì xảy ra ngoài pham vi diễn đàn, nhân chứng vật chứng không có. Tuy nhiên bqv sẽ để mắt tới mấy thành viên trong tương lai. Mong rằng mọi người tự biết cách điều chỉnh.

Comment

• Nguyên văn bởi demon52 Xem bài viết
                          Dear all,
                          Em cảm ơn anh.
                          Best regard!
                          Bạn mới chính là người nhiều chuyện.!
                          * Bo mạch MX(Máy hàn, mạ, điện hóa, anot, động cơ DC, điều khiển thyristor, IGBT, Triac.
                          * Tự động hóa trong công nghiệp.

Mail: Phone: 0982006716-0984163716

Comment

• http://www.dientuvietnam.net/forums/...en-com-143986/
                            thành viên này muốn up up.... xọt rác
                            Học Điện Tử - Learn Electronic

Comment

• http://www.dientuvietnam.net/forums/...ng-mp3-144154/

Comment

• http://www.dientuvietnam.net/forums/...uc-dai-144219/
                                http://www.dientuvietnam.net/forums/...-tip42-144213/
                                bác này có vẻ thiếu kiên nhẫn trong lúc đợi, mở 2 luồng tương nhau
                                Học Điện Tử - Learn Electronic

Comment

Về tác giả

Collapse

opendoor2507 Tìm hiểu thêm về opendoor2507

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X