Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Tài khoản không tạo được chủ đề và gửi bài viết

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Tài khoản không tạo được chủ đề và gửi bài viết

Mình có 1 nick i_love_honey nick này mình đã tạo lâu rồi mà sao mình login vào được nhưng không trả lời bài viết và tạo chủ đề được vậy.
    Mod nào xem dùm mình.
    Thanks !

Bởi vì nick i_love_honey đăng ký bằng địa chỉ thư điện tử của 1 nick khác đã bị treo vì lý do nào đó. Bài viết vẫn đăng nhưng không được hiển thị. Khi nick bị treo thì đồng thời cái địa chỉ thư điện tử dùng để đăng ký nick cũng bị treo luôn.

Hy vọng thành viên diễn đàn có trách nhiệm với nick của mình hơn.
    Phần mềm tự do hoặc không dùng máy tính nữa !.

Comment

Bởi vì nick i_love_honey đăng ký bằng địa chỉ thư điện tử của 1 nick khác đã bị treo vì lý do nào đó. Bài viết vẫn đăng nhưng không được hiển thị. Khi nick bị treo thì đồng thời cái địa chỉ thư điện tử dùng để đăng ký nick cũng bị treo luôn.

Mong rằng thành viên diễn đàn có trách nhiệm với nick của mình hơn, mặc dù đăng ký miễn phí.
      Phần mềm tự do hoặc không dùng máy tính nữa !.

Comment

Mình đăng ký mail của riêng mình không trùng với mail và nick của ai hết, lúc nãy mình thử khôi phục lại mật khẩu thì vẫn nhận được mail của forum gửi về để khôi phục, mình cũng đã khôi phục mật khẩu thành công.
        Nếu nick đó không sử dụng lại được cũng không sao, mà nick đó mình chưa vi phạm nội quy gì hết.
        Cảm ơn !

Comment

Nguyên văn bởi iCenter Xem bài viết
          Mình đăng ký mail của riêng mình không trùng với mail và nick của ai hết, lúc nãy mình thử khôi phục lại mật khẩu thì vẫn nhận được mail của forum gửi về để khôi phục, mình cũng đã khôi phục mật khẩu thành công.
          Nếu nick đó không sử dụng lại được cũng không sao, mà nick đó mình chưa vi phạm nội quy gì hết.
          Cảm ơn !
          em cũng bị y như bác vậy,lâu lâu trả lời bài viết không được hoặc viết bài mới không gửi được,chắc 4rum bị lỗi gì đó

Comment

Mình thì mới gia nhập, học hỏi mọi người nha

Comment

Về tác giả

Collapse

iCenter Tìm hiểu thêm về iCenter

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X