Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Họp mặt anh em Nam Bắc

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Ảnh họp mặt diễn đàn đê

Mở đầu anh BA đọc diễn văn khai mạc

Bài phát biểu của thầy Hoàng Sĩ Hồng

Bài phát biểu của anh Minh Ha

Bài phát biểu của anh Kiên Blackmoon

Bài phát biểu của anh Que Duong

Comment

Cuối cùng, một ảnh chụp chung

Comment

Ảnh về một số MOD của diễn đàn

Từ trái qua phải:

Anh opendoor2507,thầy Hoàng Sĩ Hồng, phamthaihoa, anh Quế Dương, anh Bình Anh, anh Trường ATYLA, anh Kiên blackmoon, chị Uyên, và anh Hiệp Falleaf.

Comment

Xem hình mà lòng mình thấy đầy cảm xúc, cảm ơn bác "phamthaihoa".

Comment

Nguyên văn bởi ToanThang88
            Xem hình mà lòng mình thấy đầy cảm xúc, cảm ơn bác "phamthaihoa".
            Hihi... giờ em mới có được thông tin này. Trễ quá... chúc các anh xây dựng diễn đàn ngày càng tốt.

Comment

Em đã về tới TpHCM Những ngày ở HN thật vui, người HN dễ thương quá! Bây giờ em bắt đầu thấy nhớ HN rồi đấy, hẹn ngày gặp lại! Chúc các anh luôn dồi dào sức khỏe và dientuvietnam.net ngày càng lớn mạnh hơn

Comment

Nguyên văn bởi forgetmenot
                Em đã về tới TpHCM Những ngày ở HN thật vui, người HN dễ thương quá! Bây giờ em bắt đầu thấy nhớ HN rồi đấy, hẹn ngày gặp lại! Chúc các anh luôn dồi dào sức khỏe và dientuvietnam.net ngày càng lớn mạnh hơn
                Đứa nào thế nhỉ?

Comment

Nguyên văn bởi Cuong Quay
                  Đứa nào thế nhỉ?
                  Sao lại đứa hả bác Quay ơi !
                  Về tới SG chị có em uyên vào đây chứ con ai nữa !
                  heeeeeee !
                  Mất điểm roài
                  --------------------------------------------------------------
                  Bán các loại UPS Online công suất từ 1KVA đến 800 KVA và Accu cho UPS + Ôtô

Comment

Họp mạt Bắc Nam hoanh tráng quá.
                    Tôi khổng biết tên người mặc áo đen đứng bên phải ngoài cùng của hàng đứng, của anh có cây có tài trợ cho phòng thí nghiệm một "MÁY HIỆN SÓNG VÀ VÀI THỨ KHÁC KHI CÓ PHÒNG THÍ NGHIỆM". Thay mặt mọi người cảm ơn bác nhiều.

Comment

• Bác tặng OSC và linh kiện cho phòng thí nghiệm là bác phanbobo, Trần Phan. Có lẽ việc triển khai phòng thí nghiệm sẽ được tiến hành sớm, nhằm phục vụ cho hoạt động của anh em trên diễn đàn.

Mới vào SG, F cũng đã mua một cái mỏ khò, một số mỏ hàn, linh kiện, để chuẩn bị phát triển phòng thí nghiệm trong SG. Như vậy, diễn đàn chúng ta sẽ có hai phòng thí nghiệm ở hai nơi. Không biết là các bác có thể tài trợ double cho phòng thí nghiệm trong SG luôn không? Hôm qua đi dạo chợ hết 2 triệu .

Tinh thần là phòng thí nghiệm sẽ được trang bị máy tính, máy OSC do bác Trần Phan tài trợ, một số linh kiện điện tử, một số mạch phát triển do bác MinhHa tài trợ, bác Kiên cũng được anh em đề nghị hỗ trợ một số công cụ làm việc... Tóm lại, phòng thí nghiệm ở HN cũng nên được tiến hành sớm. Ở SG thì có lẽ 2 tháng nữa sẽ có địa điểm cố định cho anh em đến sinh hoạt.

Phòng thí nghiệm ở SG dự tính sẽ được điều hành bởi NTC (mod của picvietnam). Phòng thí nghiệm ở HN thì có lẽ bác BA sẽ giao cho phamthaihoa hoặc ai đó phụ trách.

Có thể nói, kể từ nay, dientuvietnam và picvietnam sẽ bước sang một giai đoạn hoạt động mới, rất cần có sự đóng góp của tất cả các thành viên, cũng như sự hỗ trợ của các công ty đối với hoạt động cộng đồng.

Trân trọng.
                      Falleaf
                      Công ty TNHH Thương mại và Giao nhận R&P
                      58/57 Nguyễn Minh Hoàng - Phường 12 - Quận Tân Bình - TP.HCM
                      mail@falleaf.net - VP: (04) 36408561 - (08) 38119870

Comment

• Dân điện tử nhà ta cận nhiều quá các bác ơi.

http://vietnamnet.vn/cntt/2006/08/601099/
                        Bán các loại UPS Online công suất từ 1KVA đến 800 KVA và Accu cho UPS + Ôtô

Comment

• Nguyên văn bởi manhnd
                          Dân điện tử nhà ta cận nhiều quá các bác ơi.

http://vietnamnet.vn/cntt/2006/08/601099/
                          tớ không bị cận thị :-p
                          Bà con ơi Linhnc308 nhà mình được lên báo này:
                          Attached Files

Comment

• ác thật cai bọn này, mời về viết bài về công nghệ thì lại viết đảu đâu không biết. Cái này mấy bác quản trị xem xét xem thế nào, mà chị Uyên thì bọn nó lại gọi là Thao Vy... Đề nghị các bác xóa cái ảnh cho e nhờ.
                            Ethernet-RS232, PIC Webserver, RFID Reader
                            CallerID, Cảnh báo BTS, ...
                            0988006696
                            linhnc308@gmail.com
                            http://linhnc308.blogspot.com

Comment

• Ê Linh em, em là ai trong cái hình đó vậy???
                              Để anh xem có đẹp trai không, anh giới thiệu cho đứa em gái. ha ha

Comment

• nhìn hình chụp thật là hoành tráng,pha lẫn chút tự hào,"chấm" thêm chút xúc động,cuốn thêm chút bánh tráng và....măm măm măm!!!(he he)

có nhiều người tưởng già hoá ra lại trẻ,và ngược lại,thật thú vị.Bác nguyendinhvan là người nào trong ảnh vậy,chỉ giúp em với !!!

à mà bé Trang dạo này biến đi đâu mất tiêu vậy?làm anh em chuyển focus sang chị Thảo Uyên gì đó rùi :>

Comment

Về tác giả

Collapse

falleaf Tìm hiểu thêm về falleaf

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X