Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Một số thắc mắc

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Một số thắc mắc

Mới đây tôi không hiểu tại sao hay tại nguyên nhân gì ,khi tôi viết bài trên mục Điện tử dân dụng hay trả lời bài viết không hiểu sao ngày hôm sau xem lại thì bài viết đó không còn trên mục đó nữa
    Trước khi viết xong tôi đã kiểm tra lại là đã gửi thành công và vào bài của mình đã được viết ,nhưng ngày mai xem lại thì không thấy cái gì nữa .Không biết tại máy tính của tôi hay tại MOD bên đó không muốn có bài của tôi
    Tôi viết bài chỉ là tìm hiểu và đóng góp ý kiến cùng anh em thợ trong forum này ,chứ chưa có xúc phạm hay viết bài với những lời lẽ gì không đẹp gì .Mong ADMIN xem lại và cho ý kiến

Tốt nhất là nên biên soạn bài viết của mình vào máy tính ở nhà . Sau đó mới post lên . Nếu có bị như vậy thì vẫn còn gốc để post lại .
    Có trường hợp viết dài quá nên web tự out nic của mình ra vì tưởng mình không dùng nữa . Khi viết xong bài post lên thì bị lỗi và mất luôn nội dung bài mình vừa viết .
    Tốt nhất nên chuẩn bị bài viết của mình trên văn bản word , sau cđó copy và paste lên web
    Chuyên làm các mạch điện tử bí hiểm và kỳ quặc .
    nguyendinhvan1968@gmail.com

Mobil : 0903 252 168 Chỉ gọi từ 09 giờ đến 17 giờ . Từ 18 giờ ngoài vùng phủ sóng

Comment

Khả năng lớn 99,99% là bài viết vi phạm nội quy diễn đàn nên bị xóa. Lỗi thường gặp là
      • Không dấu hoặc hành văn không phải tiếng mẹ đẻ (wá, jì, hok ...)
      • Không liên quan tới chủ đề hiện đang trao đổi
      • Xin xỏ thô thiển

Mất bài viết rất ít khả năng do lỗi kỹ thuật.
      Phần mềm tự do hoặc không dùng máy tính nữa !.

Comment

Một trường hợp nữa là bài viết đã được di chuyển chỗ khác, hoặc luồng đó bị xóa cả luồng,...

Cách tìm lại, đó là bạn vào trong profile của mình và tìm lại bài viết của bạn xem bạn đã viết nó lúc nào, tất cả đều có lưu lại. Nếu bạn không tìm thấy thì xin ghi rõ luồng bạn đã trả lời ra đây để BQT hỗ trợ.

Các bạn đặt vấn đề về những việc liên quan này, xin ghi rõ thông tin cụ thể thì mới xử lý được.

Chúc vui.
        Falleaf
        Công ty TNHH Thương mại và Giao nhận R&P
        58/57 Nguyễn Minh Hoàng - Phường 12 - Quận Tân Bình - TP.HCM
        mail@falleaf.net - VP: (04) 36408561 - (08) 38119870

Comment

Về tác giả

Collapse

hoanglinh663 Tìm hiểu thêm về hoanglinh663

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...