Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Altium Designer Winter 09 siêu mini 90 MB

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Mấy cái đó chính tay ITX cắt để dung lượng chỉ còn 90mb không phải là lỗi. Ngay trong bản thông báo nó đã nói không tìm thấy file/module.

Bản rút gọn thì chỉ có thể chạy những tính năng cơ bản, càng thêm tính năng vào thì dung lượng nó càng phình to ra, nếu thêm đầy đủ tính năng thì dung lượng bằng bản gốc. Càng cắt nhiều thì tính năng càng giảm (như thế nên mới gọi là bản rút gọn bản mini) dung lượng cũng giảm. Nếu để tính năng như bản 1gb của em thì dung lượng của nó cũng là 1gb.
    Từ chối trách nhiệm:
    Mọi thông tin từ ITX cung cấp với hi vọng nó có ích và không đi kèm với bất kì sự bảo đảm nào.
    Blog: http://mritx.blogspot.com

Comment

Nguyên văn bởi itx Xem bài viết
      Mấy cái đó chính tay ITX cắt để dung lượng chỉ còn 90mb không phải là lỗi. Ngay trong bản thông báo nó đã nói không tìm thấy file/module.

Bản rút gọn thì chỉ có thể chạy những tính năng cơ bản, càng thêm tính năng vào thì dung lượng nó càng phình to ra, nếu thêm đầy đủ tính năng thì dung lượng bằng bản gốc. Càng cắt nhiều thì tính năng càng giảm (như thế nên mới gọi là bản rút gọn bản mini) dung lượng cũng giảm. Nếu để tính năng như bản 1gb của em thì dung lượng của nó cũng là 1gb.
      Ậc ậc. Cũng tại bác rút ruột em nó quá
      Đệ chỉ rút xuống 400M là thấy ngon so với cái 4.7G của nó rồi mà vẫn đủ cho PCB

Comment

Nguyên văn bởi duong_act Xem bài viết
        Ậc ậc. Cũng tại bác rút ruột em nó quá
        Đệ chỉ rút xuống 400M là thấy ngon so với cái 4.7G của nó rồi mà vẫn đủ cho PCB
        Anh ơi! Anh có thể gửi cho em cái bản 400M của anh dc không? mail của em là: quangphongpadtv47@gmail.com. Thanks anh nhiều nhá

Comment

Nguyên văn bởi mylove2002 Xem bài viết
          Anh ơi! Anh có thể gửi cho em cái bản 400M của anh dc không? mail của em là: quangphongpadtv47@gmail.com. Thanks anh nhiều nhá
          Tiếc là mình xóa nó đi rồi. Là do rút ruột đúng là PCB không lỗi thật nhưng mà phần Printer có chút trục trặc nên mình xóa nó đi rồi. Dù gì thì cũng nên sài bản cài bình thường.

Comment

Chào cả nhà
            Máy em cài Altium Designer 6.9 trên Win7 64 bit. Dùng vẽ nguyên lý hoặc các tác vụ khác thì chẳng sao, dùng thoải mái. Nhưng cứ khi chạy mạch in tự động là lại đứng khựng (not responding).Có bác nào gặp trường hợp như của em mà giải quyết được lỗi này chưa thì chia sẻ kinh nghiệm cho em với. Ngày trước em dùng desktop pentium 4 mà vẫn dùng bản 6.9 này bình thường. Lâu nay muốn dùng bản này mà lại bị lỗi thế mới đau chứ. Không biết là do lỗi ở máy hay ở phần mềm,hay do hệ điều hành nữa?
            Thanks mọi người trước.
            Chúc vui.

0912.159.369

Comment

Về tác giả

Collapse

itx ITX Tìm hiểu thêm về itx

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X