Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Xin hỏi diễn đàn đây là lỗi gì ?

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Xin hỏi diễn đàn đây là lỗi gì ?

Xin chào diễn đàn tôi là người rất mê điện tử nhờ vào dđ mà tôi học hỏi thêm rất nhiều,nhưng không biết thời gian này dđ bị lỗi gì mà tôi không thể xem file đính kèm của dđ được,tôi truy cập bằng trình duyệt safari của iphone kể cả opera trên iphone cũng không thể xem được các file đính kèm. Lúc trước không có lỗi này tôi vẫn thường xem bằng opera hình ảnh rất tốt,kính nhờ BQT dđ xem lại dùm vì tôi không thể lên máy vi tính được,hơn một năm nay tôi đều lên dđ bằng opera của iphone tôi gởi bài cũng từ iphone mọi việc tôi điều nhờ nó bây giờ không xem được tôi thật sự rất buồn,nhờ khắc phục lỗi dùm cám ơn !

Trong phần cài đặt của opera bạn tắt chế độ xem di động thử xem.
    Nếu vẫn ko sử dụng đc thì bạn chuyển sang s.dụng trình duyệt UC (vào cài đặt giao diện desktop). Mình vẫn s.dụng vào dtvn.net b.thường.

Comment

Cám ơn bạn mình đã tắt chế độ xem di động kể cả trình duyệt safari cũng xem không được,trên iphone có trình duyệt ucweb sao bạn cho minh link appstore nhé mình biết là trên các dòng symbain thì có ucweb nếu được bạn gởi vào khungtroibuonnoichantroixa@gmail.com mình đang sử dụng iphone nhé

Comment

Nhấc lại là mình truy cập rất bình thường nhưng ko xem được file đính kèm thôi

Comment

Nguyên văn bởi trung_hieu22 Xem bài viết
          Cám ơn bạn mình đã tắt chế độ xem di động kể cả trình duyệt safari cũng xem không được,trên iphone có trình duyệt ucweb sao bạn cho minh link appstore nhé mình biết là trên các dòng symbain thì có ucweb nếu được bạn gởi vào khungtroibuonnoichantroixa@gmail.com mình đang sử dụng iphone nhé
          Bạn vào app store tìm kiếm uc browses là nó ra ngay.

Comment

Cám ơn bạn rất nhiều mình tải về được rồi phiên bản 8.4 xem bằng chế độ mobile thì mới xem được file đính kèm còn coi chế độ bình thường thì ko đc mà xem bằng chế độ mobile thì bị lỗi font chữ

Comment

Các diễn đàn nói chung thường dùng nhiều JavaScript không phải lúc nào cũng tương thích với tất cả trình duyệt. Diễn đàn này cũng không ngoại lệ. Nếu ai dùng thiết bị di động để vào diễn đàn, nên cân nhắc dùng Android kết hợp với Firefox đủ hoặc Google Chrome. Mấy cái trình duyệt ghẻ của iCáigìđó thì không ăn thua đâu, nó lại là nền tảng đóng, độc quyền nên cộng đồng chẳng thể can thiệp gì được.
              Phần mềm tự do hoặc không dùng máy tính nữa !.

Comment

Bạn nói nghe ghê quá lời nói nhẹ nhàng thôi

Comment

Về tác giả

Collapse

trung_hieu22 Tìm hiểu thêm về trung_hieu22

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                X