Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Tập hợp các lỗi của diễn đàn

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Có một bất tiện nhỏ thế này, khi click vào một ảnh , nên mặc định cho nó là new tab. Nếu không , khi quên chưa đăng nhập, sẽ hiện ra bảng đăng nhập, nhập xong , xem ảnh xong, không thể nào Back diễn đàn được nữa.
    Cung cấp Oscilocope , Inverter , Switching , DC power supply , AC millivolt meter ....

Comment

• Nguyên văn bởi hiodong Xem bài viết
      Có một bất tiện nhỏ thế này, khi click vào một ảnh , nên mặc định cho nó là new tab. Nếu không , khi quên chưa đăng nhập, sẽ hiện ra bảng đăng nhập, nhập xong , xem ảnh xong, không thể nào Back diễn đàn được nữa.
      Mặc định đang là new tab.
      Những bài góp ý vui lòng không gửi vào chủ đề này .

Thân

Comment

• của em không thấy phần thống kê như hôm trước đã nói với bác,bác xem giúp em

Comment

• @linhdt1121 : Bạn thử xóa cache của trình duyệt rồi thử lại xem. Hoặc thử trên trình duyệt khác ( Chrome, IE nếu có )
          Nếu trên IE, Chrome đều xem được thì chắc do addon nào đó của FF thôi.

Comment

• Bác DuongLQ set up phần này có vẻ chưa chuẩn. Sao lại để 1 bài viết nằm trong Thùng Rác lại ngoi ngóc dc vào TopX nhỉ?

Comment

• Hiện tại anh em còn thấy diễn đàn còn bị các lỗi nào nữa không, nhờ anh em thông báo giúp.

Chúc vui
              Falleaf
              Công ty TNHH Thương mại và Giao nhận R&P
              58/57 Nguyễn Minh Hoàng - Phường 12 - Quận Tân Bình - TP.HCM
              mail@falleaf.net - VP: (04) 36408561 - (08) 38119870

Comment

• cái phần thống kê đầu của 4rum chỉ load đc khi chưa đăng nhập,khi đăng nhập rồi thì ko thấy nữa,không biết các bác chủ định để như vậy hay bị lỗi,và đôi khi khi f5 lại thì bị out nick.
                em thử trên fire fox còn các trình duyệt # thì ngại down về nên ko thử đc

Comment

• Nguyên văn bởi linhdt1121 Xem bài viết
                  cái phần thống kê đầu của 4rum chỉ load đc khi chưa đăng nhập,khi đăng nhập rồi thì ko thấy nữa,không biết các bác chủ định để như vậy hay bị lỗi,và đôi khi khi f5 lại thì bị out nick.
                  em thử trên fire fox còn các trình duyệt # thì ngại down về nên ko thử đc
                  Vẫn dùng ngon lành bác à. Bác xem lại cookie. Cần thiết del nó đi, coi như dọn rác.

Comment

• Cái nút "Facebook connect" ở trên banner, admin Dương bảo dùng nó để đăng nhập hoặc tạo account mới. Nhưng đăng nhập bằng account cũ rồi mà cái nút này vẫn còn, lẽ ra nó nên mất đi sau khi đăng nhập.

Comment

• em làm rồi,mỗi lần del thì đc nhưng lần sau lại bị như vậy
                      em thử 6 cái máy rồi,mấy nào cũng vậy,nhưng chỉ trên fire fox thôi,còn những thứ khác thì em ko có lên ko thử đc

Comment

• Nguyên văn bởi picvendor Xem bài viết
                        Cái nút "Facebook connect" ở trên banner, admin Dương bảo dùng nó để đăng nhập hoặc tạo account mới. Nhưng đăng nhập bằng account cũ rồi mà cái nút này vẫn còn, lẽ ra nó nên mất đi sau khi đăng nhập.
                        Nút đó còn dùng để connect vào account cũ nữa, vừa có thể đăng nhập bằng Facebook, hoặc bằng account trên diễn đàn

@linhdt1121 Để mình check lại permission, có thể có khác nhau

Comment

• bác xem lại phần tự động thu nhỏ ảnh khi kích thước lớn hơn khung của 4rum đi.nó không tụ thu nhỏ lại
                          http://www.dientuvietnam.net/forums/...535#post308535

Comment

• Hiện tại dùng web browser của google là Google Chrome thì website dientuvietnam.net lúc hiển thị được lúc không hiển thị, kính mong ban quản trị kiểm tra lại để những người sài Google Chrome dể dàng truy cập vào diễn đàn. Xin cảm ơn.

Comment

• Các mod ơi! Em có ý kiến: Khi attach file ảnh vào post, em thấy: Có lúc em muốn attach chứ ko Insert Line nhưng nó lại insert... Thành thử nhiều khi attach xong ảnh cứ nhảy loạn cả lên, trông rất unpro.
                              Thks các mods!
                              Cần mua gấp chung cư (Hà Nội) diện tích trên dưới 50m2 để triển khai dự án nhà thông minh!!!

0989313142

Comment

• IE9 và chrome vẫn không thể vào được dientuvietnam. Giờ chỉ có thể dùng Firefox
                                123...

Comment

Về tác giả

Collapse

BinhAnh Tìm hiểu thêm về BinhAnh

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X